NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ở đâu cũng rứa thui. Hôm nay lại nhận cái đề tài tiểu luận rồi. tối thiểu 15 trang a4, có kèm ... vài chục trang tài liệu chuyên ngành tham khảo .... Chết đến nơi rồi :D.

Chú Minh Anh học hành sao rồi? Lần đầu thấy chú thò mặt lên diễn đàn :)).

To MA: Ki cái gì? Có di động chỉ tổ suốt ngày buôn, không học được thôi.
Mà này, đừng có giới thiệu nhé! --> Buôn gì mà buôn , tiền đâu , nói thế thôi , chẳng qua có máy di động thì dễ liên lạc hơn thôi . Giới thiệu gì , tui bốc phét đấy , dưa bở quá :)) :)) .

Chú Minh Anh học hành sao rồi? Lần đầu thấy chú thò mặt lên diễn đàn . -->

Ờ , chú học bình thường , cám ơn , cháu ở nhà ngoan , nghe lới bố mẹ nhé , hè về chú cho mày tiền ăn kẹo , nhá ! :*

nguyễn minh anh đã viết:
Chú Minh Anh học hành sao rồi? Lần đầu thấy chú thò mặt lên diễn đàn . -->
Ờ , chú học bình thường , cám ơn , cháu ở nhà ngoan , nghe lới bố mẹ nhé , hè về chú cho mày tiền ăn kẹo , nhá ! :*

He'he' minh anh good =D> đọc xong câu này của MA sao tự nhiên thấy yêu mày quá cơ -- yêu miẹ cả hoang tử nữa mới chết hêhê :)>-

tao ko làm dc
o cai bọn này nói cái đ' j ma lungtung the
tao có 1 thăng thầy ngắn lưỡi giậy như cứt

Em Ỉn.. có cái ảnh trông xinh đáo để.. ehehehhe ;) Đúng là iu rùi có khác... Dạo này onl suốt mà chẳng khi nào gặp được... Hè này chúng mày mà về thì về tháng 8 nhé.. Tháng 7 bọn tao còn bận thi ĐH ;;) Bận bịu lắm cơ...
To Thu Vân: Tớ có thay đổi j đâu.. Vẫn duyên dáng đáng iu như ngày lào hehehhehe... :*

Ỉn yêu rồi à? heheh hay thế sao ko thấy động tĩnh gì với cả nhà thế này? im hơi lặng tiếng dã man!

Phạm Quang Dương đã viết:
Thằng MA chết tiệt Ảnh đẹp thế mà bỏ đi
Đẹp cái đầu thằng đệ , tao mà về , tao đập bẹt cái đầu ngôi giữa nhà mày . Thằng chó , dám sửa lung tung cả chữ kí của tao .

Nhớ đấy , hè về mày chết với tao /:) >:) .

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào anh Ánh ỉn, bao cáo anh hè này chắc em về,,,,tiện thể chào luôn các đệ tử anh, lâu lắm kô lên đây chơi, vẫn chả thấy tiến triển gì cả, bi h bọn may ko chửi bậy nữa nên chán quá

Chao Moi Nguoi !!!!!! Lau Lau Ko Len Nen Hoi Tham Moi Nguoi 1 Cau. Hinh Nhu 24-25 Nay Ki Niem Truong Ko Biet Co To Chuc Gi Ko

hehe...
To Lâm Lengkeng: hè năm nay về nhớ đến chào anh mày đấy! năm ngoái mày chuồn chuồn ở đâu suốt, chả gặp bao h.
To Vân dê: hehehe... Ỉn vốn nổi tiếng ăn ảnh nên V đừng có tin, nhìn cái ảnh đấy rồi trừ đi 80% thì mới ra được con người Ỉn ngoài đời.
Chúng mày sắp thi chưa? tao ở bên này còn hơn tháng nữa là thi... từ đầu năm đến h chưa học gì... bây giờ mới lo cuống đít lên... khổ đời tôi :(

Vân dê nick là gì ý nhỉ, hôm nọ máy dở hơi quá không add được nick.

nguyễn minh anh đã viết:
Đẹp cái đầu thằng đệ , tao mà về , tao đập bẹt cái đầu ngôi giữa nhà mày . Thằng chó , dám sửa lung tung cả chữ kí của tao .

Nhớ đấy , hè về mày chết với tao /:) >:) .
Đầu tao vừa to vừa cứng thách bố mày cũng đếch đập bẹp hehehe.Mà đầu tao cũng bẹp sẵn rồi.Hè về tao lại để đầu đinh như Phi Đinh đại tiện xem mày làm gì được.
Ê chơi gunbown ko bọn mày.

Ko chơi Gunbound đâu, chơi Priston Tale roài :)).

Kỉ niệm thành lập trường có bác nào về ko nhỉ???

Này có đúng là thằng Đề ko thế? Sao bạn Đề bây giờ ăn nói văn vẻ thế nhờ! Ngạc nhiên quá đi!
Bạn HM dạo này tớ ko thấy ấy online gì cả, bận bịu học hành lắm à?

Hì, bỏ cái nick cũ, xài nick mới rồi. Hồi này học hành chán chết. Đợi dài cổ chả thấy có project gì hay ho, tự đi kiếm thì... còn đang được chờ xét duyệt. Tóm lại là... chán đời ngồi chơi game :D... Mà nick của NP là gì vậy? Hình như không có trong list :D !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên