Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

hôm nay lên ams nhìn bọn trẻ con :) nhớ ngày xưa mình hay ngồi một góc canteen và uống bia một mình :)
vẫn về ams đều (thực ra là tuần nào cũng về 2-3 lần) mà không sao hết nhớ :((

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.

Chỉ muốn hét lên thôi:|

Điên rồi. Chỉ ăn nc; thế này thì có làm sao k:|

Ôi mẹ ơi:-s. Con chưa muốn chết nhé=;

Bụng kêu meo meo ròi:((

COn muốn ăn muốn ăn muốn ăn:(:)((((((((((((((((((((

Ko biết viết vào đâu....
Đúng là chỉ có HAO :x

Cứ sau mỗi sự kiện là tất cả lại dạt dào cảm xúc +_+ hầu hết mọi người đều trở nên gắn bó tình cảm hơn, hiểu nhau hơn... Tuy nhiên, dù ko muốn thừa nhận nhưng m đành phải chấp nhận là hôm ấy có hơi vô cảm trước những giọt nước mắt đó. Lý do nói ra thì có thể nhiều lắm, nhưng cũng có thể là chẳng lý do gì hết, có lẽ bản chất là vậy rồi :|
... đúng là bản chất thật. Nghĩ lại thì hầu hết mọi ng đều thấy rất dễ gần và có cảm tình khi mới đầu tiếp xúc, nhưng sau 1 tgian thì nhạt nhòa dần. Nghĩ lại thì mỗi lúc muốn đi chơi cũng chỉ nhớ đc 1 vài đứa bạn thân, quen thì nhiều mà chỉ toàn xã giao bt. M cũng chả quan tâm gì mấy, thì bản chất mà- "tôi 1 mình là đc rồi", nhưng hnay tự dưng nt lại với 1 bạn... ng mà m đã từng cố lơ đi vì nghĩ là thật phiền phức..... muốn nói xl quá mà ko nói đc :(
TBC... hiện giờ nói đến cái tên này vẫn chưa khiến m có cảm xúc đựoc như khi nhắc đến Ly1 Ams... Cảm giác duy nhất đem lại là gắn với 1 ng đb. Thời gian này đúng là gợi lại rất nh kỉ niệm về L1 yêu quý, và mặc dù cố gắng nhưng ko thể ngăn m so sánh với mái nhà mới. Quá nhiều lo toan, tâm sự... nhiều lúc ước được thoải mái như trước, ngay cả gánh nặng ĐH cũng chẳng còn là gánh nặng khi chơi bời vui vẻ với nhau
M đã trách 1 ngừoi là có tâm sự gì chẳng chịu chia sẻ cho nhau biết, nhưng h nghĩ lại chính m mới là ng như thế. Blog ko viết, onl invi,... Tóm lại là đừng bao h nghĩ rằng mình hiểu tất cả về 1 ai đó.. chẹp!!
Có ng hỏi: e sẽ chọn bức tranh ntn? con chim nhốt trong lồng bên cạnh con ng, con người cố gắng đuổi bắt con chim, và con ng ngồi ngắm con chim bay lượn trên trời. Haizz, m đã chọn ngay mà ko nghĩ xem tại sao lại hỏi câu đó. Buồn... :( Chắc là chả đúng đâu nhưng cứ buồn :(

Phải cố gắng lạc quan đc như bạn C iu thôi >.<

tự nhiên lại giật mình, khó thở 8-| sao bất an thế này :( ...

mong mọi người đều an toàn khoẻ mạnh 8-|

Dear, dear diary
I want to tell my secrets
Cuz you're the only one that I know who'll keep them
Dear, dear diary
I want to tell my secrets
I know you'll keep them, and this is what I've done...

Buồn, viết.
Chán, viết.
Dở hơi, viết.
Hôm nay, lại viết :).

Chỉnh sửa lần cuối:
hn phởn hi.hi.

@ Trúc :)) Sao m để cái ảnh J-style thế kia :)) Rất iu a JK, nhưng mà ko thể chối cãi là a ý ko nên hát =))

Tối qua ngồi đọc lại nhật ký mình viết cách đấy 2 năm, viết trong mấy tháng thôi, nhưng rất nhiều, và nó cũng như 1 cái bản tường thuật chi tiết về cái hè biến động đấy
Bêtô bảo ko tin được là mình là người viết những dòng đấy, mình cũng chả tin được.
Tất cả đều khác, mình khác quá nhiều.
24.4.07, mình là 1 cô bé, 1 đứa trẻ con đích thực
24.4.09, mình là 1 con ác quỷ

Buồn vì mình ko còn hồn nhiên và dễ thương, ko còn gà và ngu ngốc như xưa nữa, buồn vì mình ko bao giờ có thể viết được những dòng đó bằng cái giọng văn đó nữa.

Vui vì đơn giản mình đã lớn và trưởng thành hơn rất nhiều.

Tự hỏi là lúc mình copy cho Minh thì Minh nghĩ gì, mình đã viết rất nhiều về Nhật Minh.

Sao hồi đấy mình hồn nhiên, ngây thơ và trẻ con thế nhỉ. Cả mình và nó, và cả tất cả bạn bè mình.

Cách đây 1 năm ngồi đọc lại thì mình khóc vì mọi thứ quá đỗi yên bình và đẹp đẽ, hay 1 phần vì mình vẫn thik Nhật Minh.
Hôm qua ngồi đọc lại thì bật cười, chat vs Nhật Minh cũng dùng emo cười rất nhiều.

Mình vẫn luôn tự nhủ là thời gian sẽ xóa nhòa mọi thứ, và h có lẽ đúng thế thật.

Cách đấy 2 năm, gặp nhau ở sân trường, hồn nhiên tươi cười chào nhau
cách đây 1 năm, gặp nhau lờ đi, chạy thật nhanh
chiều nay nếu gặp, chào nhau như những người bạn cùng trường bình thường

Tất cả đã bị xóa nhòa, mình cũng quên nhiều chuyện quá...

làm bài như shit ế :))
cứ cái đà này có khi đời mình rẽ sang hướng khác mất =))
:-j

mai là xong ròi

@ Vân : tại vì t để ava trước khi nghe a ý hát =)) mà lại còn cái show j` chả hiểu hài hước đến cỡ nào mà a ý nhận là kẻ biến thái =(( a ý cứ đùa giỡn với trái tim đang nhảy nhót của t :((

---------

ko phải chuyện xảy ra với bố, vì bố khoẻ lại rồi :-?

thế là với ai 8-} làm gì có chuyện tự nhiên miềng giật mình + tức ngực + lạnh sống lưng nhỉ 8-| có ai bị sao ko thế 8-| mong là mọi người bình an 8-| chắc là mình tự tưởng tượng 8-|

Ngủ toàn mơ cái bỏ mẹ gì ý, recycle 8-} k thể tin đc.

:-j :-j :-j
seriously :-j
seriously :|

Back
Bên trên