NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chúng mày lấy ở trang mĩ nhân ra à ha ha h a
xời hết cãi nhau lên chả bít nói j nhàm chán nhỉ
các chú học hành có tốt ko??

Hết chiện nói dồi, hay kêu Đỗ vịt vô đê khóa cái topic nè cho có nhìu chiện để nói nhẩy

chính xác đó hé hé hé hé hé
chửi nhau là môn học giỏi nhất của lớp f2 chúng ta ha ha ha
nhưng ng lớn rùi cố mà chửi sao mà ko bị fat hiện nhớ haa

sao bọn mày không post bài gì hết ah
box nhà mình buồn teo thế này

bây giờ thì poz *** gì nữa. nó có cho chửi bậy nữa đâu. Biết nói gì bây giờ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đùa chứ vào đây chắng biết nói gì.... Hôm nay trời mưa hắt hiu... Sáng phải dậy sớm chạy theo xe bus mửa mật, may mà ko bị nhỡ xe.... Buồn quá, lại đi học lại rồi....

Đùa chứ vào đây chắng biết nói gì.... Hôm nay trời mưa hắt hiu... Sáng phải dậy sớm chạy theo xe bus mửa mật, may mà ko bị nhỡ xe.... Buồn quá, lại đi học lại rồi....
***... tao đi học mấy tháng nay rồi, sắp thi học kỳ đến nơi rồi. :(( dao này học hành chẳng ra đâu vào với đâu

Cảnh cáo Phan Trung!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hí hí sao tự dưng tao lại được làm thành viên danh dự thế này nhỉ? Oai như cóc ghẻ! :)) Sung sướng ghê!

Sắp thi học kì đến nơi rồi.... hix hix vãi lúa...bọn tao tập thể dục dưỡng sinh .. võ Thái cực quyền..hãm không chịu được múa máy trông như dở hơi... Đã thế còn bắt học nhiều động tác giờ chẳng biết động tác nào với động tác nào... hehehe *** ** chán.

Đứa nào lớp mình còn độc thân lên tiếng cái nhỉ? Tao ở đây thấy lẻ loi quá nhìn các anh các chị lớp mình đứa nào cũng có bf/gf là sao? :(( :-s Tủi thân vãi! :(( Hôm nay ngồi chat với em Hiền đô xem quả webcam bf em ngồi bên cạnh mà lòng tao hắt hiu :-s

sao bảo mày có một thằng bf người Pháp rồi cơ mà Phương đen ???? ;;)

bf của nó ng anh chứ bộ
thồi nf ơi hắt hưu làm j
hiền có bf nhưng nhìn thấy anh tây của nf hiền cũng ngưỡng mộ lắm chứ bộ
để tao làm ti' văn thơ cho nó sinh động
Trời sắp chuyển đông , dù vẫn còn cái nắng hè không còn gay gắt như trước nhưng cũng nóng ran từng con đuờng. nhưng cứ sáng sớm hoạc chiều tối ta lại vảm thấy cái gió se se lạnh của mùa đông .đông đến mà lòng ta dường như cũng rung động theo sự chuyển mùa này. đông đến ta lại nhớ đến những kỉ niệm cả vui cả buồn, những kỉ niệm dường như sưởi ấm cho mùa đông lạnh giá sắp tới.và hi vọng nhưng kí ức đẹp này mãi còn đọng lại để từng thời khắc giao mùa nó lại mang đến cho ta cơn gió mát trong ngày hè nóng buc, con mưa rào trong mỗi lúc thu sang , những ánh nắng ấm áp mỗi khi đông đến và tinh yêu khi xuân lại tràn về.
o^ mô vãi hay chưa heee chuyển fong cách từ chửi bậy sang làm văn hee quả thực quá đơn giản heee
khi nào có hứng tao lại làm haaa
tao viết false kiểu j chả có chủ đề để bàn tán hee lại vui nhộn như xưa ha ha
van tao false mà sao kịch kim cũng chỉ dc có 6,5 nhi

O bon nay buon chuyen o dau the nhi? Bf nao ng Phap, bf nao nguoi Anh! Tao cha quen thang zai nao Phap voi Anh ca, the moi dau chu!
Hic, lai 1 tuan moi, lai di hoc, met vai! Sao cai Fac cua tao no ko greve bao gio nhi? Cai fac cua con Mai suot ngay greve the la duoc nghi bet nhe, den bay gio van chua vao hoc. Nha oi, truong may chung no co di greve ko?
Cang ngay tao cang ghet cai nuoc Phap nay the nho, chi thich ve nha thoi!
Em biet chi Hien bay gio moi doi nghe ra viet truyen voi lam tho, hic , em o nha thuc hanh mai ma chang phot ra duoc cau tho nao. Co khi em phai ve nha nho chi dao tao lai thoi, chu van tho cua em bay gio chay dau het roi. Em bay gio lao toet qua, mo mom ra lai chui bay lung tung roi, hic hic, bien thai mat roi!!!! Cu them vai lan party nua co khi em cung giong cai bon ben nay mat! Nguy hiem qua, chac nen di tu thoi!

trường tao greve vẫn học như bình thường mày ah
sao trường con Mai hay được nghỉ thế cơ ah sướng vãi
mà sao lắm greve thế trường tao tao nhớ là cả năm mới có 2-3 ngày greve thui mà
bộ trường nó ngày nào cũng greve ah ????

trường tao greve vẫn học như bình thường mày ah
sao trường con Mai hay được nghỉ thế cơ ah sướng vãi
mà sao lắm greve thế trường tao tao nhớ là cả năm mới có 2-3 ngày greve thui mà
bộ trường nó ngày nào cũng greve ah ????
greve là biểu tình à??? lâu ko hoc tiếng Pháp wên mama hết rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên