NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lol chửi bậy bằng tiếng Trung Quốc đê lớp tao có con Trung Quốc để tao bảo nó dạy cho vài đường như gross bite hay sodom hahhahah

- Đề nghị thay đổi cách viết bài trên diễn đàn -

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ơ heheheh hay thế!!! Được unlock rồi à? :)) :)) :)) :D Cả nhà ăn mừng đê, các bạn zai lớp mình chiến đấu ác liệt thế nào, kể lại xem nào? Nền độc lập hòa bình đã được lập lại :D

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Ơ heheheh hay thế!!! Được unlock rồi à? :)) :)) :)) :D Cả nhà ăn mừng đê, các bạn zai lớp mình chiến đấu ác liệt thế nào, kể lại xem nào? Nền độc lập hòa bình đã được lập lại :D

Ăn mừng à, sướng quá nhỉ, mèng , đúng ý con Phương rồi còn gì , tưng bừng luôn nhé , vừa có mấy ngày mà lớp mình làm 1 phát kỉ lục lập mấy topic mới để đòi công lí , chuối vãi lù . Đọc mãi chẳng hiểu sao tao thấy lớp mình như Chí Phèo ăn vạ ý ( đau...) , chắc tao điên , đầu óc dạo này căng thẳng quá X( !

Bình xập xình , nick tao la nguyenminhanhb , tao tưởng mày xem hồ sơ tao là biết chứ ?

Chỉnh sửa lần cuối:
heheheh hay thế!!! Được unlock rồi à? Cả nhà ăn mừng đê, các bạn zai lớp mình chiến đấu ác liệt thế nào, kể lại xem nào? Nền độc lập hòa bình đã được lập lại
cái này công đầu phải là của tao :)) mình chầy cối hóa ra lại thắng :)) lớp mình thì bố Chí Phèo cũng phai thua

Ăn mừng à, sướng quá nhỉ, mèng , đúng ý con Phương rồi còn gì , tưng bừng luôn nhé , vừa có mấy ngày mà lớp mình làm 1 phát kỉ lục lập mấy topic mới để đòi công lí , chuối vãi lù . Đọc mãi chẳng hiểu sao tao thấy lớp mình như Chí Phèo ăn vạ ý ( đau...) , chắc tao điên , đầu óc dạo này căng thẳng quá !
mày ăn nói kiểu này thì điên mịa nó thật rồi :)) (post xong mới đọc bài MA nên phải post 2 lần ^^)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Trần Quang Dương đã viết:
lol chửi bậy bằng tiếng Trung Quốc đê lớp tao có con Trung Quốc để tao bảo nó dạy cho vài đường như gross bite hay sodom hahhahah

Thằng Nhã mày lại thích bị lock tiếp à? Hic hic, tao ko được nói từ "ts" vì các bạn ý bảo đấy là nói bậy ko thì tao chửi mày rồi đấy! Hic hic, bản chất tao xấu xa bây giờ ko được nói linh tinh làm tao cũng mất hứng quá, ko muốn post nữa :((, nhìn ngứa mắt mà ko chửi được. Kể ra thì cũng hơi oái oăm thật nhỉ?

Lúc nãy bạn Hiền chat với tao, làm thơ tặng tao hay này, post cho chúng mày xem : :D

Trong lòng anh NF là số 1
Xấu như ma cũng hóa đẹp như tiên
Anh yêu em ko phải vì em đen hay em trắng
Mà vì em là ánh nắng nơi anh​

:)) :)) :)) :)) :))

Há há há... chửi bằng tiếng A Rập thì có thằng mod nào biết đâu mà đòi lock. Hay là cứ thấy cái gì dính đến tiếng nước ngoài là lock hết nhỉ... :D

Mà thôi, ăn mừng cái đã. Há há há. Ờ mà Nhã này, hỏi con bé Tàu đó coi chữ tượng hình biểu hiện ý... chửi bới nó ra mần sao :D.

==> ssspoirrrrrrrr

Xưng "tao" với tớ hả Nhã, muốn tớ cho một phát kinteki geri hông?
"tao" là với cả lớp còn với bạn Minh thì xưng là tớ ;;) ;;)

Há há há... chửi bằng tiếng A Rập thì có thằng mod nào biết đâu mà đòi lock. Hay là cứ thấy cái gì dính đến tiếng nước ngoài là lock hết nhỉ...

Mà thôi, ăn mừng cái đã. Há há há. Ờ mà Nhã này, hỏi con bé Tàu đó coi chữ tượng hình biểu hiện ý... chửi bới nó ra mần sao .

chữ tượng hình biểu ý là cái gì "tớ" ;;) không hiểu

haha có nghĩa là bạn Việt đừng mơ có chuyện này " - Đề nghị thay đổi cách viết bài trên diễn đàn -"

Mày ko thay đổi thì topic lại bị lock tiếp chứ làm sao, đến lúc đấy ko biết đứa nào nằm mơ với mộng để đựơc mở lại topic đâu!

Ơ sao mấy cái topic mới của mình bị khóa hết thế?Cuối cùng thì lại về cái này rồi.Chào cả lớp !
Mọi người làm gì để bạn ĐỖ Việt thấy cái topic nào có tên F2 là đều khóa hết thế chứ

Nguyễn Thanh Mai đã viết:
Ơ sao mấy cái topic mới của mình bị khóa hết thế?Cuối cùng thì lại về cái này rồi.Chào cả lớp !
Mọi người làm gì để bạn ĐỖ Việt thấy cái topic nào có tên F2 là đều khóa hết thế chứ
Mày thì biết cái quái gì?, có biết bọn tao đã phải chiến đấu ntn ko?, muốn biết tại sao thì đi mà hỏi bạn ĐV ý, chính tao là người trong cuộc mà cũng ko biết tại sao cơ mà !:))

sao thằng VA lại cho con Hiền nick thế này
mày sao con Hiền bị loock nick còn tao thì không bị gì nhỉ ???????????

Một tuần rồi chưa post bài, giờ mới post đ.c. Cái account này của thằng Trần Quang Dương nhưng giờ bán lại cho tớ. Thấy mấy bạn có vẻ vui vì lấy lại đ.c cái topic này nhẩy, tớ cũng mừng cho các bạn :)). Các bạn ơi ;;) , bi giờ chúng mình ;;) rất cần những bài viết hay và chất lượm, mình đề Nghị bi giờ chúng ta đ. (đừng) chửi nhau nữa, không thì người ngoài xông vô lớp ta sẽ thấy rất khó chịu X-(, mình rất o mong được sự ủng hộ của các bạn :x :x
=)) =)) =))

À Bình bòi ơi!! Cái ava của mày là con nào đấy ??? Trông wen lắm...:( ko thể nhớ ra là gặp ở đâu

Chà, bình bòi với nhã xài chung nick từ khi nào vậy ta...
Mít đâu, lôi cái em BOA của chú lên cho thèng bòi lác mắt chơi :D.

Chà, bình bòi với nhã xài chung nick từ khi nào vậy ta...
Mít đâu, lôi cái em BOA của chú lên cho thèng bòi lác mắt chơi
Thì lôi rồi đó. Cái avatar đó :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên