Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Anh sinh 84. Anh là chủ iSHOP. Anh phong cách. Anh hát rất hay. Giọng anh ấm. Anh tên thật Lê Trung Hiếu. Mọi người vẫn gọi anh là Lê Hiếu. Anh hát Cơn đau cuối cùng hay dễ sợ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Ôi ôi chết mất chết mất anh Lê Hiếu ơiiiiiiiiii

e thấy bài Ngày mai e đi hay hơn chị ạ =)

Hề hề
Bọn mày thỉnh thoảng hay hỏi t tại sao đọc blog xong k comment khi bọn mày tình cờ biết t đã đọc blog của bọn m. Xong rồi chúng m dỗi t :(.
Ừ, t đọc blog của nhiều đứa, update tình hình chúng m qua đấy, để t biết đc chúng m đang buồn cái j, đang vui cái j. T k comment vì t k có j để nói, hc có quá nhiều cái để nói n k biết bắt đầu thế nào.
T k cố moi ra 1 cái để comment để báo cho bọn m biết là t đã đọc nó rồi. T k thích thế.
T thích chơi bụi rậm thế đấy:)).
T có 1 đứa bạn. Lúc thì là bạn thân. Lúc thì cả tháng chả nc vs nhau tí nào. T đọc gần hết cả 2 cái blog nó, n t hầu như k leave cái comment nào cả, thỉnh thoảng mới nói 1 câu. Kể từ ngày đầu tiên t add nó, 5/11/2006, cái thứ 2 là 12/4/2007. Lí do chỉ là dù t luôn quan tâm đến nó, t k nghĩ t đủ thân để hiểu nó đang buồn chuyện j và để chia xẻ vs nó.
Cũng như thế, t luôn quan tâm đến cả bọn m mà :).

e thấy bài Ngày mai e đi hay hơn chị ạ =)
Lê Hiếu là một trong những quái nhân của ngành giải trí đấy :">
anh ý vừa cho ra cái album thổ tả gì gì toàn nhạc thị trường thì tuần sau ra luôn cái "Dương Cầm" toàn bài khủng (mặc dù có 1 số bài hơi vượt úa khả năng của anh ý :"> :-< ).

Nhưng nói chung LH là một trong số ít những ca sĩ hát nhạc Đỗ Bảo mà tớ thik.
Tiếc là ... :-<

___

Hôm nay đi xem "Push" :">
Bắn nhau bùm bùm, xem xong nước mắt nước mũi kèm lem ko phải vì phim xúc động quá mà vì lens :((

Chỉnh sửa lần cuối:
lại đang tự sướng rồi
dạo này hâm quá cơ:))
vui:p
ước j hum nào cũng vui như tối qua:))

tuy nhiên vẫn thấy tcảm này thật là điên>__<
nhưng ko sao, ít ra mình dạo này ít tâm trạng hơn vàhay phởn:p
thế là tốt rồi:x

nhưng thật là vô vọng 8-| :-j
ko sao ko sao:p
chỉ cần bên kia ko có j j là đc rồi:)) he he:p

ôi mình thật là trẻ con. Vừa đc khen có 1 câu đã sung sướng ngồi làm bài =))

Lê Hiếu là một trong những quái nhân của ngành giải trí đấy :">
anh ý vừa cho ra cái album thổ tả gì gì toàn nhạc thị trường thì tuần sau ra luôn cái "Dương Cầm" toàn bài khủng (mặc dù có 1 số bài hơi vượt úa khả năng của anh ý :"> :-< ).

Nhưng nói chung LH là một trong số ít những ca sĩ hát nhạc Đỗ Bảo mà tớ thik.
Tiếc là ... :-<
=)) Quái nhân ở chỗ là vừa cho ra cái đĩa Baby Let Me Go siêu thị trường thì ảnh đẻ ra luôn cái Dạ Khúc Dương Cầm siêu tởm =)).
(Bulf muốn lấy đĩa chữ kí thì anh để cho 1 chiếc nhé :">, ;;) Hay thik lấy Thời Gian Để Yêu kí tặng riêng cho ATrIL của anh Bảo nào ;;) )

Nhưng công nhận là anh Hiếu béo ngày càng thị trường, tiếc quá vì dù thị trường nhưng giọng ảnh ngày càng đỉnh =((.
Giá mà hồi ảnh hát Cánh Buồm Đỏ Thắm, Niệm Khúc Cuối, Đợi Em Về, Này Em Có Nhớ... mà giọng như bây giờ thì có phải ...
:-<
Mà anh mới khai quật đc 2 anh nhạc sĩ này tởm lắm bé ạ =((.
Tsb, tự nhiên máu bỏ thi, giờ thi lại phải nằm nhà ôn thi trong khi có cơ số đứa được đi mua ...quần đùi là sao =))

Chỉnh sửa lần cuối:
feel like it's gonna be the end of the world..
mệt mỏi mệt mỏi

No matter what you're feeling when you wake up -- sad, worried, excited or nervous -- do your best to put on a happy face! Use your incredibly rich imagination to figure out a way to fake it until you feel it. There is little doubt that if you decide to show the world that you're feeling good, the world will start to give you reasons to actually feel good, deep down to your toes. People like to be nice to smiling faces, so brighten up. Put your best foot forward.

=)) Quái nhân ở chỗ là vừa cho ra cái đĩa Baby Let Me Go siêu thị trường thì ảnh đẻ ra luôn cái Dạ Khúc Dương Cầm siêu tởm =)).
(Bulf muốn lấy đĩa chữ kí thì anh để cho 1 chiếc nhé :">, ;;) Hay thik lấy Thời Gian Để Yêu kí tặng riêng cho ATrIL của anh Bảo nào ;;) )

Nhưng công nhận là anh Hiếu béo ngày càng thị trường, tiếc quá vì dù thị trường nhưng giọng ảnh ngày càng đỉnh =((.
Giá mà hồi ảnh hát Cánh Buồm Đỏ Thắm, Niệm Khúc Cuối, Đợi Em Về, Này Em Có Nhớ... mà giọng như bây giờ thì có phải ...
:-<
Mà anh mới khai quật đc 2 anh nhạc sĩ này tởm lắm bé ạ =((.
Tsb, tự nhiên máu bỏ thi, giờ thi lại phải nằm nhà ôn thi trong khi có cơ số đứa được đi mua ...quần đùi là sao =))
Đấy, các bạn các anh các chị ở nhà là sành lắm cơ.
Toàn giao du với giới văn nghệ sĩ thôi.
Còn em như đứa nhà quê ý =))
=))

Mới khai quật được ai thì cũng chờ hè em về đi ~o)

đồng phục của các anh chị 12L2 đẹp quá cơ :x:x:x
con zai mặc màu hồng cũng rất xì tin đấy chứ nhờ 8->

aaaaaaa... giời ơi là giời. đàn bà thật lắm chuyện. chết đây...
iêu thì cũng iêu lắm. nhưg mà ts. những lúc ntn thì làm ng khác ức chế ko chịu đc í. thề 1 điều là muốn nhảy vào mà cãi cho ra ngô ra khoai, nhưg mà ai dám can đảm làm thế.
omg. đau đầu vl'.
:|

Ah, hôm nay vừa đc nghe 1 sự thật.
Ah, sự thật nhỏ xíu thôi, quan trọng gì đâu...
Không mà có đấy :). Gọi là đc hay là phải nhỉ :D I expected that, didn't I :) to let her see through me, to be nude before her, no barriers...no hypocrisy, no phoniness...
Mình sợ gì đây...
À mà cũng có lý thôi, heh, "Truth's like a blacket that always leaves your feet cold".
Thôi nào, nếu k phải bây giờ thì sẽ chẳng còn khi nào nữa...

Tuần cuối tự nhiên nhiều chuyện xảy ra quá... Chẳng muốn về UK nữa...

I want to see him so so so so so so bad

đọc lại Slam Dunk trc h trả truyện cho a Phú:(

yêu a Hanamichi thế :*:x:">

ôi trời ơi mình thật là lạc hậu:">
ng ta đọc truyện này từ mấy đời rồi:-j

Đấy, các bạn các anh các chị ở nhà là sành lắm cơ.
Toàn giao du với giới văn nghệ sĩ thôi.
Còn em như đứa nhà quê ý =))
=))

Mới khai quật được ai thì cũng chờ hè em về đi ~o)
Hị hị, mày nói thế nào chứ, anh có giao du gì đâu :)). Toàn tự nhiên được cho :)) (Anh Bảo thì là vì anh ấy ..biết đến LQV cũng nhờ blog anh mà =)) )
Còn 2 anh nhạc sĩ anh khai quật được thì 1 anh đã giải nghệ, 1 anh còn chưa ra đời em ạ =)).

(Thật ra là anh ngại tiếp xúc với thần tượng lắm, gặp anh Bảo ở quán quen mấy lần còn ko dám ra chào =)). Sợ quen roài sụp đổ thì toi. Thần tượng chỉ nên để ở xa mà ngắm thôi :p. Anh không phải là người thích chơi với ng nổi tiếng để la liếm theo danh tiếng của họ :-j)
À, vợ anh vừa mua cho anh một cái quần đùi lụa đấy =)). Hay để bảo mua luôn 1 cặp cho em nữa nhé =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Kết thúc rồi 8-|

Tất cả những j` đẹp đẽ nhất cũng nhớ rồi 8-|

Cũng có đau, có buồn, có tổn thương.

Nhưng không tránh được.

Chuyện 2 người nhưng chưa từng do 2 người quyết định.

Vậy thì chấm. Và 3 chấm cho tình bạn. Vậy là okie hết?

Chỉ mong rằng, luôn được ấm áp như lúc này.

Yêu mày, Hải Ly, Giang, Tú Anh :x

Back
Bên trên