NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ô` bạn n f trông nữ tính quá nhỉ , tóc dai` quá
nóng quá chết mất thôi

Hì, bỏ cái nick cũ, xài nick mới rồi. Hồi này học hành chán chết. Đợi dài cổ chả thấy có project gì hay ho, tự đi kiếm thì... còn đang được chờ xét duyệt. Tóm lại là... chán đời ngồi chơi game ... Mà nick của NP là gì vậy? Hình như không có trong list !!!
đợi project gì thế Minh Manga project hay Anime Project hay là Project học tập ???? :-/ :-/
sướng thế chơi game cả ngày chả bù với tớ chơi cũng không được :(( :((
mày đổi nik khiếp thế fuongxinhtuoi mơi sợ chứ :))

cái thằng đi~ nha~ mày ko cho tao dùng nick nữa ah`
làm sao tao sống nếu ko đc thi thoảng tao còn bon chen 1 số câu

sorry mọi người nha,cái post trên là của be_i_dun,nó mượn nick của em.đừng phạt em,em vô tội

hehehe, lâu lắm rồi tao ko vào trong này nói chuyện với bọn maỳ, nói chính xác là vào đọc nhưng không viết gi cả.Ko biết bọn mày có nhớ tao ko nữa.Hè này những đứa nào về thế, ai tình nguyện vác tao về với không....hichic, hè này không được về, nhớ VN chết đi được. Tao nghe bảo là con Ỉn, con NP, con ML và thằng Lâm về đúng không.Bon chóa, sướng thế không biết nữa. hehehe.

Chán thế ,vừa lên hỏi thăm cả lớp một tí đã bị bạn Thanh Vân nói rồi /:)
Mà lớp mình mấy người dạo này chắc đang ôn thi hả ,mà thi ĐH năm nay có quy chế gì khác năm trước ko?
Giang chán ko đc về Việt Nam hả?Sang Rouen chơi đi ,bạn MAi chu cấp chỗ ăn chỗ ở ,rồi dẫn đi chơi .Nhưng tầm đầu tháng 6 nhé ,b giờ đang chuẩn bị thi rùi :((
Mà Giang chụp ảnh avarta ở VN hay ở bên này thế?

ô mô thì thằng đi~ nhã ko cho tao dùng nick nữa nên tao fai dùng nick thằng trung haaa
uh thế về vn làm j vừa nóng vứa bụi , thôi ở lại đấy mà đi biển cho nó bronze

Đùa chứ hè năm nay nóng vãi nhỉ? Tao nghe nói lên đến tận 40 độ, thế quá thiêu sống con nhà người ta à?
Giang yêu, đợi mẹ mày sang xong rồi xin mẹ theo về luôn đê!

À thằng Trung Mít, mày sang US bao giờ mà để cái location US thế? Dạo này tao cung ít thấy mày online nhỉ? Lớp mình chăm chỉ học hành ghê, chuẩn bị thành F1 hết rồi ehehehe

O* tóc con NF dài nhỉ.. Tóc tao mà để cũng dài như mày đấy.. MỖi tội tao cắt mất toc rùi hehehhe.. Thông cảm trời nóng nói chuyện hơi bị nhạt nhẽo tí... dm chứ sao trời nóng khó chịu thế nhỉ... hĩ hĩ ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên