Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Sao mọi người đều sụp đổ thể nhỉ? Lo nghĩ nhiều làm gì thế? Mình làm mọi việc là để làm j thế ? Không phải để tìm kiếm niềm vui qua kết quả à ? Nếu coi như ko có việc đó trên đời thì có thể bớt lo nghĩ và vui vẻ hơn ko .....................................................

ôi mệt ngày mệt mỏi :-ss
1 ngày toàn bị gọi lên môn Hóa :-ss
sáng chiều :-ss
đi học cứ cười suốt nhưng lòng cứ nặng trĩu :-<

pzin yêu, cmsn m phát nữa ở đây :x hy vọng m sẽ gặp nhiều điều tốt đẹp nhé. I know you have a very warm heart, it will be warmer soon ;)) :x
_ _ _

Nếu thứ 6 này mà vẫn ko có đc 1 tí eye-contact nào, tớ sẽ coi như bạn chưa từng tồn tại, thật đấy :-<

ôi mẹ ơi :)) tự nhiên phải nhồi vào đầu 1 đống học thuyết với cả chủ nghĩa =)) chết me nó mất :((

Sáng nay chắc bùng học quá.
Ốm lắt ốm lay ngủ không được mà thức cũng không xong.
.
Chẳng biết làm gì.
.
Tự nhiên ngồi đọc ở HAO được một chị viết thư cho Trịnh hay thế :| Giọng văn lại cứ quen quen...
Lại lọ mọ đêm lục lọi bao nhiêu đồ đạc ra cái cuốn nhỏ nhỏ ấy. Lại hí hoáy ghi chép. Vậy đấy, sống chết thế nào cũng không thể dứt được cái đam mê này. (Dù lát nữa ngủ xong một giấc lại phải vùi vào cái đống F mí lị M, chưa kể còn đống bài tập môn S đang chờ, khuyến mãi thêm bài chuẩn bị HR cho ...bạn vợ =)) ).
.
Thôi thì cứ nhẹ ru cái giấc mơ còm ấy bằng cơm áo gạo tiền bình thường vậy. Chỉ phì cười vì hôm nọ ngồi cafe với anh Long bị phê là : "viết giống LQV quá rồi đấy". (Tất nhiên cũng khuyến mãi thêm một câu là ...còn khướt mới bằng =)) ).
.
Mà đấy, các bạn ý đi cafe với ĐB rồi đấy 8-> Hâm mộ quá cơ, nói thật mình đek thể ngửi mãi nổi cái đặc trưng rất A đấy :-j.
.
À đấy, cũng nhờ đọc ở HAO mà vừa mới buông ra một câu chửi sau chuỗi ngày ngoan ngoãn. Hí hí. Rẻ rách :|.
Khá là lắm mồm. :-< Định ném tạ cho cô ấy phát mà ...lười type quá :">.
Tự nhiên nhớ danh ngôn GVN =))
"Không thể đỡ được những thằng ngu vì chúng quá đông và hung hãn" =)) (thay một từ để đỡ phải hiện ra *** =)) )
.
Chán chán. Quit DOtA thật rồi =)), chính xác hơn là quit tất cả các trò điện tử rồi =)). Gần chục thằng cùng quyết tâm thế đã được ...1 tuần =)). Nhưng đúng là lần này chắc bỏ thật. 2 anh thì đã ra trường, 6 thằng năm cuối (Tội nhất F tối nào cũng nhờ anh em chữa hộ LV mà vẫn bị thầy chê=)) ). 2 thằng (có mình) thì cũng ...gần cuối rồi và đều có dự định riêng. Cái đám nhí nhố ấy, có người hoài bão lớn như củ khoai, kẻ hoài bão bé tí như con kiến, kẻ giàu có, kẻ nghèo nhưng không hèn, người hạnh phúc, người cô đơn... thôi từ giờ chịu khó gắn lại với nhau bằng ...lòng bò, bi a và ...chém gió nhé =)).
.
Phù phù. Lát có ng đến nấu cháo hành cho roài. Sướng như chưa bao giờ được sướng. Hí hí, đắp chăn ngủ tiếp nào :">
[.]
[Cả đêm ngồi nhồi cổ điển hơi mệt, lôi đống ABBA remix bởi mình và P ra nghe cho dễ ngủ nào =))]
[Khá là phê khi biết tiếng Keyboard đấy là chơi thật 100% o_O, có những kẻ tay chắc làm bằng ...cao su à o_O]

Chỉnh sửa lần cuối:
tối qua thật kinh khủng ah nha:|

đi ngủ sớm cho đc việc

lâu lâu rồi ko thấy ai đó onl:)) cx là 2 ngày là cùng:))

Sáng nay chắc bùng học quá.
Ốm lắt ốm lay ngủ không được mà thức cũng không xong.
.
Chẳng biết làm gì.
.
"Không thể đỡ được những thằng ngu vì chúng quá đông và hung hãn" =)) (thay một từ để đỡ phải hiện ra *** =)) )

Tử được thay thế là từ "Thằng" =))

.
Chán chán. Quit DOtA thật rồi =)), chính xác hơn là quit tất cả các trò điện tử rồi =)). Gần chục thằng cùng quyết tâm thế đã được ...1 tuần =)). Nhưng đúng là lần này chắc bỏ thật. 2 anh thì đã ra trường, 6 thằng năm cuối (Tội nhất F tối nào cũng nhờ anh em chữa hộ LV mà vẫn bị thầy chê=)) ). 2 thằng (có mình) thì cũng ...gần cuối rồi và đều có dự định riêng. Cái đám nhí nhố ấy, có người hoài bão lớn như củ khoai, kẻ hoài bão bé tí như con kiến, kẻ giàu có, kẻ nghèo nhưng không hèn, người hạnh phúc, người cô đơn... thôi từ giờ chịu khó gắn lại với nhau bằng ...lòng bò, bi a và ...chém gió nhé =)).
.
Phù phù. Lát có ng đến nấu cháo hành cho roài. Sướng như chưa bao giờ được sướng. Hí hí, đắp chăn ngủ tiếp nào :">
[.]
[Cả đêm ngồi nhồi cổ điển hơi mệt, lôi đống ABBA remix bởi mình và P ra nghe cho dễ ngủ nào =))]
[Khá là phê khi biết tiếng Keyboard đấy là chơi thật 100% o_O, có những kẻ tay chắc làm bằng ...cao su à o_O]

Chán các anh, có kẻ theo chồng bỏ cuộc chơi.
Em mới nghỉ 1 năm mà các anh đã từ giã chiến trường hết thế này rồi 8->

Khiếp hôm nay t sang trường cô, cũng bảo là đoàn trg` hanu sang làm việc với đoàn trường quan hệ, ai ngờ ông bảo vệ bấm nút gọi giám hiệu hay gọi đoàn trg` luôn cô ạ#:-s, phải chữa lại thành đi cộng tác làm báo=), mãi ông í mới thôi hỏi mà đuổi ra ngoài =) May mà 5' sau thì lão í đi đưa con đi học:)) Tôi gửi xe bên ftu rồi đi bộ vào đàng hoàng cô ạ:)) Trường cô là trg` đại học hay là cục tình báo thế:)) Leo 7 tầng hóng gió chán chê mà không thấy người cần tìm đâu..

Ha-iz Ha-iz Ha-iz

Ơ hay nhờ:-w. Cô đến mà k báo cho tôi=(( Cô đến lại đi, tôi ra đón, tôi đứng trong trường vứt thẻ sv ra cho cô đi vào nhớ nhớ:((

Mai có gối xinh Kenzo rồi:x

Đúng là chuyện gì rồi cũng sẽ qua mà...
Mình chỉ giỏi phàn nàn...
Rồi cuộc sống sẽ lại màu hồng...
Và rồi mình sẽ lại cười tươi như thời thơ dại...

Thật ngốc, Cindỵ ạ...

f**k, I miss my ring + +

Nghe nhạc buổi đêm có tác dụng kích thích sự thần kinh mạnh mẽ quá :-<

Phải kìm lòng mình lại !!!!!!!!!!!!!!!!!!
Không đựơc nhớ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
mặc dù..... :-<
thật là khó khăn...
tớ vẫn cứ thần mặt ra trong lớp
thực sự là tớ nhớ cậu ...

engagement ring hả triệt ;)) ;))
haizz. muốn đc hắc cả kít heo béo của e quá :(( :(( nhớ ơi là nhớ heo ơi :(( :(( .
thèm đến hè... 8->... 3 tháng nữa... có nên bắt đầu đếm từng ngày ko nhỉ 8-} hay là đếm tuần đây :-? 8-}
ây dà, bh phải nghĩ xem spring break làm j nữa :-< nhiều việc phải nghĩ thế nhờ :-<

Đừng quá để í đến như thế !!!
Cuộc sống cho phép nhiều ng làm như vậy , chẳng lẽ lại k?
đừng có lớn tiếng : - j
Bản chất là j ạ ?!
.

.

.

Là Rẻ Tiền !

(Họ hàng w nhau cơ mà ! Mình k đc khinh = )) )

hôm nay đi văn miếu chụp ảnh xấu quá:(
mình ko ăn ảnh :( chán thế :(
nhưng ko sao, ăn ảnh là số khổ:|, mình ko ăn ảnh có nghĩa là hé hé:x:p:-j
mỗi tội, cả đời có mấy khi đc thế này đâu:( thế mà ảnh xấu:(

a Duy bặt vô âm tín ah nha:| toàn invi:(
chẳng qua là tôi đây đã nổ to vs bạn rồi:(( vs cả tôi tò mò nhá:((
tôi ko có hứng vs các hot boi:-< nên chả có hứng làm fan của a:-<

hí hí;));));))
hôm nay vui;));));))

Back
Bên trên