NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chao cac cu, lau ko len day, thay dao nay gan cac cu to hon roi day, hehehehe

Hôm nay gặp Thu Vân , y như là, chậc chậc , lại đi học muộn , xui vãi.

ehhehehhe... Mày nói Thu Vân thế .. Thế Thu vân ở bên đó thế nào rồi?? Khỏe không? học hành ra sao? Dạo này không gặp được Thu Vân.. nick của TV ở Yahoo là j???

Thanh Vân làm gì phải nói thế ,nghe khách sáo ,chẳng giống Vân gì cả?
Mà nói thế thôi chứ ,bgio lên cũng hỏi lớp mình dạo này thế nào rồi có gì hay hay ko kể cho chị em xa quê nghe với .Tình hình mấy người bên này thì bọn tôi biết rồi nhưng ở nhà thì ko biết gì cho nên mọi ngườu ma có lên thì kể chuyện luôn nhé

Thêm nữa ,muốn hỏi mọi người mấy câu;
-To Duy Anh ,thế bố Đức Tuấn thế nào rồi mày,thấy bảo gẫy chân hả?Tao thấy bảo người lớn tuổi mà bị thế thì lành lâu lắm hả ?Nếu bọn mày đi thăm thi chuyển lời của tao hỏi thăm luôn nhớ
-To hiền :Thế mày không làm nick mới mà cứ dùng nick của Nhã như thế hả mày?Ko làm được hay mày ko muốn làm?
-To Dương Nhã :Tao thấy bảo lớp mày có 50 thằng ,mỗi thằng đến từ các nước khác nhau hả?

Còn to ai nữa không nhỉ?
Ah to Thu Vân ,Thường thì mấy giờ ấy về nhỉ để bọn tớ gọi điện đến nói chuyện được nhiều.Mà gọi điện tầm giờ nào mà ko phiền bà nhà ấy là được
Ai nữa nhỉ ?
Thôi thế thôi !hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Lâu lâu không lên vẫn thấy mày hãm như xưa Mai à....Quả thật không muốn nói đâu.. nhưng đọc thấy ngứa mắt lém... Quan tâm vừa thôi còn thấy khả dĩ..chúng nó có yêu j mày lắm đâu mà mày quan tâm thế... Mệt người... :-S

To MA: Y như là gì ? Mà gặp bạn bè chẳng nói gì chán thế ...

To Vân dê: Tình hình tớ vẫn khỏe, vẫn ổn, cho đến giờ này, hihi. Nick của tớ là nuage_1312, của ấy là gì? Thế Vân dạo này chắc thay đổi nhiều rồi đúng không?

To Mai & Tâm: Cuối tuần cứ gọi cho tớ vào khoảng 7-8h tối, ngày thường thì tớ đi học đến 8h về đến nhà là muộn nhất (trừ thứ 4). Tóm lại cứ gọi vào khoảng 7-8h tối là OK. Sao? Có nhiều tâm sự thế cơ à, hihi? Khẩu hiệu: NON SORTIE. Đúng chưa?

Thu Van : Hôm đấy bực mình đi học muộn , mà có 2 phút nói được cái gì chứ .
Vân có di động chưa , cho số đi , lúc nào rảnh tui gọi cho , tha hồ bốc phét :)) .

Chỉnh sửa lần cuối:
Bà Vân này keo wá, này ki vừa vừa thôi , tui còn giới thiệu mấy anh cho ;;) .
Nhiều ông hỏi thăm lắm nhé /:) ;) .

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng MA lấy ảnh xấu quá tao đổi cho
Có đẹp ko? hahahahahahhaha :))

Chỉnh sửa lần cuối:
uh , dep lam , tao thich lam , o , thang cho :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
To MA: Ki cái gì? Có di động chỉ tổ suốt ngày buôn, không học được thôi.
Mà này, đừng có giới thiệu nhé!

lâu rồi ko lên hy vọng tất cả đều khỏe. Hôm trước vừa nói chuyện điện thoại với Tâm đỉ và Mai. Đang nghỉ xuân; chán quà chẳng có gì làm cả :(

Nghỉ xong lại sắp thi rồi :(( Suốt ngày học với thi đến là khổ! Chả đâu = ở nhà cả :( nhớ nem chua, ốc xào quá !!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên