NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
To Trung: "ce qu'il y a de plus..." ở trong câu này tớ nghĩ có nghĩa là: "cái mà...nhất".
Câu của NP viết cũng đúng, nói chung câu nào dùng cũng được.

Tớ nghĩ "de plus" là "nhiều hơn", tớ mà đọc cái câu này xong thì tớ vẫn hiểu theo nghĩa đại khái là :" sự xuất hiện càng nhiều của những điều khó hiểu trong vũ trụ chính là điều làm cho vũ trụ có thể hiểu được" ;)) Nghe ngu ngu nhỉ? :D

Lớp mình dạo này buồn thiu thế này? Giang + Hiền + Thu Vân + Mai Phương + Ánh Ỉn đâu hết rồi? :(( Cả nhà vào chat chit linh tinh đê, để cho tao còn câu bài!

Cang nhieu thi chac phai la de plus en plus chu. De to hoi lai cho chac chan, hehe.
U, dao nay tren nay vang qua, hai dua cau bai voi nhau ko an thua.

Ối giời ơi, hôm qua tao thức over night, đi uống chè đặc, chè xanh nhà mình ý cho nó đỡ buồn ngủ, cuối cùng say cha nó cả chè, bây giờ lẻo khẻo như con thần kinh, phê giật, đầu óc có vấn đề, bước lên bước xuống ngã oành oạch.
Ts lần đầu tiên biết say chè là cái gì :(( Đau đầu quá!

Cố thức để ngồi câu thêm mấy bài nhưng mắt tao cứ díp tịt lại rồi.... đi ngủ thôi.... mệt quá.... Cả nhà tích cực vào kể chuyện linh tinh cho nó sinh động đi nào. Vào đê rồi tao bảo thầy Liêm cho phiếu bé ngoan :D ( thông cảm em say chè nói linh tinh :p )

Bon may het cai de noi roi sao lai con mang chu ki ra sam soi soi noi vay.
Ma ro rang Thu Van viet sai chinh ta con cai co nua 8-} .
Con con Phuong den , mày bỏ cái avatar ấy đi cho tao nhờ , nhìn mặt thằng ấy ngứa mắt lắm .Hay định lôi ảnh người iêu ra khoe với cả làng đây , có cần thế không ;;) /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
hehehe ko phải người yêu tao, người yêu tao đẹp zai thế này đã tốt.... Đây chỉ là thằng tao đang có ý định cưa cẩm thôi! :)) Ts đứa nào buôn chuyện của tao cho thằng Bình chú tao để đến tao bố mẹ tao. Chửi chết cha đứa đây luôn, hóng hớt vớ vẩn..... Ghét vãi đái!

ảnh cũ của mày là cái thằng nào thế cho tao coi mặt coi

cộng đề nghị bạn Minh Anh đánh có dấu hộ mính cái đọc cóc hiểu gì cả

Bọn mày đi học chửa có gì zui kể cho tao nghe coi tao đỡ buồn

Tao học được 1 tuần rồi lên năm 2 học nặng quá tuần nào cũng một đống bài tập đập vào mặt cộng kiểm tra liên tục ...

Lên năm hai học nặng hơn năm nhất nhiều lắm hả , tao đến đầu tháng mười mới phải đi học , nhưng nghe mấy ông lớp trên cũng kêu trối hết , lo phết .

Mà nói thật , mày kiểm tra nhiều bài ít ra cũng còn có bài để gỡ , như tao cả học kì kiểm tra đúng 1 bài , không qua là phải thi lại , thế mới đau .

Mấy chú hoc hành khổ sở nhể. Hêhhe sang bên 05-08 xem hotboy voi hotgirl AMS bùn cười vãi :))

Nhã quẳng tao lại cái số điện thoại đê! Mày nhớ mặt mày đấy! Mày xuống Rouen gặp bạn Tâm & Mai mà ko thèm gặp tao.

Uầy chú tao lên đây à? :D Thôi chết, ts sao bọn mày ko bảo tao sớm! Thảm nào có đứa hóng hớt với bố mẹ mình :-w

Lâu lắm mới rẽ qua đây, giờ mới viết bài đầu tiên. Xem ra đi du học có nhiều thứ để nói nhẩy, cứ ở vn mãi quê vãi lúa :)) , nhưng mờ ông bà già không có chục triệu gửi sang mỗi tháng, cũng không đủ trình để thi lấy học bổng nên đành phải chấp nhận phận quê mùa vậy :)) . Thằng Thụy học trường nào vậy, tao cứ tưởng mày vào học cùng với tao, thế mà mày lại đi du học, cho tao nick đi, thỉnh thoảng chat cho vui. Duy Vật học ở đâu đấy, năm nay thấy thằng DKhánh thi được Ngoại Ngữ,vào học cùng Nghị, sao không thi vào cùng cho zui. Sắp đến trung thu rùi mà buồn quá, học hành chán, đến trường lại thấy buồn, chưa có người iu lại càng buồn hơn :(( . Có ai có nick của Giang thì cho xin, sao dạo này không thấy bạn lên, nói nhỏ nhé, từ lúc mới vào đã thấy rất mến Giang, nhưng mà hôm Giang về thì hơi ngạc nhiên, sao bên đó thế nào mà bạn tăng cân nhiều thế (xin lỗi mình nói thẳng). Bạn vẫn xinh nhưng nếu bạn bớt vài kí thì sẽ xinh hơn nhiều.

(thằng nào cười ta mặc kệ :)) )

Wow wow wow xem Bình nhà ta nè!!!!!!!!!!!!!! ăn nói vẫn duyên dáng như ngày nào :))
thằng Bình "duyên dáng" như thế thì bao giờ mới có người iu cơ chứ :)) :))

...chưa có người iu lại càng buồn hơn...
Có ai có nick của Giang thì cho xin, sao dạo này không thấy bạn lên, nói nhỏ nhé, từ lúc mới vào đã thấy rất mến Giang, nhưng mà hôm Giang về thì hơi ngạc nhiên, sao bên đó thế nào mà bạn tăng cân nhiều thế (xin lỗi mình nói thẳng). Bạn vẫn xinh nhưng nếu bạn bớt vài kí thì sẽ xinh hơn nhiều.
=)) =)) =))--> bó tay với mày rồi Bình ơi :D

Chà chà , Bình xập xình , chưa ai viết bài thật thà như mày đâu đấy , khâm phục , khâm phục quá . Số tao nó chó chết không học được trong nước mới phải té qua đây thôi , học cùng bình cũng xập xình sướng lắm chứ :)) ,
đứa nào bảo việt nam quê mùa .

Ô hay, mấy con mẹ đốp lớp mình đâu hết rồi mà lại để thằng Bình nó cô đơn thế kia chứ , hay giới thiệu con nào cho thằng Bình đê bọn mày 8-} :)) :)) :)) .

I don't care

nick của tao hay dùng là nhubinhxdaa21, thằng nào chưa có thì add vào đi, free.
Mấy con lớp ta thì lạ j`, bạn của bọn nó cũng ngang ngửa thui, giới thiệu làm gì cho fí cơm. Mày sang đấy thấy thế nào, mày học ngoại ngữ khá, toán lí cũng được thì lo dek gì. Mấy hôm nay chán bỏ *****, học thì khoai mà ở trường thì buồn, biết vậy tao vào trường kinh tế nào cho nhàn. Nói vậy chứ học kinh tế thì ra trường cũng mệt. Vào đây thì cũng phải chịu vậy, thỉnh thoảng cũng đá bóng rùi bia bọt chứ vào kt thì chắc không có phong trào loại này :)) . Mày quen được con nào chưa, thằng em họ tao 83 sang đấy đã có 1 em nấu cơm cho rùi, mày kiếm 1 em cho nhàn lol :x

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Uầy choáng nhờ, vừa nhắc đến chú, chú lên ngay ;;) Cháu chào chú Bình ạ! Nick của con Giang bủm là sunnybabe_86 chú ạ. Hhhhhmmmm chị em F2 toàn hoa hậu xinh tươi dễ thương cả, sao lại nói xấu :-w Thế này thì bao giờ tiến bộ được, thế này thì làm sao chúng nó giới thiệu bạn cho mà làm quen được! :-|Mà sao cả nhà cả cửa đi đâu hết có mỗi tao buôn chuyện 1 mình thế nhờ, vô duyên nhờ, thỉng thoảng mãi mới có bạn Thu Vân vào.....Ko còn đứa con gái nào à? Con Vân dê & con Fuong & con Hiền đô đang đắm chìm trong tình yêu có khác. Con Ánh về Vn xong cũng mất tích! Con Giang thì nhà bị cắt net rồi, khổ thân! :p

Sao chúng mày vào học sớm thế? Tao đến tháng 10 mới học :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên