NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bác nào chưa lấy bằng tốt nghiệp thì qua trường lấy nhé, ko thì nhờ người nhà qua lấy >>>>> lời nhắn cô... ???? ở văn phòng ^_^

bằng bilingue vẫn chưa thấy gửi về trường >_< !!!

Băng biếc gì giờ này nữa, sao bạn hoàng tử lại biết, cô văn phòng gọi điện cho bạn hoàng tử báo cả lớp đi lấy bằng à?

Thằng Mít, sao nick mày lại là "like a bird in the sky" ? Chim chiếc, bay biếc gì ở đây thế này? Thế tao ko gọi mày là Mít thì gọi là gì? Gọi là Trung trớ à? ;)) :D

Nguyễn Hoàng Minh đã viết:
bác nào chưa lấy bằng tốt nghiệp thì qua trường lấy nhé, ko thì nhờ người nhà qua lấy >>>>> lời nhắn cô... ???? ở văn phòng ^_^

bằng bilingue vẫn chưa thấy gửi về trường >_< !!!
Cho biết lịch lấy bằng thì mới lấy được chứ.cảm ơn trước

Bọn mày có theo dõi cái Miss HAO ko? Vãi đái hehehe!!! "Em bị bênh to tim" " em tự tát vào mặt để thức học" buồn cười đau cả bụng! Người yêu thằng Tường tham gia nhé! Em nina cứ gọi là..... Chẳng hiểu thằng lở với em đấy bỏ nhau chưa nhỉ? ;)) Vui vãi đái, vào chọc ngoáy bọn Miss này hay thật!

Ha ha ha,xem mấy cải ảnh của bọn miss asm xong mà muốn cười vỡ bụng, thế này mà cũng đi thi, mấy đứa còn xấu hơn cả ôsin nhà tao ấy chứ, lại còn mấy con trông đú vãi, lấy về nhà thì có mà suốt ngày đi hầu nó chả hết (còn 1 số chuyện khó nói khác nữa...)
Lại còn mấy con trông quen quen, hình như là người yêu thằng tường thì phải, tạm được
Nik của t là tmtq2004
dd là 0904386594

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúng mày chê bai cũng vừa phải thôi, không mod miếc lại vào nói bây giờ. Người ta có gan đi thi là giỏi lắm rồi.... chứ tao đây nhìn cuộc thi mà bùi ngùi luyến tiếc... GIÁ NHƯ NGÀY XƯA.... đừng ăn nhiều quá! hehehe... chứ không là tao cũng vào đây kêu gọi chúng mày đi vote chứ không nói mầy thứ bôn bôn thế này đâu....
Mà lớp mình máu nhỉ... càng ngày càng nhiều đứa lò dò vào forum....
Hè năm nay những đứa nào về nhớ tập trung đi chơi để cho những đứa không được về thèm nhé!hehhehe...

heheh thông báo cả nhà em Giang nhà mình chuẩn bị đi thi nhé, tao cổ động mãi đấy! Nó đi thi đề nghị cả nhà vào thành lập chiến dịch lăng xê gà nhà nhé! Con Ánh ỉn dạo này mất tích kinh phết, thỉng thoảng lên lại hóng hớt vài câu!

Người yêu thằng Tường xấu bỏ xừ! Tao ủng hộ em Mi Vân xinh đệp :D

bố con Phương, tao đã đồng ý đâu, lên đấy bêu rếu lắm. Đã thế lại có mấy em Mi Vân với em Bảo Thư gì kia, lên đấy làm sao đấu đá được với các em.hehehe, mà công nhận tao cũng không có gan cho ảnh lên đấy xong lại bị bình phẩm thì ngại lam. ;) Thế nên để tao suy nghĩ cái đã :))

Mày thấy em Hồ Thu Trang ko? Em đấy cũng có trả lới câu hỏi đâu, cũng chẳng làm gì nhưng mà số phiếu binh bầu ngang = em BT rồi đấy thôi! Mà có ai nói gì em đấy đâu! À, có anh Hoàng béo ở Dresden nhắn mày là :"Em cứ đi thi đi, anh ủng hộ, cần nhờ viết bài giới thiệu thì gọi anh 1 câu, anh sẽ viết hộ ngay" :p :D Đấy, hậu phương rầm rộ thế này, hoành tráng thế này còn gì? Mà bọn bạn tao học 01-04 cũng bảo là thi đê chúng nó ủng hộ, khóa mình chưa có đứa naof đi thi cả! Đi đê để làm vẻ vang cho bộ mặt F2 phát! À, tao quảng cáo ảnh mày cho BGK, BGK bảo mặt mũi thế là đẹp rồi chỉ cần đi chụp vài cái ảnh nào đẹp đẹp tử tế là ok !

GIANG BÉO ĐI ĐÊ!!!!

Con Ánh ỉn có mà sang Thái thi missfat ý :), mà đứa nào đi thi cẩn thận đấy, đăng ảnh lên rồi, hôm nào tình cờ gặp trên các trang sex thì lại thành vụ sicandal thì chết :))

Thằng dở hơi này, mày dọa thế thì đứa nào dám đi thi, với cả HAO có chống coppy ảnh khi click chuột phải mà ( chống thì chống thế thôi nhưng vẫn save được :p )

Cho thằng Nghị sang Thái Lan làm quả miss chuyển đổi giới tính ;)) xinh cứ gọi là :))

hehe... tao thì tất nhiên chả lên làm ứng cử làm gì... có mà bị loại từ vòng gửi xe à... chả mơ mộng hão huyền làm gì... |-) Sự thật nó hiện hữu đây này, Nghị ý kiến gì.... óanh chết giờ...
Giang nó có muốn thi hay không thì tùy nó đi, NP cứ kích thích. Tham gia thi cái này là lợi có hại có... nên để tự nó cân nhắc.
Giang béo mà thi thì tao củng rủ rê bạn bè lên ủng hộ mày cho..hehhe... Tùy mày thôi nhé!!! ;;)

hehhehehe bạn NGHI cũng lên đây hóng hớt ah hhehehhehehehehehe
Người yêu thăng Tường nhìn trông kinh bỏ mẹ thế mà nghị lại khen đúng là...........HHEHHEEHHEHEHEHEHHEHH đúng là con bố NGHỊ

chúng may` naht. nheo~ quá nong' quá
nghị đang bị em nào giăng lưới mà khó thoát thế hee khổ thân , thương quá cơ
m. miss như cái củ bin trông như đứng chemin de fer í heeeee
nina vân~ yêu tường nhà ta mà có fan đằm thắm hơn trước
em trinh vừa xinh vừa hiền , bầu em trinh
m. nong' quá heeeeeeeeeeeee
ờ minh anh đẹp dai về vn làm j` nóng lắm đen lắm đấy
ơ ngọc khánh có về vn ko
thăng hoàng linh ng yêu cu~ con sofia yêu tâm đỉ nhà mình ah , nge fat điên

thằng trung cho tao đổi avatar 1 tí hic nóng quá , tao đang bị ỉa chảy
mùa hè hết sức nóng nực thế này mất nước nhiều quá

Bố anh Tiệp Hà Nhân Trung Mít Thoòng nhé, dạo này hư quá, không thích chửi nhau thì thôi chứ...
Mà anh Trung thoòng nhà mình sang US lúc nào ý nhỉ, hay là sang...Mỹ Tho đấy hả, :))

Khặc khặc , mẹ bọn mày, cãi nhau lung tung hết cả lên . Đứa nào dũng cảm thì cứ đăng ảnh lên mà thi , trượt thì chắc chắn rồi , nhưng mà dzui , hê hê , cho anh em còn lên ngắm chứ .Nhu taochẳng hạn , thỉnh thoảng lên xem có nhân nào mới không mà mãi vẫn ì ạch có vài mống à , lại còn toàn lũ chíp hôi lăng xăng .

Dù gì thì cũng phải có 1 đứa lên đại diện cho con gái F2 01-04 chứ , tao nghĩ con gái lớp mình hơi thô , nhưng còn hơn khối lớp , nhể :)) .

Ơ, Góp ý tí chút , con Giang đi thi , đừng có đăng cái ảnh avatar này nhé , trông già đau , nhìn ngứa mắt quá , có cái ảnh nào hiền hiền tí không ?

hehehe, đấy, chưa chi bạn Minh Anh bạn ý đã chê rồi.Chắc tao chẳng cho ảnh nghệ thuật lên đâu.Cho mấy cái ảnh thường thôi. :-? hehehe, để tao xem đã, nếu bọn mày chịu khó ủng hộ tao thì để tao lấy quả máy ảnh Digital chụp mấy kiểu xem có xinh không rồi đi đăng kí dự thi vậy b-)
To Nguyên Phương : hehe, mày tuyên truyền gì mà cả đến ông Hoàng cũng biết thế, lại còn khoe trước với BGK thế này. :)), con này lăng xê vãi..

Thì mày là gà nhà, tao ko lăng xê mày thì lăng xê ai? Chúng mày phải cổ vũ cho con Giang nó đi thi chứ lại, bảo có em nào xinh đi thi cơ thì tao cũng còn ko kích động em Giang nhưng mà toàn mấy con xấu xí nhìn phát buồn nôn, em Mi Vân thì cóc phải học sinh trường mình nên thôi, em Giang mà đi thi thì vẫn là xinh nhất!

Nhưng mà tao thấy con Ỉn có cái ảnh chụp trong album mặc áo xanh, bôi môi son má phấn buộc tóc đằng sau trông xinh đấy chứ! Chúng mày cứ khiêm tốn làm gì, con gái F2 là xinh nhất rồi hehehe!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên