Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

1 chút nước mắt và Secret Garden sẽ tạo ra 1 giấc ngủ ngon và sâu :)
mình biết là mọi người sẽ luôn ở bên mình mà :)
có 1 người thất hứa với mình
từ đêm qua đến nay, ngồi xâu kết các dữ kiện và thấy sao mà mình ngu thế 8-}
tớ sẽ biến mất khỏi cuộc sống của cậu...
nước mắt và u buồn thì chả giải quyết được việc gì cả, mình sẽ vượt qua được thôi
tập thay đổi 1 số thói quen, không nhìn về phía đấy nữa, không rất nhiều thứ :)

không đáng để buồn, Huân nhỉ :)

Định xem Flower boys vì anh Kim Bum, chị Go Hye Sun và xen Hyun Joong làm ăn ra sao nhưng ko đỡ được Minho :| Tóm lại là quay sang xem Sang sang plus - no Minho :)) Mình cứ ở nhà chơi dài dài đợt như lần trc xem đc cả trăm tập Unstoppable Marriage với High Kick, nhưng sitcom nó còn hài, xem drama này *lại còn bị liệt vào hàng sến nữa* thì phải xem xét đã :)) East of Eden có khi còn hơn :|
Đấy, cứ tưng tửng thế...sắp đi rồi mà cứ như không thế này 8-} Ai nhìn cũng lo :-< Lại còn được dặn là từ giờ đến sát lúc đi ngày nào cũng phải xem bên Seoul nhiệt độ ra sao rồi :)) Ai sốt ruột thế ko biết -_-"
PC thì mấy phút là chết một lần, laptop cũng đã đi khám bệnh vì cái màn hình :|

Tóm lại là LUNG TUNG BENG.

Chỉnh sửa lần cuối:
chị Tân học major j` mà nghe sợ thế
@ TRúc :-w m cứ làm t mún xem thế kia :(( ko xem phim đã ko học hành j` rồi :-< Nếu mà coi nữa chắc đúp lun quá :((

It is another long day.

hôm nay là cái ngày khỉ gì mà về nhà thì muộn, vào 360yahoo ko vào được, vào đọc truyện tranh cũng ko được >"<

Ức chế lòi mắt.

chết tôi rồi:((
tình hình là cái lần bóng mây qua thềm này hơi bị lâu:-<

thôi kệ ko sao:-j
cố gắng để trong lòng nào:)), cứ mỗi lần nói ra là lại thất bại mặc dù mình thì chả có ý định j cả , cũng làm ng ta lảng luôn nên tốt nhất là nên giữ trong lòng:))
dù sao vẫn có cái j đó để tự sướng:x

hâm hâm quá đi:p

hôm nay kể chuyện cho bạn Giang nghe mà rơm rớm là sao 8- |, chuyện này kể đây đâu phỉa lần đầu mà sao lại xúc động cỡ đó nhể :- ?

valentine lớp mình là một ngày độc có thấy sờ mó sờ mó sờ mó :))=)):))=))

kiểu tự nhiên đi ra chỗ bãi gửi xe đạp thỉnh thoảng lại thấy cái màu rất chóa :x:x nhận ra ngay là lớp mình =))
cũng thik mắt :x

Chỉnh sửa lần cuối:
À, major của chị là European Studies, nhưng kì này của chị là 100% minor do chị tùy chọn trong một phạm vi cho trước Với cả nó là về finance các kiểu ấy mà :)) thiên hạ học đầy ra nhưng 2 năm rồi chị ko hề học toán nên h có tí quay cuồng :">
@Triệt ơi 360 của chị nó bị đơ rồi :-< hè này em về quá sớm đi, chị đến cuối tháng 6 mới về đc. Triệt về mua bánh kẹo u ét cho chị nhớ :"> chị thích mỗi cái ấy thôi :">

ôi za, k biết nên cười hay nên khóc. Buồn ngủ, muốn ngủ mà k ngủ đc. Có ng đi qua thỉnh thoảng lại ngó 1 cái, ngại thế chứ lị. Tóc cắt ngắn trông đến là đầu gấu, vừa gầy vừa xấu [-x

răng lợi thế này lại cháo 1 tháng thôi :((
chiều nay nhà mình ăn sườn chua ngọt áaaaaaaaaaaaaaa :((

tự dưng lại emo rất là k có lí do :))

nào nào :)) cuộc sống hoàn hảo cơ mà :)) công chúa cơ mà :))

thật là vớ vẩn :))

Xem xong rồi là xem xong rồi \:d/ Đi học về là tôi xem ngay :"> Ep 11 bạn Bum đc 1 dúm =;
_ _ _

Chóng mặt quá :(( tại sao mình có thể đăng kí tới 3 môn về maths nhỉ :|

uh đấy :-< bùn thế :">

mà á Kr làm phim như kỉu chơi lại Jp ý =)) Jp : nữ chính xinh nhất, nữ phụ bt, nam xấu khó đỡ =;, tsukasa lùn đến ko thể lùn hơn ^:)^, còn Kr : nư chính bt nhất, nữ phụ xinh, xam đẹp giai khó tả :"> và tsukasa cao đến ngất ngây :"> khổ quá xem nhìu cứ bị so sánh ý =)) nhg Kr thắng rồi =)) nhờ có a Bum mà Kr thắng rồi =))

@ TRúc :-w m cứ làm t mún xem thế kia :(( ko xem phim đã ko học hành j` rồi :-< Nếu mà coi nữa chắc đúp lun quá :((

hức, me too =)) kệ chứ :"> xem phim là nhu cầu thiết yếu m ạ , ko thể bỏ được [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Tự nhiên nghĩ linh tinh xem plan cho Valentine nên như thế nào 8->. Có khác các năm trước ko8->. Năm ngoái đi chơi vs Xôi rồi gặp cả đàn zai xấu ở Kim Mã=)) H nghĩ lại vẫn thấy rùng mình=))

Sau 2 tuần học bắn súng mí lị quốc phòng, tớ từ Shit Ngu trở thành Shit siêu nhân chuyên trừ gian diệt ác, yêu hòa bình, ghét bất công, luôn mong muốn mọi điều tốt đẹp cho mọi người=))=))=))

Who will be my Valentine 8->

@ Hằng: nếu tao đoán k nhầm cái bạn vừa gầy vừa xấu chắc zai Nhật đấy nhờ;)). Nếu đúng thì cần j phải cắt tóc mới xấu=))

Back
Bên trên