Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Hôm nay làm bài thi Lý thật là tệ hại 8-|

Cái đề dài và khó là 1 chuyện 8-|

Cũng tại đầu óc mình gần đây hỏng nặng quá rồi 8-| đã vậy còn ko giữ được bình tĩnh 8-|

Thôi cố gắng mai thi Hóa , thi xong còn lên Kim Liên ăn bánh bột lọc , ăn rau câu =))

=)) ôi ảnh bạn Jun =)) =)) =)) angel có khuôn mặt ngu đần nhất mọi thời đại =)) ko thể hoãn cái sự bùn cười ý lại =))

Tân sis xinh đẹp ơi =(( bạn ý ăn cái j` trong cái bát to như cái chậu thế kia :(( đói quá :((

My dear, U know what U should do, right? Don't hurt yourself. Don't let anybody hurt you! I'm so worried about you :--<

èo mai kt :-< mệt vãi :-< biết thế học từ tuần trước =))

=)) ôi ảnh bạn Jun =)) =)) =)) angel có khuôn mặt ngu đần nhất mọi thời đại =)) ko thể hoãn cái sự bùn cười ý lại =))

Tân sis xinh đẹp ơi =(( bạn ý ăn cái j` trong cái bát to như cái chậu thế kia :(( đói quá :((

Bạn Jun lên ảnh lúc nào cũng ngu vãi mà =; đã thế còn cố tình làm ra vẻ ăn uống ngu đần vô cùng khó chữa =;
Cái chậu cái j? /:) Chị em cũng ăn cái chậu ấy đấy [-x ngon lắm :x mỗi tội vì nó to quá nên chị ì ạch mãi mới ăn đc 1 nửa, xong phải bỏ lại. Còn bạn í thì ăn hết veo và xong trước cả khi chị bỏ lại cả 10' =))
For the rest, I'm gonna talk with you later. It's kinda complicated now. I really feel my headache because of it.
_ _ _

Được ngày hớn hở chăm chỉ đến trường sớm thì hứng trọn cơn mưa rào plus ice =)) Ôi hắt xì vs lạnh chết mất thôi T_T

Mà em nghe nói ở chỗ 209 Kim Mã người ta cho đăng kí tập piano miễn phí thì phải :-? Thi xong em sẽ ra đăng kí thử xem sao :-?

Ầy :x Cái này nghe hay thế :x Có j em đăng kí xong rùi bảo chị nhé :x

@ chị Trúc: Em đang định là thi Dh xong sẽ năn nỉ bố mẹ mà :"> Có đến nàh bạn cũng khổ, xa mà :D Tại thick nên phải cố gắng thui chị nhỉ :x

@ Dung: Thế ấy học lâu lắm rùi ah :x :">

Bao giờ mới được lên voi?

The Randomness of a Silent Truck, ước gì chưa bao giờ nghĩ ra cái này=.= For her daddy the bell tolls... Lớp mình nhiều chuyện lớn quá, qua mau qua mau:)

Còn 1 project. Thấy 1 vệt rất là sáng, project nhiều hứa hẹn, đơn giản vì mềnh chả biết d' j về eco cả :x

Còn 1 project cao hơn nhưng gầy hơn, project được gặp cháu vài lần/tuần "C đi thì tớ đi" "C đi thì tớ đi", "Thì đi";))

Mềnh, cứ cho là còn 2 tháng nữa là sẽ lớn hẳn đi:))

Chưa thấy cái lúc nào chán nản như chiều nay 8-> Cái bài đấy nếu k có sự quá cẩn thận thì nó phải thêm 10 vào nữa 8-> Chán tưởng bỏ tất.
5ph sau lại vui như tết :)). Chất nhất phường :)).
Hnay chạy lăng quăng làm project với đọc sách thì chả sao, rất năng động à nhầm động năng à nhầm năng suất, cứ động vào máy viết paper thì y như rằng đến hôm sau vẫn chưa có cái paper nào đâu :)) :-<
Cố lên, nốt 2 tuần nữa có kết quả tốt thì sẽ k phải cách 5 tiếng trên trời mà 2 tiếng dưới đất 8->.

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao đúng cái lúc nước sôi lửa bỏng thì đau đầu kinh niên lại quay lại thế:((. Sao đúng lúc thèm khát lên tầng 6 Vincom ăn popcorn thì túi lại hết tiền thế:((. Tại sao muốn bùng học đi chơi mà chiều lại phải học cái môn k thể bùng thế:((.

Mà tại sao, asignment dài dằng dặc lại đưa mình muộn thế:-w. Deadline thứ 6, có điên k8-}

Hết thi Lí thì lại đến HOÁ. Kiểu này đâm đầu vào cột điện sớm chết.

Hôm nay mua được thuốc cho mẹ, đặt mua được case, sp, và cover cho ipod.
Và có 1 happy ending -.- :p

....

you are right, missing ...U

Chỉnh sửa lần cuối:
Còn chiều nay nữa thôi là thi xong :D kết thúc kỳ thi học kỳ cuối cùng của 12 năm học :D

@bạn Trâm: hồi đấy tớ học organ, nhưng cũng chỉ học có 1 năm thôi :p

Tôi chỉ giận những người tôi yêu mến.... buồn những người tôi thương còn những kẻ bình thường tôi hờ hững ^^

> Tân: ôi , kia là 84 sao =(( thật là mãn nhãn ấy =)) bõ công mình háo hức xem "vật thể lạ " =)) mình thì chưa chụp đc vs bạn hn của mình :(

đóng cửa tu hành
ĐT vứt
xe vứt
binh vứt
poker vứt
bóng bánh vứt

chỉ còn lại âm nhạc và YM :))

người lớn và trẻ con.... 8-| tình cảm và không tình cảm.... 8-} 9X và 8X.....haizz

Huhu mất đứt 1 ngày chỉ vì cái trò cãi vã trên HAO, công việc thì vẫn còn nguyên đó, phí quá :((

Mai skip school.
Ở nhà dưỡng sức.
Ốm.

Trưa trốn khỏi nhà đi ăn với bạn -.-

Rất mệt mỏi

Hôm nay là nagỳ thi cuôi. Sắp freeeeeeeeeee

Cơ mà thi xong suy sụp chết:-ss. ước cho mọt ngày bình yên

ước cho biến ngay điiiiiiiiiiiiiii !!!!!!!!!!!!!!
cảm giác này tệ quá >.<

Back
Bên trên