NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nguyễn minh anh đã viết:
Ô hay, mấy con mẹ đốp lớp mình đâu hết rồi mà lại để thằng Bình nó cô đơn thế kia chứ , hay giới thiệu con nào cho thằng Bình đê bọn mày 8-} :)) :)) :)) .

Cho thằng M.Anh nói lại nhé, con nào là mẹ Đốp huh? Tao mà xuống Marseille chơi ở nhờ nhà mày được ko nhờ ? :)) :D

Nguyễn Như Bình đã viết:
Mấy con lớp ta thì lạ j`, bạn của bọn nó cũng ngang ngửa thui, giới thiệu làm gì cho fí cơm.
Bạn Bình ăn nói cũng mạnh dạn nhỉ.

Thu Vân có công nhận bọn này bây giờ bật lại chị em mình nhỉ?

Vũ Phan Trung đã viết:
Wow wow wow xem Bình nhà ta nè!!!!!!!!!!!!!! ăn nói vẫn duyên dáng như ngày nào :))
thằng Bình "duyên dáng" như thế thì bao giờ mới có người iu cơ chứ :)) :))
úi xời, dễ thương như em giai anh thì có chưa :D.

tao hiền đây tao mượn nick thằng quí' lên viết 1 ti' không nhìn chúng mày chat thèm lắm tao ko đăng kí đc nick vào sổ đen rùi :((
haa các bạn đi học tây oai nhi?
mừ thằng B bi h ăn nói vai~ thía cưng ;;) đàn ông đấy chứ

lớp mình chan' nhi? chúng mày bây h ăn nói tinh vi qua'
thằng minh anh la thàng tinh vi nhất rồi đến thằng hoàng minh
ở đời fai bít mình là ai chứ

Cái lớp này tan rùi, giờ thì mỗi đứa một nơi thôi :)) :)) . Trung thu có trường nào hội hè gì không, hình như bọn nó về quê hết, chả còn đứa nào, va`i chán. Trung thu này có gì vui thì gửi tin nhắn offline đi, dạo này ít hội hè, chán quá

Chú Bình, chú thích hóng hớt gì cũng được nhưng mà đừng có mà buôn chuyện về nhà! Mấy tuổi rồi còn đi mách ông bà, bố mẹ cháu có người yêu làm gì. Chú có phải trẻ con nữa đâu! Ok? Mà cháu yêu thằng nào, bỏ thằng nào có liên quan đến chú ko nhỉ? Có cần thiết phải thông báo về nhà cho ông bà cháu ko ý nhỉ?

Chúng mày thấy tao khổ chưa, có thằng chú học cùng lớp đâm ra thế này! Vừa ló mặt thấy bố mẹ, đã bị hỏi rồi! :-w

kinh đây he' he' nhạt nheo~ qua' mai la trung thu rui`
chuc' cac' ban. don' trung thu vui ve nhe :)>-

Ặc ặc ặc, chết mất thôi, con Hiên` dám dung` ảnh mày để làm avatar của tao ha?????. Tao tắt rồi, mày mà đổi lại là đừng trách tao đấy nhá!!!

Ở nhà có bão à? Tao cũng thấy mọi người kêu ầm ĩ là mưa gió, ko đi chơi được. Khổ thân bọn mày, ở chỗ tao tự dưng rét quá! :((

Ừ ở đây tự nhiên rét quá, còn mưa nữa chứ, 14 độ, nhưng mọi người vẫn ăn Trung thu như thường (vì ở trong nhà mà).

Nhân dịp topic F2 được unlock tôi xin viết một bài :))
Bây giờ mà chửi bậy là tiếp tục bị trù dập đó. Nói chung mọi người cố gắng kiềm chế :D

lol cuối cùng ĐV cũng unlook topic rồi ah ;;) vui quá ta
sao bảo ĐV làm rắn lắm cơ mà ?

hi hi hi hi vui quá ta hi hi hi các bạn cẩn thận lúc nào cũng có ng theo dõi
mà chúng ta ngoan ngoãn lịch sự mà lo j có fai trả vờ khó khăn j đâu
hi hi hi

con hiền treo nick bao h mới vào đây fa cỗ nhỉ
quái lạ 1 tuần còn 2 thằng kia 2 3 tuần lâu phết
đến lúc đó thì mất hết không khí rồi

Vũ Phan Trung đã viết:
Nhân dịp topic F2 được unlock tôi xin viết một bài :))
Bây giờ mà chửi bậy là tiếp tục bị trù dập đó. Nói chung mọi người cố gắng kiềm chế :D
Anh em đi học tiếng Trung, tiếng Hàn, tiếng Nhật hoặc là ... Ả Rập để về chửi nhau cho đã. Thằng nào thò mặt vào thằng đấy chóng mặt mà chết :D.

- Mọi câu chửi bậy bằng bất kì thứ tiếng nào cũng được coi là vi phạm -

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên