Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Hưng ơi em đặt vé về rồi à :-< Đặt ở đâu thế, hết mấy tiền =((

Đắt lòi phờ ra chị ạ :((
Hết 940 đồng :((
60 đồng tiền bảo hiểm nữa là tròn 1 ngàn :((
tại em phải chuyển nhiều chặng nội địa quá :(

Lubbock --> Dallas --> LAX :((

Em đặt của 1 agent, chủ nhà em quen chị ạ :(

Hix, chỉ chắc là bay thẳng MN --> LAX or NYC nên có khi rẻ hơn nhỉ :(

----------

Hưng ơi em đặt vé về rồi à :-< Đặt ở đâu thế, hết mấy tiền =((
Mà như chị còn sướng cơ, đặt được round ticket :((
Em chỉ được đặt 1 way thôi vì Visa của em ko cho đặt roud ticket :((
Hè này em mới đc đổi sang F1

dạo này bấn sorry I love you là sao :-?

mặc dù mình thu âm trên sannhac nghe như dở hơi mà ko hiểu sao mình vẫn cứ thix nghe lại cái bản tự sướng của mình:">

7h sáng :-< Đã học đọc xong bài của Statistics cho ngày hôm nay. Lượn kênh 14 chơi thấy các bạn í bảo hôm nay h đẹp của Scorpion là nửa đêm =)) Thế là mình sẽ đi Party Connected từ 11h đêm đến 5h sáng sao? :"> Nên 8-> ko nên =; nên 8-> ko nên =; hự hự :-<

Hanadan mới đây bị Ủy ban thông tín truyền bá HQ xếp loại drama rác ạ :)) phim có tình tiết không lành mạnh, ảnh hưởng đến thanh thiếu niên (hs cấp 3 vào bar, đi ks, bỏ học đi chơi, bị lừa chụp ảnh sex, đua xe bắn súng blah blah~). em nghĩ làm thế cũng hơi đúng í :"> đặc biệt ghét cái trò quảng cáo gián tiếp =;
hiện nay mấy ông già trong hiệp hội đang thẩm định 8 tập đầu, rất có thể sẽ bị chuyển xuống 11h. nhưng chưa có kết luận chính thức, Group8 vẫn đang đàm phán.
với em thì ko vấn đề gì, coi 8h hay 9h có khác mấy đâu. nhưng ở Hàn thì chắc rating sẽ giảm nhiều lắm >.< dạo này EOE bắt đầu giữ vững rating, ko giảm mạnh. Temptation of Wives cũng bắt đầu phát sóng nữa chứ. tình hình này Hanadan mà bị đẩy xuống 11h thì còn đâu rating 30% =.=[/B][/COLOR]

cậu ơi cậu hay nghe nhạc Hàn k ?? 1 năm nay mình muốn tìm 1 bài nhạc Hàn mà cóc tìm ra /:) cậu biết chỗ nào hay có nhạc Hàn k vậy :|:|:|0:)

cậu ơi cậu hay nghe nhạc Hàn k ?? 1 năm nay mình muốn tìm 1 bài nhạc Hàn mà cóc tìm ra /:) cậu biết chỗ nào hay có nhạc Hàn k vậy :|:|:|0:)

Em vào đây:
http://hn-ams.org/forum/showthread.php?t=39366&page=75
Nếu em ko biết tiếng Hàn thì nên tìm tên tiếng Anh + tên ca sĩ rồi lên YAN, zing hoặc nhaccuatui là dễ nhất, còn nếu ko thì em cứ vào topic CLB nhạc Hàn ở HAO bọn chị sẽ giúp em tìm đc bài em cần. Vì tiếng Hàn ko phải ai cũng đọc được nên việc ra cả trang nhạc nhưng nếu em không đọc được tên thì cũng chịu thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
nói sao nhỉ
khi mà cố gắng hình như chẳng là cái j ý
tự nhiên thấy chẳng hiểu nổi mình

đưa tớ tên bài & ng` hát. hoặc 1 cái clue gì đó cũng được. có phải nhạc phim ko?
ko dám đảm bảo nhưng tớ sẽ tìm thử ^^
chỗ nhiều nhạc Hàn (đặc biệt là nhạc hiếm) thì chỉ có vào các trang của Hàn thôi. sợ rằng ấy ko tự tìm được đâu.

Em vào đây:
http://hn-ams.org/forum/showthread.php?t=39366&page=75
Nếu em ko biết tiếng Hàn thì nên tìm tên tiếng Anh + tên ca sĩ rồi lên YAN, zing hoặc nhaccuatui là dễ nhất, còn nếu ko thì em cứ vào topic CLB nhạc Hàn ở HAO bọn chị sẽ giúp em tìm đc bài em cần. Vì tiếng Hàn ko phải ai cũng đọc được nên việc ra cả trang nhạc nhưng nếu em không đọc được tên thì cũng chịu thôi.

e cảm ơn ạ =)

đưa tớ tên bài & ng` hát. hoặc 1 cái clue gì đó cũng được. có phải nhạc phim ko?
ko dám đảm bảo nhưng tớ sẽ tìm thử ^^
chỗ nhiều nhạc Hàn (đặc biệt là nhạc hiếm) thì chỉ có vào các trang của Hàn thôi. sợ rằng ấy ko tự tìm được đâu.

hêh =) có j mình lên lớp cậu nhé ;) pt bao lần bảo nói w cậu hộ mình mà quên béng mất >.<

nói chung là im đi :))

quan tâm lắm sao mà nói :)) lúc nó bị emo, lúc nó cần thì có ai ở cạnh không :)) lúc nó có cảm giác bị ignore thì có ai care chứ :)) vầy bây h nhúng mũi vào làm j :))

sợ nó bị hurt à :)) sợ nó suffer à :)) tự nhìn lại xem cậu đã làm nó suffer tnào trước đi đã :))

nào còn cậu thì hiểu j về tôi :)) tôi nói thật tôi ghét cái kiểu trước mặt nói là support này nọ xong rồi sau lưng thì nói nhau không ra cái j đâu :)) rẻ tiền lắm :)) câm dùm đi 1 trong 2 cái :)) như vầy tôi cũng không thèm để bụng đâu :))

tôi mean đấy. material đấy. bitchy đấy. dối trá thủ đoạn j cũng đủ cả đấy. các ng` nghĩ thế và tôi cũng tự thừa nhận thế cơ mà :)) việc j phải xoắn nhỉ :))

nhưng ít ra tôi vẫn khá hơn khối người như vầy mà suốt ngày lên mặt đạo đức giả nhé :))

thôi. đơn giản là việc ai ng` đấy làm đi. các ng` còn bận rộn lắm mà, phải không? phải lo nh` chuyện nữa mà, đâu có được rỗi rãi như tôi mà nhỉ :))

mà thật ra ý, thik nói j thì cứ nói, nhưng 1 là nói thẳng mẹ nó ra hoặc 2 là đừng có để cái j đến tai tôi :)) các cậu cứ nói với friends của tôi xong chúng họ tường thuật lại là nó nực cười lắm :))

vầy thôi. chào thân ái và quyết thắng.
hẹn gặp lại vào một ngày không xa hén :))

Kí tên: Công chúa :x

Chỉnh sửa lần cuối:
hí hí :)) tự nhiên đc em Bình gọi điện chúc thi tốt :x:x:x
cảm thấy lòng phấn chấn lăm :x:x:x
đc quan tâm lắm :x:x:x

Mai bà Hằng thi cái gì ế?
Thi tốt ='.'=

@___@

My life sucks again =))

Tối hôm qua ngủ gật, giữa 2 cái lap, sáng dậy đau đầu vcl.

>"<
Kiểu cứ tình trạng học hành với tiền nong thế này bao giờ mới quay lại gym được đây ((

em Hưng thấy mình cute quá phải gym chăm chỉ để cho manly lên ah >:)

tình hình là hôm nay đáng ra chỉ cần làm 3 câu thì mình cứ tưởng làm 4 câu =)) ko còn cái nào ngu hơn =)) vừa ko được chấm thêm, vừa ít thời gian làm trọn vẹn điểm 3 câu kia :))

càng ngày là càng thấy yêu đương phù phiếm í =))

:x hôm nay em bị cô chủ nhiệm sửa bài trong đấy có một số câu mà em d' hiểu cô sửa ở cái lỗi j 8-| câu đấy nó ở trong sách đấy cô ạh :| quyển sách đấy đồng nghiệp cô photo ra xong đưa cho bọn em đấy :| ko phải là em chép bậy bạ lung tung đâu :-<

haizz, ai bảo sửa là tốt [-x đúg là chữa lợn lành thành lợn què

những ngày mệt mỏi và hỗn độn
ko sao, mình đã từng trải qua những thời khắc khó khăn như thế này
mệt mỏi, cáu gắt, tuyệt vọng, thất vọng, quá tải...
ở mọi lúc mọi nơi
mình muốn bỏ chạy.....

ko sao, mình đã từng khó khăn hơn rất nhiều, và mình đã vượt qua, thế này chả có nghĩa lý gì cả, mọi thứ rồi sẽ qua...

mình phải đi con đường mình chọn, mình phải luôn vững tâm

gió, lá rụng, ko đẹp bằng ở Trưng Vương
chịu thôi, giờ mình thuộc về Ams...
mình sẽ yêu Ams như yêu Trưng Vương...

mới uống có 2 ngụm mà cảm giác mình uống cả chai rồi. chóng mặt lắm...
nhưng vẫn muốn onl...
chỉ để chờ đợi một lời giải thích~
không!
tất cả là lừa dối, lừa dối mà thôi!........

Back
Bên trên