Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

ngày kia 8->
chăm chỉ phết đấy nhưng mà chẳng biết có nên cơm nên cháo j k :))
hay là lại cơm khê cháo loãng như mọi lần :-j

I'm not heartless. I can feel.
My heart DO think, DO hurt, and DO want to be healed.

chờ-đợi-ko-biết-mệt-mỏi-là-j` sao? Ai làm được điều đấy?:"]

Tôi cũng biết mệt mỏi thất vọng. Tôi cũng cần sống. Tôi cũng muốn quăng cái đống đang sắp giết chết tôi ra khỏi người tôi. Tôi cũng muốn dứt đc một phát cho hết rồi ngoảnh đầu đi ko phải nhìn lại ko phải nghĩ nữa. Vì thế làm ơn đừng có trút thêm cái j` vào tôi. Đừng có làm tồi tệ đi cái cuộc sống mà tôi vẫn đang cố gắng lắm mới sustain đc.
Đừng đòi hỏi j` ở tôi thêm nữa, vì tôi cũng mệt mỏi lắm rồi.

jst a favor to save my life.plz

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỉ còn một hy vọng duy nhất là Mr Kim Hobong

và cầu mong cho ngày mai rút được học bạ rồi...

Xin thôi học cũng phải khổ sở thế sao?

tâm trạng mình thay đổi hoàn toàn khi nhìn thấy cậu ấy :x
thật là kì diệu :)

những ngày gió...
cũng cả nắng nữa, nhưng giờ ko say nắng nữa rồi thì phải :p

hình như mình cũng đang giống như là gió vậy, liêu xiêu lang bạt vi vu chẳng biết đang đi đâu nữa :p nghe cứ như đứa trẻ con đang lớn nào muốn nói vài câu hay ho về mình ý :">

tình yêu chơi vơi gió trời theo mây êm đềm trôi đi mãi.

đã đến lúc phải nói chuyện với con bác Lộc rồi :"> hỡi anh thợ sửa máy tính, sửa nhanh lên nào !!

ôi đừng!!!!!
mấy lão già dở hơi cổ hủ lắm điều suốt ngày ngồi uống nước chè bới móc chuyện của người ta :((
cũng biết là nhiều chỗ nó lố bịch thái quá, cố tình để tăng $ và rating... dưng mà... thiệt tình... sao mấy ông khó tính quá vầy trời :-w đẩy xuống sau giờ vàng thì ng` ta làm ăn được gì nữa. rồi thì rating lại tụt để EOE tăng vèo vèo cho coi.
xấu tính xấu tính quái gở quái gở! ah ah ahhhhhhhh~

ôi đừng!!!!!
mấy lão già dở hơi cổ hủ lắm điều suốt ngày ngồi uống nước chè bới móc chuyện của người ta :((
cũng biết là nhiều chỗ nó lố bịch thái quá, cố tình để tăng $ và rating... dưng mà... thiệt tình... sao mấy ông khó tính quá vầy trời :-w đẩy xuống sau giờ vàng thì ng` ta làm ăn được gì nữa. rồi thì rating lại tụt để EOE tăng vèo vèo cho coi.
xấu tính xấu tính quái gở quái gở! ah ah ahhhhhhhh~

cái gì, BOF đổi giờ chiếu hả em???
mà kể cả có thế chị nghĩ cũng ko ảnh hưởng lắm đâu =))

ô này hay ghê :">
tự nhiên từ Hao mà nhận ra 1 ng ở trog list ym lần blog những hẳn mấy năm liền mà chẳng bh nói chuyện :))
quả là khủg khiếp =))

.
.

btw, sự kì diệu của Hao =)

.
.

Thật ra mình cũng nhận ra bạn ấy mà :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
ava bạn Hằng "lừa tình" quá =)) =))

cái gì, BOF đổi giờ chiếu hả em???
mà kể cả có thế chị nghĩ cũng ko ảnh hưởng lắm đâu =))
Hanadan mới đây bị Ủy ban thông tín truyền bá HQ xếp loại drama rác ạ :)) phim có tình tiết không lành mạnh, ảnh hưởng đến thanh thiếu niên (hs cấp 3 vào bar, đi ks, bỏ học đi chơi, bị lừa chụp ảnh sex, đua xe bắn súng blah blah~). em nghĩ làm thế cũng hơi đúng í :"> đặc biệt ghét cái trò quảng cáo gián tiếp =;
hiện nay mấy ông già trong hiệp hội đang thẩm định 8 tập đầu, rất có thể sẽ bị chuyển xuống 11h. nhưng chưa có kết luận chính thức, Group8 vẫn đang đàm phán.
với em thì ko vấn đề gì, coi 8h hay 9h có khác mấy đâu. nhưng ở Hàn thì chắc rating sẽ giảm nhiều lắm >.< dạo này EOE bắt đầu giữ vững rating, ko giảm mạnh. Temptation of Wives cũng bắt đầu phát sóng nữa chứ. tình hình này Hanadan mà bị đẩy xuống 11h thì còn đâu rating 30% =.=

Hanadan mới đây bị Ủy ban thông tín truyền bá HQ xếp loại drama rác ạ :)) phim có tình tiết không lành mạnh, ảnh hưởng đến thanh thiếu niên (hs cấp 3 vào bar, đi ks, bỏ học đi chơi, bị lừa chụp ảnh sex, đua xe bắn súng blah blah~). em nghĩ làm thế cũng hơi đúng í :"> đặc biệt ghét cái trò quảng cáo gián tiếp =;
hiện nay mấy ông già trong hiệp hội đang thẩm định 8 tập đầu, rất có thể sẽ bị chuyển xuống 11h. nhưng chưa có kết luận chính thức, Group8 vẫn đang đàm phán.
với em thì ko vấn đề gì, coi 8h hay 9h có khác mấy đâu. nhưng ở Hàn thì chắc rating sẽ giảm nhiều lắm >.< dạo này EOE bắt đầu giữ vững rating, ko giảm mạnh. Temptation of Wives cũng bắt đầu phát sóng nữa chứ. tình hình này Hanadan mà bị đẩy xuống 11h thì còn đâu rating 30% =.=

Chả có ý nghĩa, âm nhạc banned còn mạnh tay hơn cũng ko sao đâu em à
Thực ra thì truyện tranh nó đã thế rồi bảo phải làm sao, thế bộ Nhật, bộ Đài Loan thì sao?
Đua xe bắn súng ko diễn ra ở đường mà có cả ở đấu trường thì chỉ coi là thể thao thôi mà, bọn thi Olympic thì nó phải làm ntn :))
Diễn viên hot như thế, bảo mấy anh ý cứ half naked với kiss vài quả nữa rate vẫn 30% như thường :)) Đúng là lạm dụng quảng cáo quá nhiều, thô thiển là đằng khác nhưng càng về sau diễn viên đóng càng sâu hơn, ko nhố nhăng như mấy tập đầu nữa thì ko sao đâu. Mà cũng hết season 1 rồi còn đâu ^^. EOE sau khi Lee Da Hae ra đi chả rùm beng kêu ầm lên, rating có giữ vững nhưng vẫn thấp hơn BOF nhiều mà.

Chỉnh sửa lần cuối:
Trong đầu luôn phải tâm niệm 1 điều "đe'o việc gì phải nghĩ nhiều cả".

chap 1, anh tới đây...

ôi mie ơi :(( sắp đến h đi học rồi mà ko viết nổi cái essay là sao :((

Oh my head...
Nhiều thông tin...
Nhiều quyết định...
Chúng mình còn là bạn không?

Ngủ ngon nhé !!!!

Cuối cùng thì cái sự chăm chỉ nó cũng ko thắng đc cái bản tính hám chơi vốn có =)) finish ep. 14 rồi :">

Tại sao lại đeo mặt nạ? Vì cái mặt nạ lúc nào cũng cười :))

Sự khốn nạn thì có nhiều dạng, và chả dạng nào lại kém cái dạng nào :))

"Là vết bẩn mà tôi muốn bôi xoá" =)) chính là câu này đây =))
_ _ _

Hơn 1 ngày rồi mà cái cổ tay mình vẫn chưa khỏi 8-| bong trật ở đâu thật rồi cũng nên ấy :-<

Oáp vừa làm bài vừa đọc báo, mấy tiếng mới xong dc 1/2 :( Thất vọng về bản thân quá đi thôi :( Làm sao sáng mai có thể dậy nổi trước 11h để làm nốt bài đây hả zời :((
Dạo này bận, cả lớp bận ý, đứa nào cũng quay như chong chóng các thể loại kiểm tra, present, rehease các thể loại. Biết bao h mới chấm dứt những ngày thế này :-@
ước gì có dc ngày nào nghỉ đi chơi vui vui một tí, hức =((

Back
Bên trên