Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Mình k biết nữa :-<
Tự nhiên mình có cảm giác vậy thôi
Ko phải thì tốt
Mình k muốn bj khó xử ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay là 1 ngày tồi tệ, bài lý đúng là như ***. :-l
Thất vọng về bản thân quá:(
Muốn hét lên :aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaahhhhhhhhhh
I want to kill someone!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Happy birthday , mom :)

Con thường sống ngẩng cao đầu, mẹ ạ !
Tính tình con hơi ngang bướng, kiêu kỳ.
Nếu có vị chúa nào nhìn con vào thẳng mặt,
Con sẽ chẳng bao giờ khuất phục trước uy nghi.
Nhưng mẹ ơi, con xin thú thật
Trái tim con dù kiêu hãnh thế nào ?
Đứng trước mẹ dịu dàng và chân thật
Con thấy mình bỗng bé nhỏ làm sao ?
Có phải tâm hồn mẹ diệu kỳ soi thấu
Như bay lên vùng ánh sáng cao siêu
Hay bao nỗi buồn xưa nung nấu
Trái tim mẹ hiền đùm bọc đứa con yêu

Trong cơn mê, con từ biệt mẹ, ra đi
Con muốn đi cùng trời cuối đất
Để tìm kiếm một tình yêu đẹp nhất
Trong đôi cánh tay, con sẽ ôm ghì

Con đã đi, đi khắp nẻo khắp nơi
Con đã đập vào các cửa đến rã rời tay
Con đã van xin như một kẻ ăn mày
Mà đổi lại là những cái nhìn lạnh lẽo

Tìm không thấy tình yêu, con trở về bên mẹ
Tâm trí chán chê, thân thể rã rời
Rồi con bỗng thấy được tình yêu đẹp nhất
Bay ra từ đôi mắt dịu hiền của mẹ, mẹ ơi!

( Henrich Heine )​

All your sorrow , tears , everything , just because of me . And seeing you hurted kills me . Your tears are like a knife , grawning at my heart

I know I haven't done anything for you
But
If you believe in me
I promise
If you don't give up , I don't , either
You won't do anything to break your heart

Simply ,
I love you .

...
somehow I feel that I'm disappointing you... though I desperately hope that I am wrong like I've always been...
somehow I wish that I could be back to my old self... my good, naive, caring and emo self...
having a perfect life is not that good. still have to think, to worry, and to feel guilty as I know I do not deserve anything at all...
I always wish that I could make you happy. all of you, yeah but I know I failed. I have failed. and I will fail.
because my nature is abhorrent.
all of you loved an emo and kind-hearted girl.
now I'm spoiled. and deceitful. and cold. and unfaithful.
not to mention my naughtiness =)
still love me???

sr.

hôm nay trong lòng xh toàn tình cảm lớn:x

bấn Hanamichi rồi:x

hômnay control đc bản thân:p thấy ... onl nhưngko gọi:))
cứ thế này tốt hơn:p hehe:p

thôi tập trung nào
9ngày nữa:-s

đồng phục của các anh chị 12L2 đẹp quá cơ :x:x:x
con zai mặc màu hồng cũng rất xì tin đấy chứ nhờ 8->

ôi em :))
con zai lớp chị là quả can đảm í chứ :))
mà cả tiết văn hnay cô chỉ ngồi nói về cái màu hồng đấy :))
*đây là cái áo đẹp nhất cô từng thấy trong những năm cô dạy ở trg *

vì nó rất tươi :)) bước vào lớp như bước vào cái chùm bóng bay í :X:X

mặc kệ ng khác có nghĩ lớp mình thế nào :)) mình yêu lớp :x

Khiếp quá, cuối tuần có 3 đứa bạn rời VN, mà giữa tuần thì việc đổ ụp lên đầu:(:)(:)((. Tao nhớ thứ 6 ngày 13 lắm í:(( Tao nhớ mày lắm í:(( Thứ 7 chắc tao ôm gối đôi mà khóc mất thôi :(:)(:)((

Giờ cứ nghe thấy tên Đ** là lại giật mình, Xôi ạ :"> =)) :-<

Cơ mà cứ bận rộn thế này nhiều khi cũng tốt. Quên đc cái cần quên và bỏ qua những cái không cần nhớ.

hì hì :x cs bận rộn quả là thích thú :x bận rộn mà ko được áp lực cơ :"> :p

hí hí BOF chiếu trên KBS world rồi :x

uôi thế thì em k xem đc rồi +______________+ Ki Bum đóng Si Yung play boy quá :(( chết mất :((

tập hnay hơi chán. cũng thấy hơi tội nghiệp cho hoàng tử lạnh lùng nữa ;))
được hôm mạng nhanh ko bị lag phút nào thì lại ko có hứng xem =((
hnay lần đầu tiên vừa coi vừa tường thuật live cho ng` khác. chết cười =)) ko ngờ cũng có ngày rỗi hơi quẫn trí đi làm cái chuyện nhạt nhẽo đó =))
gần đây tần suất cười của hoàng tử lạnh lùng vẫn ko có giảm :-w điên quá x-( đôi lúc nghĩ thà nó ko đi đóng phim cho rồi. để m` vẫn có thể quý nó như xưa :-<

Sau Tết đúng ko nhỉ
Bình thường mọi năm trời vẫn còn lạnh lắm, thế rồi sau đấy vài tuần thì bắt đầu mưa
Ngồi học ở Trưng Vương sẽ thấy sân trường tòan lá xà cứ, thấy mỗi lần gió thổi thì lá vàng rụng đầy sân
Đi bộ với Tú ra Tràng Thi, Hàng Khay, Lý Quốc Sư thì sẽ thấy là rụng đầy đường. Lá vàng. Mặt đường ướt. Gió lạnh.
Đi bộ trên những con đường ấy, được đi trên những thảm lá mềm mềm xốp xốp, được ngẩng lên ngắm lá, ngắm những cành cây trơ trụi, ngắm bạn bè đạp xe đi học về, ngắm phố phường, được hít thở 1 bầu không khí rất Hà Nội.
Đứng ở sân trường, trong 1 không gian quen thuộc với những con người quen thuộc....

Ngày ấy xa lắm rồi, đúng ko?

Chả biết là h này ở Trưng Vương lá rụng chưa. Đi đường Kim Mã thấy lá rụng mà nhớ Trưng Vương quá. Nhớ h này cách đây 1 năm mình đã viết 1 cái entry "lá rụng mùa xuân". Bây h mình chả viết lách được gì nữa, chả nhẽ chỉ khi đau khổ, mệt mỏi và tuyệt vọng thì người ta mới viết được à. Hay đơn giản là vì bây h mình sống vô hồn quá.
Chả còn gì nữa, ko có những khoảnh khắc được đi trên những con đường quen thuộc nữa, ko được tận hưởng những gì mình yêu quý nhất nữa.
Chả còn những con phố rộng mà vắng, chả còn những ngày đi xe bus qua phố Phan Đình Phùng để mà thấy lá rụng sao mà đẹp thế, để mà thấy nắng chiếu xuyên qua tán lá... Chả còn gì nữa cả, tất cả chỉ là quá khứ...
Ở nơi này, Ams, mình đã thấy quen rồi cơ mà...
Nhớ những năm tháng ở Trưng Vương
Nhớ mọi thứ...
Như 1 đứa trẻ, mình tự hờn dỗi với chính mìnhm hay tự thấy mình có lỗi, khi mình ko được ở Trưng Vương vào những ngày này.
Nhớ những ngày thấy Đạt, Huân, Trần Đức, Châu, Minh Nam đạp xe ở Tràng Thi
Nhớ tất cả những con đường, những hàng ăn, những câu chuyện với Tú... Giờ ở Canada, có nhớ bạn ko?
Nhớ Anh Quân lúc nào cũng làm mình vui vẻ, mày ơi năm nay ai tặng quà tao 8/3 đây, tao nhớ mày quá
Nhớ những lúc đứng ở tầng 2 với Phớ mà buôn
Nhớ những lúc mua Phrasal verbs học vs Hồng Lan

Nhớ mọi cảm xúc và kỷ niệm ở Trưng Vương
Nhiều lúc, nhìn vào cái phù hiệu Ams trên áo mà thấy xa lạ quá. Chả hiểu bao h mình mới thật sự thuộc về nơi đây...
Nhớ những giọt nước mắt ở Trưng Vương, những cảm xúc, những ngày khó khăn nhất, nhớ những người bạn.

Nhớ Be nhớ Lê nhớ Phớ

Nhớ những bước ngoặt mang tên Đạt và Vũ Nhật Minh...

Anw, mình đang sống tốt ở Ams :)
Những ngày qua, mình đang rất buồn vì 1 chuyện. Có sao đâu, chả có gì làm Hải Anh gục ngã dc :)

Hôm nay bài tin nhờ các bạn IT làm hộ và bài nào cũng sai be bét =))
Hôm nay thấy hơi tiếc vì ko đăng ký CTC nhưng sau khi suy nghĩ kỹ lại thì thấy ko đăng ký là đúng =))
Hôm qua ngồi đọc sách và quyết định bắt đầu thay đổi, quyết định bắt tay vào 1 quá trình mới :)
Hôm nay, mình cảm thấy thật ổn, và ngày mai cũng thế :)

Nothing else matters
Nothing can break my heart

Khiếp quá, cuối tuần có 3 đứa bạn rời VN, mà giữa tuần thì việc đổ ụp lên đầu:(:)(:)((. Tao nhớ thứ 6 ngày 13 lắm í:(( Tao nhớ mày lắm í:(( Thứ 7 chắc tao ôm gối đôi mà khóc mất thôi :(:)(:)((

Giờ cứ nghe thấy tên Đ** là lại giật mình, Xôi ạ :"> =)) :-<

Cơ mà cứ bận rộn thế này nhiều khi cũng tốt. Quên đc cái cần quên và bỏ qua những cái không cần nhớ.

Khiếp hôm nay t sang trường cô, cũng bảo là đoàn trg` hanu sang làm việc với đoàn trường quan hệ, ai ngờ ông bảo vệ bấm nút gọi giám hiệu hay gọi đoàn trg` luôn cô ạ#:-s, phải chữa lại thành đi cộng tác làm báo=), mãi ông í mới thôi hỏi mà đuổi ra ngoài =) May mà 5' sau thì lão í đi đưa con đi học:)) Tôi gửi xe bên ftu rồi đi bộ vào đàng hoàng cô ạ:)) Trường cô là trg` đại học hay là cục tình báo thế:)) Leo 7 tầng hóng gió chán chê mà không thấy người cần tìm đâu..

Ha-iz Ha-iz Ha-iz

tập hnay hơi chán. cũng thấy hơi tội nghiệp cho hoàng tử lạnh lùng nữa ;))
được hôm mạng nhanh ko bị lag phút nào thì lại ko có hứng xem =((
hnay lần đầu tiên vừa coi vừa tường thuật live cho ng` khác. chết cười =)) ko ngờ cũng có ngày rỗi hơi quẫn trí đi làm cái chuyện nhạt nhẽo đó =))
gần đây tần suất cười của hoàng tử lạnh lùng vẫn ko có giảm :-w điên quá x-( đôi lúc nghĩ thà nó ko đi đóng phim cho rồi. để m` vẫn có thể quý nó như xưa :-<

em yêu là fangirl của Lee Min Ho à, "Hoàng tử lạnh lùng"??? 8-}
Xem tập hôm nay ngứa mắt ko chịu đc :| Đang thấy thương thương lại thấy chúng nó ngu ngu :| Cả ngày đã ức chế bao nhiêu việc, về xem phim lại càng ức chế hơn
Cả phim hôm nay nhớ mỗi cái câu Ga Eul nói với Yi Jung về "định mệnh" và "niềm tin", còn đâu toàn vớ va vớ vẩn

Xem tập ngày mai ý, tập 14 ý, còn muốn đập vỡ màn hình luôn :))
Phim xem ngu si lắm :-j Nhưng mà cứ phải có vài tập căng căng thì nó mới cao trào đc, chẹp.

cho bạn nào đang để ava Kim Bum: *Trúc
http://www.allkpop.com/index.php/full_story/kim_bum_foot_injury_update/

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên