Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Những ngày thật khác
Những ngày mình phải ép chính mình về những mối quan tâm khác
Những ngày mình phải mỉm cười để bạn bè mình thấy yên tâm và cũng để mình thấy yên tâm
Những ngày phải nghe những bài hát để tự làm mình yêu đời
Nhưng ngày mà mình tự ép mình phải biến mất khỏi cuộc sống của những ai đó, để ko gây ra sự biến động gì cho họ và cho chính mình nữa
Những ngày này bỗng nhiên học hành thật chăm chỉ
Những ngày này bỗng nhiên thấy chả có nỗi buồn nào là ko vượt qua được

Những ngày mà chính bản thân mình ko chịu thừa nhận cảm xúc và những gì mình muốn.
Giả dối để có được 1 chút bình yên...

buồn rồi T_T
bắt đền anh, cái mồm nói linh tinh T_T

=> dạo này toàn yêu đương vớ vẩn...

Mai lại học thể dục => shit chính hiệu

"M ơi t vừa nhìn thấy ** ở bãi đỗ xe"

Chạy thục mạng ra bãi đỗ xe, hóa ra con bé nhìn thấy hàng, lên lớp, an tọa rồi mới nhắn tin cho mình.

Vậy là tớ biết cậu đang ở VN:)

Vẫn chờ cái duyên gặp cậu:))

" ngủ đi em, đừng có thức nhé, c ngủ đây :* "

" ngủ đi :-w sáng mai a đến nhà cop 1 số thứ, đừng có mà bắt a chờ, và đừng có mà trốn bữa trưa đấy :-w "

" ngủ đi m, muộn rồi "

" e ơi a về với vợ a đây, sao h` này chưa ngủ, ngủ lun đi nhá " ( vợ a ý = giường =)) )

uh nghe lời các a c và các bạn :"> mình sẽ đi ngủ sớm :">

2 ngày xem hết 12 tập Flower Boys và toàn bộ số NGs + interviews :))
mình rỗi hơi hết sức!

Mình có cảm giác là càng ngày mình càng bị ngu đi , thế mới lạ chứ :-<
Kiểu cứ đần đần =))
Thôi mình sẽ làm sinh viên ngoan theo lời dạy của Sir Mugabi =)) đi ngủ sớm và sáng dậy sớm học bài ;;) Cash flow statement, balance sheet... dù h mình chưa biết các bạn là cái j nhưng mình đang tới đây \:d/

Mình có cảm giác là càng ngày mình càng bị ngu đi , thế mới lạ chứ :-<
Kiểu cứ đần đần =))
Thôi mình sẽ làm sinh viên ngoan theo lời dạy của Sir Mugabi =)) đi ngủ sớm và sáng dậy sớm học bài ;;) Cash flow statement, balance sheet... dù h mình chưa biết các bạn là cái j nhưng mình đang tới đây \:d/

Ô financial accounting =)) em đang học đấy =)) cái môn này thì k phải xoắn đâu, n mà mỗi cái là chị đừng như em, viết từ trên xuống dưới cũng viết nhầm, cuối cùng sai 1 tính lại từ đầu :>.
Quiz kiếc thì cứ 100% dễ lắm, có tính toán thật toàn nhầm thôi =)). Tính bừa bãi k cẩn thận nó thế :">

Ít quá thì k chịu đc, k tập trung học đc, k tập trung làm cái j đc. Nó nhiều quá thì lại sợ.
Vừa vừa là đủ rồi.
Mà k có cái nào chế độ cân đc độ vừa :-<.

Chỉnh sửa lần cuối:
Triệt ơi, dễ nhầm thế à :-ss T chuyên gia nhầm cái kiểu dòng trên dòng dưới thế đấy :(( Hồi ở nhà khảo sát đồ thị hàm số chưa cái nào làm dưới 2 lần thì biết rồi đấy :-< Sang đây học ma trận cũng thế :(( dễ thì có dễ mà kiểu éo j` toàn nhầm :-ss Hè này t mới học ACC chẳng biết sống chết tn

Triệt ơi, dễ nhầm thế à :-ss T chuyên gia nhầm cái kiểu dòng trên dòng dưới thế đấy :(( Hồi ở nhà khảo sát đồ thị hàm số chưa cái nào làm dưới 2 lần thì biết rồi đấy :-< Sang đây học ma trận cũng thế :(( dễ thì có dễ mà kiểu éo j` toàn nhầm :-ss Hè này t mới học ACC chẳng biết sống chết tn

Ma trận:((
Ở trường em mượn được cái Caculator TX84 có cả đồ thị với cả ma trận luôn ý, làm bài kiểm tra trắc nghiệm em chỉ nhập số liệu vào máy thôi :">

_____

Admitted by Drexel :x

hiz đấy là e đc dùng máy tính trong lớp chứ chị có đc dùng đâu :-j Nhưng mà nó dễ mà. Đúng kiểu quy trình có sẵn rồi chỉ việc thay số thôi có j` đâu :-?

E Hưng đc nhận vào Drexel rồi à, chúc mừng chúc mừng. Hình như trường này gần trường chị :) Chị có con bạn có thằng ny học Drexel :)) Cuối tuần nào thằng kia cũng đến đây ở cuối tuần :))

hiz đấy là e đc dùng máy tính trong lớp chứ chị có đc dùng đâu :-j Nhưng mà nó dễ mà. Đúng kiểu quy trình có sẵn rồi chỉ việc thay số thôi có j` đâu :-?

E Hưng đc nhận vào Drexel rồi à, chúc mừng chúc mừng. Hình như trường này gần trường chị :) Chị có con bạn có thằng ny học Drexel :)) Cuối tuần nào thằng kia cũng đến đây ở cuối tuần :))

Sao lại ko cho dùng máy tính trong lớp hả chị :-s
Sợ thế :((
Máy tính em bảo là máy tính bỏ túi bọn mình vẫn dùng từ cấp 1 cấp 2 ý@__@

mà chị học môn gì lại có cái đấy.
Em vừa xong chương cuối của College Algebra cũng là cái đấy mừ.

( mà may quá credit của lớp đấy transfer được nên em ko phải học nữa 8-> )

Cảm ơn chị Quỳnh, cảm ơn chị Vân :x
Em cũng chưa biết thế nào vì em ko satisfy với gói aid của chúng nó lắm nhưng em đang chờ update điểm để reconsider lại aid :x

Dưng mà nói chung nhiệm vụ của năm nay thế là gần xong, chỉ chờ hè về nhà chị em mình đàn đúm :">

Back
Bên trên