NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con chó Duy vật này , tao phải thi lại mấy môn linh tinh , triết với cả sử , đếk về được bố đang cú đây .

Ái chà , Phương chuột cũng tinh mắt phết , tao để chữ trắng sao mày thấy được thế :)) .

Chỉnh sửa lần cuối:
To MA: Tớ quên mất là không có số điện thoại của ấy.

nguyễn minh anh đã viết:
Con chó Duy vật này , tao phải thi lại mấy môn linh tinh , triết với cả sử , đếk về được bố đang cú đây . .
hehehe cố gắng học hành cẩn thận nhé. Tao chơi gần cả học kì đến sắp thi mới ôn mà qua sòn sòn. Thi lại 2 môn cũng xong rồi. Bây giờ rất thoải mái.Chúc mày học hành tấn tới HAHAHAHAHAHA

Nguyễn Thu Vân đã viết:
To MA: Tớ quên mất là không có số điện thoại của ấy.

06 24 58 85 83 . Đi chơi thì gọi cho tớ , bây giờ đang có đoàn Việt Nam mới sang , vui lắm .

em chào các anh chị, vào đây mới thấy các bác lớp Pháp nhà mình ở đâu cũng buôn ác, chắc là truyền thống, em là lính mới, mong làm quen với tất cả các anh chị lớp pháp khóa 01-04 đc ko ạ :)

Em nó muốn làm quen mà lại nói thế ,chảng gia giáng anh chị gì cả Duy Anh ah.
Mà Duy vật năm nay có thi ko?

WELCOME EM LUN !! NHƯNG EM HẢI THANH RỦ THÊM MẤY EM ZAI VÀO ĐÂY CHO VUI LUÔN HE'HE' =))

Con Heo nay` láo nhể.Tao bằng vai phải lứa với mày hay sao mà dám gọi tao Duy Vật !

Duy Vật là biệt danh của mày rồi còn gì nữa,có cần phải nhấn mạnh hơn cái tên đấy ko? :)) Bgio mà nói tên khác sợ bọn nó không nhận ra thôi ;)

Dạ vâng em sẽ gọi thử xem, nhưng thưa chị tình hình là P2 năm nay theo danh sách thì XY là của hiếm nên em cũng chưa biết phải gọi ai cho nó tiêu biểu :D
@ anh DA: hic, hình như em ko đc đại ca này chào đón lắm, thôi, chắc em đành rút vậy

ấy, ấy, em Hải Thanh gì đó đừng có rút vội, tên em nghe hay quá, chắc phải xinh lắm đây.
Em đang học lớp Pháp nào thế ? Rủ mấy bạn nữ lớp em lên đây buôn dưa lê cho vui đi.
Anh DA đùa đấy mà, đừng có sợ hehehehehehe.

Hố hố , thằng Khánh chui từ đâu ra thế , mới có con nhóc nhảy vào mà đã tít hết cả mắt , tao hỏi bao nhiêu lần thì lại chẳng nói câu nào . Mà tao nghi ngờ thằng Khánh này sang Pháp rồi đổi tính nết lắm bọn mày ạ .

minh anh dở hơi nói linh tinh gì thế hả, tao có thấy mày hỏi tao bao giờ đâu mà trả lời. Vả lại tao thấy thằng Duy Anh tiếp đón các em nữ lớp dưới kém cỏi quá nên tao mới phải nhảy vô để giữ thể diện cho anh em lớp mình chứ, heheheheheh :))
Mà em Hải Thanh đâu rùi nhỉ, hay rút thật rùi.
Mà này MA, lâu lắm rùi không gặp, cho tao cái email cái coi, tao có chuyện muốn hỏi.
Mail vào hộp thư cho tao cái nhé: [email protected]

Em Hải Thanh này nhát thế, anh Duy Anh có nói gì đáng sợ đâu mà chưa gì đã đòi rút, thế thì không nói chuyện với các anh chị lớp P2 01-04 được rồi.

Tin nóng hổi đây : điểm 2 nhân thi lại năm nay vào trường tao :
* Duy Khánh : 21 điểm (chưa nhân) -> đỗ 85%, hơn cả điểm của tao năm ngoái, hic =D>
* Mai Phương : 26,5 điểm (chưa nhân) -> hic, con này chắc định tranh chức thủ khoa đấy =D>
---> chào mừng các em năm thứ nhất vào khoa Pháp trường ĐHNNHN :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng nhé, chúc mừng nhé, chúc mừng nhé. Riêng Maifuong phải khao lớn rùi. =D> =D> =D> =D>

Chúc mừng trường ĐHNN có thêm một tay vá lốp lành nghề & xin chia buồn vì có thêm 1 người rải đinh ở cổng trường hehehehe

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên