NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
PS: Bạn Ngọc Khánh dạo này đi buôn sổ sách hơi kinh đấy. Đi đâu cũng thấy hết rao bán sách nọ lại đến trả sổ sách kia! Chẳng biết bạn NK đã lãi được gì chưa mà hăng hái thế :D ;)

nguyễn minh anh đã viết:
Con chó Duy vật này , tao phải thi lại mấy môn linh tinh , triết với cả sử , đếk về được bố đang cú đây .

Ái chà , Phương chuột cũng tinh mắt phết , tao để chữ trắng sao mày thấy được thế :)) .

Ơ tao lên muộn ko được chiêm ngưỡng quả chữ ký của nó rồi? Đứa nào nhớ kể tao nghe với! :D Dạo này tao ko có việc gì làm nên hay đi hóng hớt linh tinh!

@ D.Anh: Mr. Bệnh Tật thế nào rồi? Sao dạo này mày online nhiều thế? Mà mày lắm nick thế? Mỗi hôm tao lại thấy mày online = 1 nick mới! Đợi tao đi sắm quả loa về chat voice với chúng mày, nghe các bạn hát + kể chuyện đêm khuya :))

2 Mafia da đen : Lạy mợ,chat bình thường với mợ đã nhạt nhẽo vô cùng rồi nói gì đến voi với ngựa.
2 NK: Tao muốn lấy sổ thì làm gi` ?

heheh, tại mày chat nhạt nhẽo nên tao cũng phải nhạt nhẽo theo thôi! Chat vơi mày quanh đi quẩn lại cũng toàn chuyện Black & White!
Mày có quả avatar với signature hay thế!

Ơ Khánh ơi, thế ấy không cầm sổ Đoàn của tớ thì tớ mất sổ rồi, vì chẳng có ai cầm cả.

Ce qu'il y a de plus incompréhensible dans l'univers, c'est que l'univers soit compréhensible.
cái này nghĩa là gì thê :D quên hết tiếng Pháp gòi. Hum nào lớp mình nhậu nhét phá phách 1 bữa nhể

Nguyễn Thu Vân đã viết:
Ơ Khánh ơi, thế ấy không cầm sổ Đoàn của tớ thì tớ mất sổ rồi, vì chẳng có ai cầm cả.
Hix, xin lỗi, cái sổ đoàn của bạn Thu Vân thì tớ không biết vì đã có người đến cầm thay cho ấy rồi (là ai thì tớ nhớ không rõ, tớ cũng không thể kiểm tra lại được vì tớ qua lại pháp lâu rồi).Nhân vật nào lần trước lấy hộ sổ đoàn cho bạn Thu Vân thì lên tiếng đi!!!!!
DA muốn lấy sổ lúc nào thế, có cần ngay không?Gửi mail cho tớ để hẹn ngày đến lấy sổ nhé.
[email protected]

Ho^ thằng đệ tự dưng tái xuất giang hô` a` ?
Trung thoòng hôm nào rủ rê được mấy đứa anh em ta chiến đấu.

Thằng Tuyết đỗ ĐH rồi sướng nhờ! :D Chúc mừng con anh hùng dân tộc! :p

Chữ ký của tao để màu trắng nhưng ko có nghĩa là tao để để mọi người ko đọc được :D :p

Còn cái cái chữ ký của Thu Vân thì tao cũng chịu, theo tao hiểu chắc là :" càng có nhiều những điều khó hiểu trong thế giới thì càng làm thế giới dễ hiểu hơn" . Ọe tối nghĩa vãi đái. Tao chịu thôi!

Đây, để chủ chữ kí giải thích cho. Nghĩa là: "Điều khó hiểu nhất của vũ trụ là người ta có thể hiểu được nó" (Tất nhiên là dần dần, cần phải có thời gian, giờ không thể hiểu hết được nhưng càng ngày càng hiểu nhiều hơn. Nhưng vũ trụ không phải là không hiểu được. Và người ta hiểu càng nhiều thì người ta lại càng thấy vũ trụ thật kì diệu vì nó có quy luật, chứ không phải linh tinh lằng nhằng không thể hiểu nổi, đấy là điều khó hiểu). Các bạn hiểu chưa? Hihi.

thế thì phải là : Ce qui est le plus incomprehensible de l'univers, c'est que l'univers soit comprehensible chứ nhể? Cái mẫu câu kia khó hiểu quá đi! Triết học quá, ko phù hợp với tớ!

Ờ thì "của" với lại "trong" nếu hiểu theo Tiếng Việt thì trong câu này vẫn cùng một ý nghĩa thế mà.

Đức ở đấy mai danh ẩn tích nên hỏi mấy người ở Montpellier xuống đây chơi chả ai biết Đức là ai cả.

Nguyễn Thu Vân đã viết:
Ờ thì "của" với lại "trong" nếu hiểu theo Tiếng Việt thì trong câu này vẫn cùng một ý nghĩa thế mà.

Ko ý tớ bảo là "ce qui est le plus" với " ce qu'il ya de plus" cơ!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên