Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

@chị Trúc: ui em cảm ơn chị :x em mới chỉ xem lesson 1 thôi đã thấy thích lắm rồi, dạy cả one two three four five :x

@em Giáp: nhà em có đàn organ không? nếu có thì tập tạm cũng đc :p chị vẫn tập ở cái organ cũ của chị :p ko tốt lắm nhưng vẫn còn hơn là ko có :p

dạo này HAO nhiều spammer nhạt vãi :-<

mình cũng đã từng nằm trong số đó
thật đáng xấu hổ :-<

@ Dung, Giáp và Trâm :x

thực ra là ban đầu c định mày mò tự học + tìm kiếm các loại tài liệu cơ, nhg mà mẹ với dì đã có lòng cho mình học thì mình đành có mề dạ dày tá tràng đủ cả để mà học :p

mà c thấy cái này mình phải tự nỗ lực + kiên trì nhiều :D chứ thày cũng chỉ hướng dẫn thôi :-j cần tài liệu luyện ngón các thứ thì cứ bảo c ;)) thày c bắt tập đầy ra ý mà :p c thấy cái trang này cũng hay http://hocnhac.net/4rum/showthread.php?t=1424

uh c cũng nghĩ nếu chưa có piano thì organ tạm cũng được :D sau này có đ/k sẽ mua sau, dì c 2 đứa con rồi mới học piano cơ mà :-j đơn giản là đến lúc ý mới có điều kiện thì làm thế nào được :p miễn là mình thích thì chả bh là muộn cả

À c thấy tập là phải thường xuyên cơ, nên là phg án tập ở nhà bạn không khả thi lắm =(( chả nhẽ ngày nào cũng đến =(( c thấy có cái org mà tập như Dung là ý hay đấy :x rồi thỉnh thoảng mới đến nhà bạn tập piano cũng được :D

Bạn c năm nhất ĐH rồi mới rước 1 em org về :D nó đi học + trả bài thì = piano nhg mà tập ở nhà thì đành tập org :D

i dont like your way, i dont like your style. Yes i don't like you officially. :))

lạc lõng phết :D

hehe

cuối cùng thì cũng chả là gì cả đâu :)

@ Dung, Giáp và Trâm :x

thực ra là ban đầu c định mày mò tự học + tìm kiếm các loại tài liệu cơ, nhg mà mẹ với dì đã có lòng cho mình học thì mình đành có mề dạ dày tá tràng đủ cả để mà học :p

mà c thấy cái này mình phải tự nỗ lực + kiên trì nhiều :D chứ thày cũng chỉ hướng dẫn thôi :-j cần tài liệu luyện ngón các thứ thì cứ bảo c ;)) thày c bắt tập đầy ra ý mà :p c thấy cái trang này cũng hay http://hocnhac.net/4rum/showthread.php?t=1424

uh c cũng nghĩ nếu chưa có piano thì organ tạm cũng được :D sau này có đ/k sẽ mua sau, dì c 2 đứa con rồi mới học piano cơ mà :-j đơn giản là đến lúc ý mới có điều kiện thì làm thế nào được :p miễn là mình thích thì chả bh là muộn cả

À c thấy tập là phải thường xuyên cơ, nên là phg án tập ở nhà bạn không khả thi lắm =(( chả nhẽ ngày nào cũng đến =(( c thấy có cái org mà tập như Dung là ý hay đấy :x rồi thỉnh thoảng mới đến nhà bạn tập piano cũng được :D

Bạn c năm nhất ĐH rồi mới rước 1 em org về :D nó đi học + trả bài thì = piano nhg mà tập ở nhà thì đành tập org :D

dạ em cũng hiểu là tập piano phải có đàn để tập thừong xuyên mới lên tay được :-s

nhưng org nhà em cũng không có mà bố mẹ em thì chắc chắn cũng ko mở ví ra để chi cho " thứ ko cần thiết ấy " :-<

thế nên bây giờ em chỉ biết sang nhà bạn , nhờ mẹ bạn hướng dẫn rồi có gì thì tập ở đấy một lúc . Còn về nhà thì em xem mấy bài tập trên mạng , cắm tai nghe nghe đi nghe lại rồi tưởng tượng ngón tay ra thôi :-s

Mà em nghe nói ở chỗ 209 Kim Mã người ta cho đăng kí tập piano miễn phí thì phải :-? Thi xong em sẽ ra đăng kí thử xem sao :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
@ chị Trúc: có organ thì tập tạm thôi chị ạ :p cái tiếng của nó nghe rất khó chịu, hoặc tại đàn nhà em lởm quá =.= mua từ hồi em học lớp 4 mà =.= Ngoài ra đàn còn ngắn nữa :-s có lúc em đánh bị chồng chéo tay lên nhau mà em chả biết sửa thế nào :(

@em Giáp: em cứ chịu khó vậy :D biết đâu 2,3 năm nữa bố mẹ sẽ đổi ý thì sao :p như bố mẹ chị sau 4 năm năn nỉ thì giờ cũng sắp đồng ý rồi :p cố lên :x

bây giờ có tối ngồi làm thơ và đêm thẫn thờ chờ trời sáng rồi =))
mai đi nhặt lá đá ống bơ nữa là thành thằng điên =))

đấy yêu vào nó khổ thế đấy các bạn trẻ ạ =))

lolz dạo này ăn như ỉn mà vẫn ko thấy no.
Người thì vẫn chả ra gì -.-
bụng thì nhảy 1 mạch từ 60 --> 73 =))

vcl -.-
Chiều nay đi bơi thôi -.-
Tuần sau final với last work.
Bận ngập đít, nhưng ko ai hang out với mình tuần sau -.-
Buồn vô hạn.

:(( bài với chả tập, kiểm với chả tra :(( Trời đẹp thế này mà phải chết dí trong phòng :))

có những mối quan hệ... bắt đầu sẽ k dừng lại được nữa. Đã bắt đầu là sẽ có móc nối... con ng hãm k nổi đâu =)

wind of change... nhanh và dễ dàng đến đáng sợ 8 - |

thật ra ai cũng đi bộ những lại muốn làm cho ng khác cảm jác rằng mình đang chạy =)

ava mày làm tao nhớ cái hành lang ấy quá Thảo ạ:((

New week:-<. Cứ tuần mới lại mong ngóng đến cuối tuần í:-<

ngày mai nữa là hết thi tập trung rồi. Hết là hết luôn ý. Hết hẳn.
Giá mà cả khối bị đúp nhỉ:))

You haven't sent me any sms for 32 hours.
I will see you long you can stand :))
At least you should know I'm a Scorpio >:)

Back
Bên trên