NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chào các bạn mình tên là Trần Tuấn Vinh, nghe các bạn ở trường Ams đồn rằng lớp F2 đá bóng đỉnh lắm mình cũng có 1 đội muốn giao hữu với các bạn trên tình thần hữu nghị mở rộng quan hệ pt sức khỏe cộng đồng mong bạn đội trưởng cho mình số điện thoại hoặc gọi cho mình theo số 0989323226

Sao lớp này trai rúc vào lỗ nào hết rồi mà rủ đá bóng lại đến lượt phái nữ vào trả lời thế nài

Chỉnh sửa lần cuối:
chà chà, lớp mình có người thách đấu đá bóng kìa.Thế mà chẳng có ai lên tiếng cả. tiếc thật, mình mà ở việt nam thì cũng xin một chân rùi đây.

Ờ công nhận đấy vào rủ đá bóng mà toàn thấy gái gú trả lời chả thấy đàn ông con trai đâu cả mãi mới được 1 bác thì cũng không ở nhà

Đàn ông con zai lớp này đi phẫu thuật chỉnh hình hết rùi.... ;;) hehehehe... mà đằng ấy có lãng tai không khi nge nói lớp P2 đá bóng giỏi.... :-? Chả thấy bao giờ... 8-} Mà zai gái bình đẳng nge chưa... ăn nói cho cẩn thận... " gái gú" cái chim... 8-|

Hê hê ai bảo là phân biệt nào nói thế là tớ đề cao các bạn gái đấy chứ, ý tớ là chuyện thường có con trai lo thế mà chả thấy ma nào chỉ toàn các bạn nữ vào trả lời, thế mới biết lớp này âm thịnh dương suy hehehehe

Tran Tuan Vinh đã viết:
Hê hê ai bảo là phân biệt nào nói thế là tớ đề cao các bạn gái đấy chứ, ý tớ là chuyện thường có con trai lo thế mà chả thấy ma nào chỉ toàn các bạn nữ vào trả lời, thế mới biết lớp này âm thịnh dương suy hehehehe

Không biết dựa vào đâu mà có đứa lộng ngôn phát biểu xằng bậy , lí lịch không rõ ràng , nghe ai mà dám nói con trai lớp P2 đá bóng giỏi trong khi chẳng bao giờ đá giải của trường ? Rõ ràng mượn cớ nhảy vào , nếu muốn rủ đá bóng đá bánh thì sao không hỏi cái thằng kia đi . Thôi thôi ông phắn đi cho tôi nhờ , người dưng nước lã nhảy vào phá đám nội bộ à .

Khen cho chú em đang ở tận đẩu tận đâu mà cũng nhảy vào nói được mấy câu tiếc là con trai gì mà lúc rủ đá bóng thì không thấy trả lời đến lúc có việc tranh cãi thì lại xồ ra rõ vẻ vang he he. Còn như anh đây không phải dân Ams dĩ nhiên sao mà biết được lớp chú con trai lại có những người như chú đá bóng trên sân thì không biết nhưng đá miệng thì cũng kỹ thuật dẻo ra phết. Anh mà biết lớp chú thế thì đã chả vào rủ làm gì có phải vừa mất công mà cũng vừa bóc mẽ lớp các chú hay sao. Thui được rùi coi như là anh sai là anh nghe nhầm lớp chú đá bóng hay (he he chứ anh mà biết có những kiểu con trai như chú thì thật mời cũng chả thèm vào rủ đá), là anh hồ đồ nên mới vào rủ nhầm nhá. Xin lỗi chú vậy, còn lai lịch của anh thì in rõ ràng rành mạch tên họ không thay đổi Trần Tuấn Vinh trước học T1 Tổng hợp chú có thích tìm hiểu thì để anh post thêm địa chỉ nhà, có gì mà lại bảo anh lai lịch k0 rõ ràng.
Mà anh tưởng chú đi Tây về du nhập văn hóa có chút kiến thức lịch lãm thế nào chứ vừa mở mồm ra đã xồn xồn thế kia thì học hành nên cơm cháo gì được. Người ta vào rủ rê tử tế biết thì bảo là biết không biết thì bảo 1 câu "Lớp mình không biết đá bóng" hoặc "Cũng muốn đá nhưng mà không đủ người" như cái bác gì ở trên kia có phải là người rủ cũng thấy vui mà mình cũng không đến nỗi bất lịch sự không. Chứ ai lại như chú, luc rủ thì không thò mặt, toàn các bạn gái trả lời đến lúc thôi rồi thì lại xồ ra nói linh tinh [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
D.TUAN:ông anh mún đá bóng thi sáng CN gọi cả đội lên sân DHQG đá, ok ???? ma da bong thi cung ko can den dtdd dau anh a.? bon em ngheo chang dua nao co tien de goi di dong dau, sang CN cu goi ca doi anh len san DHQG, doi em bao h cung o day'

Chú trả lời ai vậy, nếu sáng chủ nhật thì mấy giờ mà sân ĐHQG là sân Thượng Đình á sao xa thế hix đá ở Vạn bảo cho lành đê, tui đặt sân trước cho

D.TUAN:DHQG ơ? tren cầu giấy á,cái sân cạnh đương PVD a'. Con trai lớp này ko thừa nhìu cơm để vô đây bàn tán ông anh a.

Ớ ờ...Sao dạo nay` pho rum này lắm hàng lởm thế !!!
Ơ` con hàng nào muốn đá bóng hay đá gì cứ lên sân trường QG nhé,trẻ,đẹp,khỏe,hàng chọn thoải mái....Cứ 8h sang CN hàng tuần lên đá thoải mái.
T Vinh: Mày học TH hình như ở lớp có thằng Sơn còi với cả mấy thằng cấp II Trưng Vương đúng không ?

Úi giời ơi, khổ sở với trang web của trường mình, mãi mà không post được bài lên.Cảm phiền xen ngang cuộc hội họp bóng đá nhé, tớ giờ đang tồn kho 4 quyển sổ đoàn:
3 quyển của Ánh, Đức, Giang.3 bạn này có muốn lấy làm kỉ niệm thì nói cho tớ một câu để tớ không vứt mất.
còn một quyển của Duy Anh thì nhân này chắc là sẽ quan tâm đây. Liên lạc với tớ sớm nhé.

hehehe.. chắc NK giữ hộ tớ đi... cố gắng mãi mới được vào đoàn mà :D
Tự nhiên có bạn nào lại còn thừa thời gian hơn cả hội lớp mình vào đây phá đám nữa... ấy mời kiểu khiêu khích thế ai dám đá. Lớp tớ đá cũng thường thôi nhưng được cái chả sợ thua. À mà nghe ai khen F2 đá giỏi thế? để tớ còn đem sính lễ đến hậu tạ chứ! ;;)
Chúng mày ơi... về VN mà chán quá... chả có gì làm cả... hic hic..........

Hờ hờ chú Khánh đấy a` . Chú không nhắc chắc anh cũng chẳng biết mình có vinh dự được vào ĐOÀN cơ đấy.Anh cũng đang định kết nạp phát nữa cho đủ hattrick đây.
2 Ỉn : Bao nhiêu ảnh xinh tươi (không mát) đâu hết rồi mà lại cho cái ảnh điêu thế kia cho thiên hạ ngắm thế hả ???

Hix, thế tức là chưa có ai mặn mà với mấy quyển sổ hả, đành cho lưu kho vô thời hạn vậy. :-s

Ánh về VN rồi cơ ah?Mấy bạn về VN mình sướng ghê.
Đúng là chúc mừng mấy bạn lớp mình thi tốt ghê!
Cho Mai hỏi mấy bạn được điểm như thế là có nhân hệ số ko?

Ts lâu lắm chẳng mò vào đây hóng hớt, cả biết thông tin cứt gì! :D

Trước tiên là chúc mừng SN con Mai Phương này! Năm nay thì sinh nhật vui rồi nhé! Đỗ ĐH điểm cao! Hehehe biết thế tao ở nhà thêm nửa tháng nữa để ăn khao của mày heheh!

Tiếp đến em Giang: Mấy cái avatar của mày dạo này xinh thế! Thế mà để mấy cái ảnh dự thi Miss xấu quá! :D :p Thôi em Giang cố gắng ăn kiêng từ bây giờ năm sau tham gia tranh chức Miss HAO tiếp ok? Giang dê, tao mới quen được 1 anh người Đức đẹp zai, hôm nào mày dạy tao vài câu tán tỉnh linh tinh với :D

Nghiem Thuan Anh đã viết:
Chúng mày ơi... về VN mà chán quá... chả có gì làm cả... hic hic..........

Sao lại chẳng có gì làm, tao rất sung sướng vì về tao giảm 2 kg hehehe, nóng chảy mỡ! Chẳng biết từ hôm sang đây đến giờ đã tăng thêm cân nào chưa? Ỉn béo đi chơi đê, đàn đúm cùng hội con MF + Hiền + Vân dê kia kìa!

Hiền năm nay được học cùng trường với bạn Mai Linh, vinh dự nhé! ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên