NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bị nhiễm trùng roai mung mủ nhưng sợ lém ko ra y tá no xiên 1 nhát thì chít
uh bf cũng làm culy cho t suốt mà
ngir j h này hả m
thứ 7 t thi 1 môn học cuốn chiếu cũng thik nhưng kt suốt

Mót mới ở box này tích cực ghê, vừa post 1 bài chào hỏi đã được xóa ngay rồi :eek: , thế viết thê nào để đúng nội quy đây? Lâu không viết bài nên quên :-/ . Dất mong được sự rạy rỗ của các bạn, cám ơn. b-)
Bài viết vừa rồi có j phạm qui thì báo cho tôi biết nhé, thk a tonne.

Mót mới ở box này tích cực ghê, vừa post 1 bài chào hỏi đã được xóa ngay rồi , thế viết thê nào để đúng nội quy đây? Lâu không viết bài nên quên . Dất mong được sự rạy rỗ của các bạn, cám ơn.
Bài viết vừa rồi có j phạm qui thì báo cho tôi biết nhé, thk a tonne.

bài viết của mày ntn mà bị thằng PVC nó xóa thế :D có chửi bậy gì không??
Mod ở HAO thì bó tay rồi. nói làm gì cho mệt---> vừa học được câu mới hay lắm "bó tay nhà quê" :))

pvc j mà soi kĩ thế ta
xin lỗi 1 câu chứ ngồi post bài như kiểu viết thơ trong toillet thế này thì chịu sao nổi
he he đây là bài cuối cùng tao post ở đây
điên thế nhỉ he he he b` faire le caca qua' ta

hi hi bvs nghe hay không nhỉ uh
ta đặt biệt danh cho bạn pvc nèo nói nhỏ nhé

điên thế nhỉ he he he b` faire le caca qua' ta
tao lâu ngày ko hoc tiếng Pháp mà vẫn còn nhớ :D phải là faire caca chứ sao lại faire le caca :)) nói thế thì caca trên đời này là do mày faire hết à

Trời mưa to ơi là to, tao ra ngoài đường ko kịp chạy về nhà ướt như chuột lột, :(( :(( đứng đợi 45' mà nó ko hết mưa! Dạo này tao đổ đốn quá, suốt ngày uống bia :p Hồi trước là rượu, bây giờ đến bia :D :)) Uống bia chả thấy say là gì nhở, 4 chai rồi! Rét quá đi mất, tous saints chẳng được nghỉ gì cả!

@Bình: bài viết thậm chí còn nêu ngay ra lý do khiến nó bị xóa rồi đấy.
Như Bình đã viết:
Mãi mới post được bài bằng tên mình, spam 1 bài cho zui

@Bình: bài viết thậm chí còn nêu ngay ra lý do khiến nó bị xóa rồi đấy.
Trích dẫn:
Trích dẫn bài viết của Như Bình

chú này ko hiểu spam là gì rồi. Nó mới nói là spam 1 bài cho zui mà chú đã bảo nó spam rồi--> bó tay. Nó nói thế chứ nó đã spam đâu mà chú phải xóa ngay đi thế. Hóa ra ở 4rum AMS viết 1 bài cũng được gọi là spam hè

Vậy bài ntn thì mới là có nghĩa? Bọn tôi nói ít hiểu nhiều, người tối dạ vào đọc không hiểu thì phải chịu thôi chứ.

(như bài này thì đã là có ý nghĩa chưa???)

Bó tay với chú PVC hehehe, iêm là iêm lẳng lặng ra đi thôi! Em Hiền đi cùng anh sang box kia nhớ, ở đây cứ vào đọc bài của chú PVC là tao ngứa hết cả mắt, cóc chịu được! Cóc cần biết làm việc tốt xấu, trách nhiệm kiểu quái gì, cứ lượn lờ ở đây del del post post, tôi tôi tiếc tiếc là tao ghét rồi.... Chả chửi chiếc gì cũng del! Thấy người ta tử tế rồi là bắt đầu bắt nạt, chẳng động đến ai thì thôi chứ! Thế nào là post bài tử tế, cứ phải "tôi cứ đúng theo quy định mà làm" thì là tử tế à? Lớp tôi ko chửi bậy, ko làm gì sai thì thôi chứ, cứ phải bắt bẻ từng câu từng chữ của nhau mới được à? Thế thì ông mới vui lòng à? Ở đâu ra cái thể loại lúc nào cũng thích rình mò dò ngửi người khác thế nhờ!

@Nhà mình thôi đừng chọc sh1t ra mà ngửi nữa nhớ! Thối lắm!

----------

Đừng thiếu tôn trọng nhau quá mức như thế. Tôi buộc phải cảnh cáo vì ăn nói chẳng coi ai ra gì cả, ngôn từ không phù hợp.

Cảnh cáo của chú PVC dành cho tao đấy hehehe. Nói thẳng nhé, tớ chỉ coi bạn Cường ko ra gì thôi chứ các bạn tớ, tớ vẫn coi ra gì bạn Cường ạ hehehe! :D :))

Quanh đi quẩn lại, vẫn chỉ là vấn đề:
- Câu bài.
- Bị xóa bài.
- Thắc mắc bằng giọng mỉa mai.
- ...

Nếu topic không mang lại được cái gì khá hơn thì lần này tớ sẽ lock luôn, không thắc mắc thêm gì nữa!
Một topic [Archive] to đùng thế kia đã đủ chưa ? bọn tớ không phải tay sai chuyên làm việc chuyển bài vớ vẩn từ bên này sang bên kia, và cũng không chấp nhận có các bài viết vớ vẩn trong box mình quản lí. Nếu F2 không chịu giúp đỡ bọn tớ bằng cách post bài tử tế (liên quan đến lớp, ngôn từ lạnh mạnh..) thì tớ không để bọn ấy tiếp tục tham gia thảo luận trong box này được nữa.

lol bộ mới viết một bài chào hỏi như thế này mà lại bị xóa sao
Trích dẫn bài viết của Như Bình
mà bài này có từ lào chửi bậy đâu ta ;;)
bộ vào trào như vậy cũng bị cấm ah =)) =)) lolz

----------

mod zui tính quá hahahaha

Nếu không có ai rình rình để del bài thì chả có chuyện gì để nói cả,bị theo dõi, bị xóa bài, cậu có thể chịu được nhưng riêng tôi thì khó chịu lắm. topic này để chat, nói chiện, mà toàn là chuyện riêng trong lớp, sao thỉnh thoảng nhảy vào xóa, xóa thì phải thắc mắc. Tôi chưa chửi bậy câu nào, chiện tôi nói liên quan đến tôi -> là thành viên lớp =)) vậy là đã liên quan đến lớp chưa lolz.
Nói thật, cậu về lớp cậu thì thích làm gì thì làm, đừng gây sự với lớp khác nữa.
Mà nói câu bài à, cái diễn đàn này nó là cái j mà exp, mp nó quan trọng đến thế, nhiều bài viết thì được lên làm mót à, tôi ko thích lên mót đâu, đừng có no nắng quá lolzz.

Chỉnh sửa lần cuối:
Dà dà, lâu quá iem ko vào = nick thật của mình, bây giờ mới thấy tình hình lại xôm tụ quá à :)):)):)). Nói chung là mỗi người (...) bớt 1 lời đi cho mọi người nhờ .
Để em thử chức năng lọc bài của bác PVC cái :
- Spam 1 phát
- Chửi 1 tiếng
- Bật mót
- Ý kiến ý cò
- ... ... ...

Chỉnh sửa lần cuối:
hihihihi nhắng vãi chầy ha ha ha
xin lỗi các bạn 1 câu chứ nói nhiều mà sao có ngko hiểu nhỉ
ở đây ko ai chửi bậy hehe tự dưng có ng lò mò vào rồi làm trò he he ức chế quá vẫn ko hỉu ai tức vụ quá khứ
,à quái lạ nói j là fai xin fep mới sợ chứ hi hi hi ko đc nói đùa kẻo thành thật ạ
thế nhật kí thì fai mang đến cái lợi ích j mới ko bị lock
cho lock luôn đấy he he NF nhey hí hí
mừ này toàn bằng tuổi nhau cả đấy không hơn ai đâu nhá
nào thì té sang kia 1..2..3..

Phạm Việt Cường đã viết:
@Trung: Hiện nay tôi đang làm ĐHV của box 0104 nên phải chịu trách nhiệm về nội dung tất cả các bài post trong 0104, vì thế nên mới phải vào đây giải thích về chuyện tôi phải xóa 1 bài trong thread này cách đây 2 hôm. Bình thường tất nhiên tôi sẽ không post bài trong này làm gì, chừ trường hợp phải giải thích khi có ai thắc mắc về những việc tôi đã làm. Mong được thông cảm.
Ối xời ơi, suck vãi lúa đó quí anh mặc váy à. Anh làm mod thì anh xông vào đây cho nó xôm tụ chắc.

Còn cu ĐV kia, đây là topic của lớp. Miễn ko chửi bậy chứ câu kiếc gì mặc xác bọn này chứ. Bạn trong lớp mà còn ko tám đc với nhau thì đi đâu bi giờ? Suck còn hơn cái thằng mặc jupe kia...

Chán vãi...

Các bác cứ cố mà xịt nước hoa hiệu "mod" đi, kiểu gì các bác cũng bốc mùi đếch ngửi được.

1...2...3... bịt mũi mà chạy đê anh em F2 !!!

Quanh đi quẩn lại, vẫn chỉ là vấn đề:
- Câu bài.
- Bị xóa bài.
- Thắc mắc bằng giọng mỉa mai.
- ...

Nếu topic không mang lại được cái gì khá hơn thì lần này tớ sẽ lock luôn, không thắc mắc thêm gì nữa!
Một topic [Archive] to đùng thế kia đã đủ chưa ? bọn tớ không phải tay sai chuyên làm việc chuyển bài vớ vẩn từ bên này sang bên kia, và cũng không chấp nhận có các bài viết vớ vẩn trong box mình quản lí. Nếu F2 không chịu giúp đỡ bọn tớ bằng cách post bài tử tế (liên quan đến lớp, ngôn từ lạnh mạnh..) thì tớ không để bọn ấy tiếp tục tham gia thảo luận trong box này được nữa.
nói thẳng một câu là mấy bác này ức chế lớp mình nên lấy công trả thù riêng.
Đây là topic lớp chúng tôi, chúng tôi nói chuyện với nhau thôi chứ có spam mấy bài liền hay nói bậy gì đâu mà mấy bác mod lại ức chế thế??? thật là cứ đi xoi mói từng tí một như các cụ nói thì gọi là đồ......
Mấy vị mod thử vào topic các lớp khác xem, có khác gì cái lớp chúng tôi không?? hay là ức chế nhau nên lúc nào cũng chỉ vào F2 xoi mói rồi lại del del poz poz??
:smoking: đang định hack 4rum AMS , sau vụ này càng có thêm động lực :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Minh đã viết:
Các bác cứ cố mà xịt nước hoa hiệu "mod" đi, kiểu gì các bác cũng bốc mùi đếch ngửi được.
Hô hô hô, thằng Minh nói hay vãi :)), bái phục, bái phục :)):)):))
Thử thêm lần nữa :
- Spam bài nè...
- Chửi nhau nè...
- ... ... ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên