NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehehe cả nhà chúc mừng bạn PVC sau vụ chim lợn lớp mình được lên làm mod nào, bây giờ bạn chăm chỉ vào topic lớp mình nhỉ? :D

Cả nhà chào bạn cái, cho bạn vui :D, chạy ra bắt tay tỏ lòng hiếu khách của F2 :p

Hiền ơi, mày bảo tao có nên xin đi exchange năm nay ko? :(( Ở cái nơi của nợ này buồn quá!

ừ đi đi hít đi lên tỉnh mà ở cho vui
hít mà thôi ở đấy còn thác loạn thế lên tỉnh còn tới bến lun đó nha
ko đc hiiii tùy cô thui
hít hôm nay tôi làm 1 việc ân hận quá
thôi ngoan nào mode mắng
xờibaif thằng duy vật nói j đâu mà xóa
bắt đầu thấy lớp mình tử tế tuởng non gan chịu sao??? hâ nực cười

Đâu lần trước tao party linh tinh có phải ở chỗ tao đâu, chỗ tao làm gì có gì mà party, tao đến chỗ bạn tao :D uh, công nhận thác loạn vãi! Các anh các chị là cứ uống say xong chơi bài đứa nào thua thì phải chạy ra floor nude. Kinh chết lên được! Tao đứng hóng hớt tí thôi, hãi quá chạy mất dép! :p

ông PVC vào đây làm gì thế???tự nhiên đang đọc mấy bài trên thì có cái bài của ông PVC đập cái bốp vào mặt chẳng biết là nói cái gì nữa.... yêu cầu đồng chí đi chỗ khác chơi nhé .... xùy...xùy

=)) đọc bài của mày buồn cười quá! Tỉnh cả ngủ!!!
Tí nữa tao vào học từ 8h am đến 8h pm :( Thế mà cả đêm tao ko ngủ được, lôi sách vở ra học mà chẳng vào, bây giờ mệt quá, chuẩn bị đến giờ đi học thì lại buồn ngủ! Mai tao có những môn gì nhỉ? Microeconomie, demographie, Maths với Stats :(( Chết mất! Ai cứu tao với!
Chiều nay lại còn có hẹn ở prefecture để làm visa nữa! Nhớ nhà, nhớ bố mẹ, nhớ bạn bè! :(( Càng ngày tao càng thấy cái đất Pháp này chẳng có gì níu chân tao ở lại được, vô vị, nhạt nhẽo!!!
Tao mong được học lại cấp 3 quá!

@Trung: Hiện nay tôi đang làm ĐHV của box 0104 nên phải chịu trách nhiệm về nội dung tất cả các bài post trong 0104, vì thế nên mới phải vào đây giải thích về chuyện tôi phải xóa 1 bài trong thread này cách đây 2 hôm. Bình thường tất nhiên tôi sẽ không post bài trong này làm gì, chừ trường hợp phải giải thích khi có ai thắc mắc về những việc tôi đã làm. Mong được thông cảm.

mọi người thông cảm đê, bạn í mới được lên làm mod nên cũng phải lượn lờ tí cho oai :D!

@ PVC: tớ thấy ấy chẳng việc gì phải giải thích cả, ấy càng vào post bài thì càng làm mọi người khó chịu thôi, tốt nhất xóa thì cứ xóa rồi ghi lý do ở phía dưới là ok rồi. Chẳng ai thích ấy chui vào đây post bài đâu mà :D Thế nên cứ làm đúng trách nhiệm xóa bài là được rồi nhớ, đừng viết linh tinh ở đây!

Uh ok thôi, ai muốn post lăng nhăng trong này đâu. Có điều nếu thế thì từ nay về sau nếu tớ có phải xóa bài ai thì làm ơn đừng thắc mắc hay khiêu khích kiểu như thế này nữa đấy :-$ . Thanks
trần việt anh đã viết:
xờibaif thằng duy vật nói j đâu mà xóa
bắt đầu thấy lớp mình tử tế tuởng non gan chịu sao??? hâ nực cười

eh bọn mày ơi sao phía dưới ô profile của tao có cái gì thế "cảnh cáo: (0%)"?? tao có làm gì đâu nhở??? hay thằng nào lại táy máy mấy cái chức năng của mod rồi :?

Ờ mới có chức năng này, đứa nào chẳng thế!

Tao đang ngủ thì ngửi thấy mùi nước hoa của cái ông ở cùng nhà, tởm vãi lên được! Buồn nôn, cóc ngủ được nữa. Tao khuyên đứa nào con zai dùng nước hoa thì tránh xa cái lọ Allure của Dior ra nhớ, kinh vãi lên được. Tao thề tao sẽ ko bao giờ yêu thằng nào dùng cái lọ này, phát nôn, phát ọe lên được ặc ặc, ức chế quá đi mất! Mùi đã kinh lại còn xịt lắm, ở trong phòng rồi mà vẫn gửi thấy mùi :(( :((

ú òa
giựt hết cả miền sợ thế hít
ko chửi bậy ko khiêu khích
hí hí làm văn thơ chán rùi thì bi h ta đọc thoại vậy
trên trời có 1 con chim
à ko fai chim đâu nhin nó giống giống con bướm
o* đúng roài nhưng vẫn giống con chim
hít mắt mũi h mờ quá ta
hi hi hi chán quá năm ất dậu có khác chết đói chả có xiền tiêu ah hít
@pvc: có j cứ lẳng lặng mà lám post bài làm chi hít giải thích làm gì hít cho giống bát mì
òa vần quá bi h viết bài theo trường fai vần đôi mới đc

ơ cái con NF đc làm mod có tận 3 cái sao cho tao xin cái hít nhìn sao của mày lấp lánh quay quay mà tao mơ ước quá hít

ủa có thấy cái cảnh cáo nào hêt đâu ??
ở chỗ nào thế bọn mày ?

À, tao thấy rồi, nó ở dưới bottom của tao, không để ý. Thế sao của đứa khác nó không hiện lên?

hít tao vừa bị đâm xe đau quá ko ngủ đc lên kể cho chúng mày tí
hít
tao đang fong trên đường với tốc độ tương đối lụa
1 chiếc taxi từ đâu tạt qua( đê la thành) làm tao ngieeng tay lái rùi chuân bị ngã nên ko thấy cái dây điện giữa đường nên bị quàng vào cổ ngã quay
hít
dập ng bên trái chảy máu chảy mủ hit càm thì sưng vù hít tay đâu h gõ 1 bên hít
choáng váng buồn nôn bi h hết rùi
hít lúc bôi thuốc cứ gọi là xót hít
để mai tao chụp wc vết thương tao up lên cho chúng mày xem

hic hic thương quá cơ! Có đèo đứa nào đằng sau ko? BF đâu gọi đến nhà chăm sóc cho!

heheh hôm qua tao ngồi câu bài lên được 4 sao lấp lánh rồi :p

hehe, hay mình cũng câu bài để được làm mót nhỉ :D

được đó ý kiến hay ah cố lên Quý ;;)
tao được nghỉ vacances rồi đã quá

Sao lại được nghỉ vacances? Tous St à? sướng nhờ, tao cóc thấy nghỉ nghiếc gì hết!

Con Hiền thế nào rồi? Đỡ đau hơn chưa em? Khổ thân!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên