Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Chàng trai đang tiến bộ dần dần trong việc biết cách biểu lộ cảm xúc :x

đi thi môn cuối

Sẽ fải tự đi với cái bụng đói meo. Cô lên nào. sắp freee rồi

thi xong rồi :x
1 là em yêu thầy Hải dạy tin hôm nay trông phòng em, bất kể bọn em có làm gì, bất kể anh Thạo đi qua nhòm ngó + mắng tụi em, thầy vẫn ngồi yên nhìn ra cửa sổ :x thầy cute :))
2 là yêu 20 Cers ngồi 2 tiếng trong spagetty box với mình, + yêu cô CN +fó CN cmsn con :x
today is my best bday :x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Sinh nhật bạn...
Bạn đón chờ một món quà....
Từ một người đối với cả hai chúng ta đều gần gũi....
Món quà là gì nhỉ? :)

Mình cũng tò mò.......

Không biết....

Có phải bánh.?...

Mình nghĩ là đặc biệt hơn :)

Mà mình tò mò làm gì nhỉ? :)

Dù sao thì....

Chúc hai bạn hạnh phúc...............................

phí 1 tháng để làm điều ko thể...
mình cứ như đang chạy theo 1 người cứ muốn đuổi mình đi ý nhở
...

Buồn cưới, nhớ cái hồi lớp 10, mình cứ thấy chuyện sau khi ra trường vẫn vào HAO là một chuyện đương nhiên. Thế mà từ hồi lớp 11 thì phải, đã chả còn vào chăm chỉ nữa. Đúng kiểu tương lai là một cái khó mà biết được.

Mình chỉ desperate khi mình cảm thấy mình useless. Tóm lại là cứ chán chán, mà tập vượt qua được mấy phút đầu tiên lúc ngồi vào học, rồi sau đấy học hành xuôi xuôi, thì mọi thứ lại vui vẻ trở lại. Chỉ cần control được cuộc sống thì mình chả có gì than phiền.

Dù có thế nào mình cũng sống tốt thôi, sẽ ko làm ai tổn thương cả. Thà người phụ ta, chứ ta quyết không phụ người. 3, 4 tháng đổ lại đây, mình thỉnh thoảng cũng có trò tập phũ mọi người thử xem phản ứng mọi người thế nào, nhưng cái chính là để thử xem mình cảm giác thế nào. Tại lúc nào cũng phải chịu đựng thì cũng bực. Nhưng mà đấy, cái gì có lần một thì sẽ có lần hai :-s. Mình bắt đầu thấy một số cái mình quan tâm hồi xưa là ko cần thiết, thật không tốt. Chẹp. Nói chung không nên thử những thói quen xấu.

Còn gì nữa không nhỉ? Lâu lắm lắm rồi cũng chả viết nhật kí, cùng lắm chỉ là ghi lại vài dòng cảm xúc vui hoặc buồn trong blog. Chấm hết. Hôm vừa rồi giở blog cũ ra đọc. Trong đấy ghi biết bao nhiêu là những chuyện đã xảy ra hồi cấp 3. VD như hôm nay bạn Hương cho tớ kẹo mút hoặc ngày mai có kiểm tra toán một tiết :)). Thật là đáng yêu :D. Thời gian thì cứ trôi thôi. Thế nên when we leave this year, we wont be coming back.

Hè này có việc để làm. Tốt tốt. Chỉ cần ko cảm giác mình useless thì mọi thứ vẫn rất tốt đẹp :x.

----------

Mà nhìn lên trên mới nhận ra, nhoáng cái, em Hưng sắp sửa cũng thành cựu học sinh giống mình :-s. Nhớ hồi nào hình như còn chat chit để giúp em ấy cái gì, hoặc để được em ấy giúp cái gì ý.. Cái hồi đấy mình vẫn còn mặc áo trắng đồng phục cơ :-s. Time flies.. sợ thế chứ.

hôm nay buồn lắm
mình lừa nó, nó nói ra những điều mà mình chả muốn nghe, buồn lắm, nó gà quá,nói hết cho mình
buồn lắm

1 thằng 21 tuổi mà mang cái đầu 10 tuổi thế à
ích kỷ, làm khổ ng khác
có điên cũng điên vừa thôi cho thiên hạ điên với, điên quá ko chịu đc

Mu sẽ Thắng :x
đơn giản vì aser sẽ ko thể vô địch :))
ko biết đến bao h mới đc thi học kì tiếp nhỉ :">

có lẽ nên open thêm ít nhỉ :p :D
có open mình vẫn còn tỉnh táo cẩn trọng nên chắc sẽ ko đến mức vulnerable đc :p :">

Mỗi ngày có 1 đống các thứ chuyện =; Chuyện nào cũng lắm chuyện cả :))
Có lúc chỉ ước có cái cuối tuần có thể nghỉ ngơi. Giờ chán bỏ tất thì ngày nào cũng là cuối tuần <:p 8-> =((
1 tuần nữa thôi 8-> t6 tuần sau là xong rồi 8->

@ 1 bạn gái chân dài: How come do you know my name? I don't think we talked before. Living in the same dorm and working at the same place, that's it :-?? How come are you able to say it right? It's like the first time I recognize someone's calling my name lol 8-}
How come do you know my phone? 8-} Hâu cơm hâu cơm 8-}
Tại sao mình k nhớ đc tên đứa nào :(( :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Kể ra cũng hơi tiếc đi:)) Cơ mà CK trong mơ sắp hiện ra rồi. Cố lên :*

thi xong hk2, chẳng mấy tuần nữa là 1 khóa nữa trưởng thành...
...rồi mình sẽ lên lớp 12....nhanh quá...ngoảnh mặt lại đằng sau thấy mình đầu cấp...rướn cổ nhòm tương lai thấy cuối cấp rồi :-s

Back
Bên trên