Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

chắc h ng ta đi chơi vs gf rồi:(
hôm nay đẹp trời tn cơ mà:(
mình mong đợi j nữa nhỉ:(
ng ta ko onl mà chat vs mình đâu:(

lại lên cơn hâm rồi:))
:-j

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi out nào:))
dở hơi hâm đơ cắm mặt vào máy tính nốt hôm nay thôi:-s
đi học nào:-s

mình sẽ ko bị tự kỷ vì tủi thân vday ko có hoa chứ :" >
hnay ko có hoa thì ngày mai sẽ có gà rán mà :"> 2 cái đấy với mình kể ra thì cũng tương đương :">

And I'm gonna miss you like a child misses their blanket
But I've got to get a move on with my life
It's time to be a big girl now
And big girls don't cry
Don't cry, don't cry, don't cry

Ghét việc như thế này làm mình phân tâm! :-w
Thế đấy, cũng đáng! Nhưng vẫn ấm ức vl!
:(( :((
Ghét!

Valentine năm nay mới thực sự là valentine của tuổi học trò :x

Chẳng phải vô cớ mà tình yêu bắt đầu bằng chữ L ( Love ý), nhìn giống hình cái bumêrang, cứ cho đi là nhận lại >:-D<

Hôm nay bố chở mẹ đi lễ, ông nội tặng bà nội...1 tuýp kem đánh răng =)) , em gái mình được 4 thằng bé cùng lớp tặng 1 bông hồng...đi vặt trộm =)) tình yêu ngập tràn khắp mọi nơi:x

Socola của mình có giá lắm đấy ;));)) hình ô tô cơ mà =))

erh...

quên mất. hnay mình đã nói là mình không có đủ 7 điều ước để viết lên bóng. nên chả viết nữa.
lúc đấy hâm hâm lại bị ích kỉ quá rồi. mình có đủ 7 điều ước chứ. và còn nhiều hơn nữa cơ.
xin lỗi nhé. bây h còn kịp cho mình ước không?

1- I wish that 3 best friends of mine would be accepted to some schools they love (well it's kinda crazy to list schools here :)))

2- I wish that we would have another EN this summer :x

3- I wish that all the pp in my Best Friends Group now would forever be my (best) friends >:-D<

4- deleted. inappropriate =)

5- deleted. inappropriate =)

6- I wish that all my friends could solve their love problems :x and soon find their true love >:-D< (this is especially dedicated to Bunny, Annie, Hiền Đoàn, Đại ca, Jannick, bé Bình, NA, Pooh >:-D<)

7- I wish that my mom could find someone to make her truly happy :) and to rescue her from this house >:-D< and my dad could live a normal life and take care of my paternal grandparents >:-D<

Happy Valentine :x mình sẽ cố gắng sống tốt hơn để xứng đáng với tất cả những j mình đang có :)
oh God plz grant my wish....

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi nào
Tự mình làm thì tự mình chịu :)
Chẳng ai mún cùng chịu khổ & buồn vs con bé ngồ nghếch này đâu :)
Mình đã làm cái ngày đẹp đẽ này có 1 dấu chấm đen rồi... Đáng nhẽ thì nó đã rất vui, nếu k phải tại mình. Kẹo socola, bóng trái tim, ...
Valentine của mình cũng ngọt ngào lắm chứ. Nhưng đáng nhẽ ng` ta sẽ k phải buồn ... vì mình ...

Thích nhất là sau valetine đọc blog mọi người,
kiểu 1 cách thủ dâm tâm hồn :">

Qua rồi cái thời vào tô bích lớp cứ phải lật lại vài trang tìm xem hqua mình đã đọc đến đâu rồi.
:-<

Vui rồi đi sống tiếp đây. Nắng mát và gió vàng.

Hí hí , ko phải đeo kính nữa phê quá.

(mặc dù bây giờ chả nhìn thấy cái mịa gì cả :(( )

CMSN bạn Dung nhá:x
chúc mọi điều tốt đẹp sẽ luôn đến với cậu:x ( chúc đơn giản thế thui:p)

Back
Bên trên