Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

hí hí hôm nọ gửi tn bói toán đc 88%\:d/
hôm nay bói vui trên mạng 1 cái đc có 60%, 1 cái là 95 %:))
he he
tự sướng:))

Fri 13 :x
năm nay sẽ có 3 ngày :x
>:)
cứ theo logic thì mình sẽ sớm nghèo mạt rệp :))
cách đây 5 năm thì suýt mất
cách đây 2h thì mất thật =)) =)) =))

haizzz

@ Hưng: Bọn Drexel có Co-op programs đc mà :d
Máy tính chị bảo là cái máy tính bỏ túi bt mình dùng ở nhà ý :-j có ai bảo máy vi tính đâu :">
:( Chị học 1 cái lớp tên là Quantitative Methods for Business I :)) Tên nghe thì hoành tráng thế thôi :-j chứ toàn học Toán vớ vỉn ấy mà. Kiểu mở đầu bằng giải hệ 2 pt 2 ẩn :) rồi học ma trận, và 1 loạt ứng dụng ma trận vào các dạng toán khác, kết thúc bằng probability :x Ôi đấy là 1 trong những lớp easy A của chị :x

Có dễ thật ấy hở Triệt? :-B Học từ đầu như kiểu Finance thì chị ko sợ, nhưng cái này là International Financial Accounting, ng ta học cả 1 kì rồi, h là tiếp của kì 1 :-< chị không biết có vừa tự học kì 1 vừa học kì 2 để thi hay ko 8-|
_ _ _

Mùa xuân đến
Cái lạnh khác thật là khác
Gió thổi nhẹ nhẹ
Mọi thứ cứ rung rinh
Rung rinh
Rung rinh
Mình cũng dễ rung rinh :">

Chẳng lẽ mình ngu đi thật à :|...
:-?

-------------
mong ngày nào cũng được ntn :D :x

-------------
chúc mừng anh Hưng :x:x:x anh sướng rồi nhé ;)) đọc mấy bài của anh trên VA nên h anh được tn cũng đúng thôi :"> :x

"cháu chào bác ạ"
"vâng, tôi chào chị Thảo, chị học khá mà dạo này có 4 điểm toán thôi đấy nhớ!Cẩn thận là bác gọi cho mẹ đấy, toàn đi học muộn thôi"

đúng là thứ 6 ngày 13 trọn vẹn :-<

vâng cháu cám ơn bác đã cảnh báo :-s T___T dưng cái đầu cháu dạo này chỉ được có thế!!Bác có gọi cho mẹ cháu thì cũng có nhét thêm được tí chất xám nào vào đầu cháu đâu =((!!mà gọi nhét được thêm thì để cháu bảo mẹ cháu gọi điện cho bác T___T

cố lên nào ko đc buồn nhé
chính lúc nãy cũng nổ to dặn dò ng khác là ko đc buồn hay suy nghĩ j mà
nghĩlại thấy đằng nào thì 17 năm Vday nào mình cũng alone mà :))
nên sao phải xoắn.....

Chỉnh sửa lần cuối:
hy vọng ...
nhưng h thì down toàn tập rồi...
nói chung là ko có chỗ chomình mà...
tốt nhất là ko nênmơ mộng linh tinh nữa...
hôm kia thì trên mây trên gió, hôm qua thì về vs hiệnthực, hôm nay thì dưới cả hiện thực rồi ý chứ:))
ko biết ngàymai thế lào nhể:-?

Mẹ hỏi mai ngày gì,mình bảo ngày VA-LINH-TINH 8->

Nhìn blast, các thứ bạn nào cũng valentine =))

Nhưng ai cũng mong valentine cho bản thân mình cả thôi =))

Kiểu, ta đây ko có couple valentine thì thua bạn kém bè tủi thân các thứ =))

Mình cũng ko có, nhưng mình ko thấy tủi thân, trống rỗng, chả có gì cả.

Uh` thì 2 năm trước mình cũng có đấy, năm ngoái mình có valentine mà nhiều người mơ cũng ko được đấy.

Nhưng mà, tất cả chỉ là quá khứ thôi.
Nếu 1 ngày yêu ai đấy, thì ngày nào cũng là valentine.

Tiếc là, còn xa lắm :">
Ít nhất kiếm đủ tiền đã :D

Bạn Lê Hưng nói đúng wa'! ^^

Nhưng vẫn đợi mai... Chỉ cần đúng ng` í thì 1 câu thôi, ko dài dòng cũng sẽ gật đầu! :) Nhưng xác suất có vẻ thấp! :-j ^^

dạo này hay nhìn Mino :">
phát hiện ra ngắm lưng Mino thích thật ấy ^^

Cái anh Lee Min Ho đóng Goo Jun Pyo hả e?
Chị ko thích mặt anh này lắm *lúc đầu nhìn muốn đấm cho vài quả, nhưng mà cái sự sexy của anh thì thật khó cưỡng, nhất là cái body của model trông =P~

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái anh Lee Min Ho đóng Goo Jun Pyo hả e?
Chị ko thích mặt anh này lắm *lúc đầu nhìn muốn đấm cho vài quả, nhưng mà cái sự sexy của anh thì thật khó cưỡng, nhất là cái body của model trông =P~

úi ấy ơi fan của BOF à :x :"> tớ cũng ghét quả tóc vs cái mặt ban đầu của a này vãi =; nhg mà lúc a ý mặc măng-tô thì =P~ :(( ko thể hoãn cái sự hâm mộ ý lại :((

KimBum mặt xinh nhờ :">

Ầu men, bắt đầu ghét thằng Kim Bum rồi đấy :-w

Back
Bên trên