Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Chưa biết thế nào là yêu ??? Có người bảo khi 2 con người phải vượt qua những khó khăn để bảo vệ đến cùng tình cảm của mình thì thứ tình cảm ấy mới gọi là tình yêu...

Gọi là " đã 17 tuổi" hay "mới có 17 tuổi" thôi nhỉ :-? Cái sự lửng lơ nhiều lúc mang đến những sự thích thú lắm, vừa được ra vẻ chững chạc hiểu biết vs đàn em <:">> lại vừa được vô tư nũng nịu ko ai mắng <:">>,hơn hết là vẫn dc hưởng những cái thú của con trẻ < 8->>

....Cái vị mới mẻ và ngọt ngào của tình yêu tuổi học trò :x Yêu 1 chút là ích kỉ 1 chút...là những nỗi nhớ vu vơ...là đôi khi nhìn thấy nhau mà ko biết nói j...là nghĩ đến nhau và nụ cười mủm mỉm...là đôi bàn tay ở gần ngay nhau mà cứ chực thụt ra thụt vô :))...Ôi lạ thế....

....Uh, thì chỉ là thích nhau thôi mà :"> Đáng quí, đáng quí lắm...cứ thế này đi ,nhé............

...hè về...còn bao nhiêu lâu ???

Hihi cố lên nào:x Sáng mai dậy có động lực để ngồi học vài chục trang sách left nào:x Ts chứ sao mình lại đá thứ 5??? Sao lại thi vào sáng thứ 5?? Sao lại thi lúc 7h sáng??? Điên à :((

so let me tell you the story about a perfect couple :x
once upon a time 8-> there were ...

@ bạn Dương: có phải bài của ấy nối tiếp bài tớ ko :"> nếu thế thì ;)) sai rồi ;))

6 tiếng trước, bàn ăn tối còn lại mình và anh Dong Hyun:
"Em ở đây đến bao giờ"?
"Em không rõ, nhưng phải ít nhất 5 năm ạ, em phải học xong mà"
...2 phút sau
"Em sẽ kết hôn ở đây luôn à?"

-> theo anh thì sao?
...

2 tiếng trước:
that person: "I want to get married when I'm 32, 31 years old" (of course Korean age)
me: "hmm..."

Phải nhớ ngày hôm nay, để sau 1 năm nữa, rồi 2 năm nữa, 5 năm, 8 năm nữa đọc lại
biết mình có làm được hay ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
how I hate to have a ManU-fan-BF!

sinking...

định thức trắng hành xác 1 chút, nhg mà thông suốt nhanh quá =) đi ngủ!

Chỉnh sửa lần cuối:
Sắp về tới nhà rồi :p^^
Hôm nay học ôn thi nốt lần cuối cùng.
Hy vọng ai đấy sẽ giúp mình :">

na ná na na nà
na nà na nà na \:-D/
đi thi là đi thi
\:-D/

bài trên của a Long hay thế :)):)):))
<cho e mạn phép hỏi a có phải là a Long Thú lừng danh ko :"> >

----
Chia điểm xong xuôi rồi mà các thầy vẫn bắt nghe giảng, bắt làm bài tập,bắt làm btvn chời ơi :(( chả có động lực mà nghe về mấy cái hệ thống đánh lửa j j đó nữa :-<

...1 năm học nữa lại sắp qua...nghĩ mà thấy nhanh ...nhưng chẳng muốn quay trở lại...sống tốt thôi nào :x

bài trên của a Long hay thế :)):)):))
<cho e mạn phép hỏi a có phải là a Long Thú lừng danh ko :"> >

----
Chia điểm xong xuôi rồi mà các thầy vẫn bắt nghe giảng, bắt làm bài tập,bắt làm btvn chời ơi :(( chả có động lực mà nghe về mấy cái hệ thống đánh lửa j j đó nữa :-<

...1 năm học nữa lại sắp qua...nghĩ mà thấy nhanh ...nhưng chẳng muốn quay trở lại...sống tốt thôi nào :x

nope!!!
your signature sounds good :)

Bài của Quỳnh Anh hay thế :x kinh nghiệm à nha ;;) :x :p

<Nhìn tên QA nhớ ra Bùi Linh với cô Hà mới sợ =)), mình bị nhạt ý, thỉnh thoảng đang nói chuyện hay ho lại chêm mấy cau nhạt nhẽo vào =)) Giang cười sằng sặc rồi chớp chớp bảo như thế ko thì quên mất =)) )

Mà mỗi tội mình trẻ con, hoặc khô khan, hoặc bất hạnh :p totally là không có được cảm giác tình yêu học trò tinh khôi diệu kỳ ấy, thế nên bh mình vẫn bị kêu nhí nhảnh như con chó cảnh =)) đi đâu cũng bị kêu là đồ trẻ con tránh ra đừng có nhoi mâm các cụ=)) ( có thể là cũng do mình bé tí, gọi là j` nhỉ, như cái kẹo mút dở =)) nên thôi tự giác lun nhận làm em cho nó lành =)) )

Ty học trò ai có được đều hạnh phúc lắm nhé :x may mắn lắm nhé :x

-----------

Sau 1 thời gian dường như chai sạn thì mình quay về cái thời hãm bựa nhảm nhí tưng tửng =) thích kiểu này phết 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên