Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

úi ấy ơi fan của BOF à :x :"> tớ cũng ghét quả tóc vs cái mặt ban đầu của a này vãi =; nhg mà lúc a ý mặc măng-tô thì =P~ :(( ko thể hoãn cái sự hâm mộ ý lại :((

KimBum mặt xinh nhờ :">

Kim Bum là lý do đầu tiên mà tớ xem phim này vì tớ biết anh ý từ thời debut cơ, phim nào có KB cũng xem. BOF chỉ là phim sến làm từ truyện tranh dành cho xì teen thôi :)) Nhưng dàn dv long lanh khó cưỡng ;))

Thôi ko spam topic này nữa :| Còn mấy phút nữa đến Valentine rồi, chúc mọi người đều có một ngày ngọt ngào, có người yêu hay ko thì ko quan trọng ;))

Hôm nay valentine, ko có quà, ko có ny nhưng đến lớp bọn bạn cho ăn kẹo sún hết cả răng :x :x :x

mới biết Kim Bum từ cái hồi Battle of Princess MKMF 2007 =))=))

@ Chè: em Hưng chứ ko phải bạn :))

Valentine đầu tiên có cái j đó để chờ đợi :p:p

Trúc!!!!!!!!!!!!!!
Cô online thì liều liệu mà ở đấy chờ tôi :((
Phủi phui cái tiên đoán của cô :((
Mình đinh ninh là t7 nên mọi thứ sẽ yên ả, ko fải ra khỏi nhà 8->
Đã thế chả hiểu sao di động của mình nó cứ hỏng, ko liên lạc đc, càng tốt =))

"Do you want to go out tomorrow with me?" Ôi, xin lỗi, mình có bị điên đâu =))
_ _ _

Giống như là... cấp 2 ấy nhỉ :">
Chat vs 4 xong lại thấy iêu hơn mới chết chứ :">
Không biết nữa :">
Maybe... it's so perfect for my Valentine :">

:)) Ôi trời ơi, cả 1 trang nhìn thấy toàn BOF với chẳng BOF :)) Mọi ng` quá đáng thật :"> mình đang tu mà :">

Valentine :)) một ngày lễ chẳng liên wan j` đến mình :-j trước cũng vậy, bi h cũng vậy, còn sau này.........chắc phải dăm năm nữa thì may ra =)) nhảm nhí vãi.

Có dễ thật ấy hở Triệt? :-B Học từ đầu như kiểu Finance thì chị ko sợ, nhưng cái này là International Financial Accounting, ng ta học cả 1 kì rồi, h là tiếp của kì 1 :-< chị không biết có vừa tự học kì 1 vừa học kì 2 để thi hay ko 8-|

Thế thì cũng có tí ghê :">. Em mới học đc 4 chapters trong số 12 chapters của nó thôi, em thấy nó cũng dễ, chỉ tội hơi rắc rối 1 tí :D.

Ngồi đọc lại mailbox trong Hao. Yêu nhiều bạn thế :">.
Mà bạn cho mình cái địa chỉ nhà bạn rồi mà cả bạn và mình đều k nhớ là sao =))

T là 1 đứa bạn rất tồi, m nhỉ :)
...

Chỉnh sửa lần cuối:
poz bài bên NLT ( tỏ tình ngày Valentine:)) ) poz lời bài hát
nhưng h tự nhiên lại thấy trống trải là sao 8-|
ng ta có ng khác rồi mà....
hâm quá cơ:-j

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay tiết 5 vào lớp, cô em Băng đưa bé Bình kẹo + thiệp của bé My
:x
yêu thế:x tao vui lắm ý:x bất ngờ quá:x
kẹo ngon lắm:x:x:x tao ăn hết rồi, chia cho cả mấy đứa ở lớp nữa:x thg Đăng thix quá thế là tức tốc xin số đt của mày để hỏi xem mua ở đâu:x
thiếp tao cũng đọc rồi:x nhất định tao sẽ cố gắng:x cám ơn mày đã quan tâm thế nha:x:x:x
thấy sung sướng hẳn:p
cả cái hình vẽ ở thiếp nữa:x dễ thương quá:x:x:x hy vọng 1 ngày nào nó sẽ trở thành hiện thực:p
>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<

yêu mày lắm:x cám ơn vì đã làm Vday của tao trở nên thật ấm áp (ko bít mình gõ thế này có bị coi là sến ko nhể:p )

HAPPY VALENTINE'S DAY

Chỉnh sửa lần cuối:
sáng sớm Valentine đc chứng kiến cảnh 1 bé gặp rắc rối vì say xỉn >:) CÓ tí vui :))

tình hình là hơi nắng:-s
đi tự sướng có vẻ :((
nhưng ko sao:))
việc cần làm a đây sẽ làm:>

đồi cỏ:x
thịt bò khô:x
h chỉ chờ mình thôi:))
lạy trời ra đấy bi h nắng nôi ít đôi tình nhân ra hú hí thôi cho con đỡ tủi thân:((

Chị Bình vui quá thế ;;)
hôm nay chị tặng quà chị Giang ko thế ;;)

------------------
Đầy đủ những đặc điểm của người bất tài và (sẽ) thất bại ;)) :-"

Cái anh Lee Min Ho đóng Goo Jun Pyo hả e?
Chị ko thích mặt anh này lắm *lúc đầu nhìn muốn đấm cho vài quả, nhưng mà cái sự sexy của anh thì thật khó cưỡng, nhất là cái body của model trông =P~

vâng hiện h em cũng mới chỉ thích cái sự sexy-dáng-chuẩn-khó-cưỡng =P~ nhất là đồ của Mino trong phim (hầu như) lúc nào cũng đẹp :x
ghét mỗi dáng đi lúc nào cũng như trình diễn thời trang (giống M. Jun áh áh áh ~x( )

Chỉnh sửa lần cuối:
@Bình: >:-D< >:-D< >:-D<
mày vui thế làm tao cũng vui sướng quá :*:*:*:*:*
Happy Valentine's day >:D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên