NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hehheheh mình không lên quả là thiếu sót, mù căng chải thông tin.... Giang đi thi à.. Thế tao phải cổ vũ thôi... hĩ hĩ 3 ngày rồi tao bị ỉa chảy với sốt giờ gầy còn có 41,5 cân nhưng vẫn sẽ ủng hộ hết mình... Mà sao con NF không đi thi.. tao thấy mày cũng sánh ngang tầm mà .. hehehe... ngại chó gì...Đi thi đi cho nó mấu ... Em ỈN thì không chi đi thi đâu... Nó đi thi gầy bớt đi thì không được.. mất dáng... Nó xinh nhất cái béo mà hehehhe.,,,:*

hehe... yêu em Vân thế chứ... :D Đằng nào thì ỈN cũng chả bao h nghĩ mình sẽ có ngày tham gia những kỳ thi kiểu này. Hồi bé thì mỗi kỳ thi bé khỏe bé đẹp dế nhất quả đất mà còn trượt thì từ đó chừa rồi.... không bon chen. Em Vân yên tâm đi, thích tao gầy đi thì khó chứ mày mà thích tao béo, béo mấy tao cũng chiều được....hehehe
To NgP: làm gì có ảnh nào tao trang điểm như mày nói. Trong ảnh đấy tao đánh mỗi son nẻ thôi.... hehehe... nhưng tại tao ăn ảnh nên nhìn vào ảnh thì hơn người thật đến 80% ý...
Em Giang suy nghĩ nhanh nhanh cái.... tranh thủ lúc tao chưa vào thi thật còn lên ủng hộ mày chứ 2 tuần nữa thì e là bạn chịu rồi.... CỐ LÊN!!!

Thì cái này chỉ thi qua ảnh thôi mà, tao chụp ko ăn ảnh nên ko thi hehehe, ko thì tao cũng bon chen, con Ánh Ỉn chụp ăn ảnh phết còn gì!

Chúng mày click vào cái chữ ký của tao đê, đọc mấy bài phóng sự của mấy anh zai già, buồn cười ko chịu được !!!! :)) Giang đi thi đê em, tao làm phóng viên cho tờ kia, tao lăng xê cho mày ngay ;;)

Thi thì thi, tao đã bảo để tao chụp ảnh cái đã. Đi thi thử sức chứ tao cũng chẳng muốn bon chen gì, hihi, được giải thì càng tốt mà không được giải thì cũng chẳng mất gì. Thế bọn mày cứ chuẩn bị tinh thần đi. Để cuối tuần rảnh rỗi tao làm mấy quả ảnh rồi đưa lên cho bọn mày duyệt trước. :p xấu quá thì thôi. :))
Mà tao cũng chẳng rõ thủ tục thi cử kiểu gì, post ảnh hay viết bài đăng kí thế nào đâu.Chỉ nhiệm vụ chụp ảnh thôi còn khoản khác bọn mày lo nhớ. :))

Dzui ghê , đăng ảnh lên cho cả lũ xem đi Giang , tao khuyên mày nên chụp những cái ảnh thật tự nhiên vào , không nhất thiết phải nhìn chằm chằm vào cái ống kính mà tạo dáng đâu , với lại chụp 1 cái không ăn ngay được đâu , phải chụp liên tiếp , nhiều góc độ khác nhau , tìm được một cái profil hợp với mình không phải là dễ .

Tiếp nữa là hạn chế dùng flash nếu không phải là máy ảnh có flash ngoài , nên dùng nguồn sáng có sẵn .

Dù gì thì cũng cố lên nhé , tao thấy con Giang đại diện cho F2 là đúng rồi , duy nhất .

... hĩ hĩ 3 ngày rồi tao bị ỉa chảy với sốt giờ gầy còn có 41,5 cân nhưng vẫn sẽ ủng hộ hết mình...
, này con Vân ruồi , mày thô bỉ như Hiền đô từ khi nào thế , mẹ , đời có loại con gái nhà ai , cười hĩ hĩ như con đ.. ( sorry :D , tại nói thế nghe mới vần , sorry ! )

Thôi bye !

hihi, Minh Anh trông thế mà tốt bụng, chỉ bảo cặn kẽ thế. Lại cổ vũ mình đi thi thế này.
Đùa chứ, hôm nay tao lấy cái máy ảnh ra nháy mấy phát thử thôi, nhưng nhìn mặt kiểu gì cứ ngu ngu, hcihchcichic.Để cuối tuần đi chụp ảnh tử tế, nếu xấu quá thì bọn mày tha cho tao nhớ. Ko biếu rếu tao voi cả P2 nữa, ngượng lắm.

Minh Anh dạo này đi Tây có khác. Nói năng nghe rất là PRO ^^ ko còn style như trước mà bây giờ là PRO
tao khuyên mày nên chụp những cái ảnh thật tự nhiên vào , không nhất thiết phải nhìn chằm chằm vào cái ống kính mà tạo dáng đâu , với lại chụp 1 cái không ăn ngay được đâu , phải chụp liên tiếp , nhiều góc độ khác nhau , tìm được một cái profil hợp với mình không phải là dễ .

heheheh lớp mình cứ đi thi đê sợ gì ko thi rủ cả bạn Mai Kurnikova nữa cho nó đông vui ^^

hhehe Trung đâu mày xem thế nào mời bạn ý tham gia đê. Biết đâu giờ lại được giải! ;;) Kurnikova và Đệ đú Enrique nhà mình mà đi thi thì đúng là 1 cặp trời sinh: 1 chị Miss HAO, 1 anh Mister HAO ;;) rạng rỡ F2 heheheh

HÔ hô con zai MA của anh nói đúng ghê!
Em Giang còi chụp ảnh để làm j` thế ?
Mẹ mà thằng Trung Thoòng sao lại ở US thế kia ?

bố ở đâu kệ bố liên quan gì đến mày thằng Duy vật kia
Kurnikova và Đệ đú Enrique nhà mình mà đi thi thì đúng là 1 cặp trời sinh: 1 chị Miss HAO, 1 anh Mister HAO rạng rỡ F2 heheheh
ĐÚng là đôi " trai tài gái sắc " làm rạng danh F2 hehehehehehe

Sao chúng mày cứ phải lấy 2 đứa đấy ra làm trò mới vui à?...Thối hoắc... thích thì đăng kí mà thi....

hehehh bạn Ánh ỉn tức rồi đây ----> đúng là ko biết đùa ----> con người nhạt nhẽo

Tao thì vốn là người nhạt nhẽo từ xưa... có điều chúng mày đùa với những người có hứng đùa lại ý chứ tao thấy ĐỆ với MAI có bao giờ nói lại chúng mày đâu... ở đấy mà rủ nhau cười hô hố.... tao nghĩ cái Mai 3 năm với lớp mình bị trêu cũng đủ rồi...

nói tí thì có làm sao
chúng mày hâm hết cả rồi
tóm lại là hết sức nhạt nhẽo , đi thi thì cứ đi đi
ờ còn con mai thì kệ m. nó chứ trêu cái l` ,
ờ đấy tao cũng lại nói lung tung rồi
nóng quá đi ị fat

bố ở đâu kệ bố liên quan gì đến mày thằng Duy vật kia
dạo này không lên vừa lên một cái đã thấy chú Mít rồi.Sao máu thế hả Trung Mít

Nói chung là con gái lớp mình cứ gửi hết những cái ảnh nào đẹp nhất lên đây, để cho các anh P2 tổng duyệt rồi mới quyết định xem đứa nào tham dự cái ảnh nào được
Cả 10 đứa con gái lớp mình đi thi hết đê, lấy thịt đè người, ***** đạt giải thì cũng là 1 hiện tượng lạ, trăm năm có một của trường ams, cho lớp trẻ nó còn biết đến chứ, vả lại tao thấy con gái lớp mình có phải là xấu lắm đâu, chỉ cần đi tân trang lại, chụp toàn ảnh nghệ thuật mờ mờ ảo ảo là ngon ngay ý mà :))

có điều chúng mày đùa với những người có hứng đùa lại ý chứ tao thấy ĐỆ với MAI có bao giờ nói lại chúng mày đâu... ở đấy mà rủ nhau cười hô hố..
---> đúng là ko biết gi`. ai bảo anh Đệ chị Mai ko bao giờ đùa lại. heheheheh em nói thế có đúng ko anh Đệ.
mà hinh như anh Đệ cũng bắn GunBound ah` nick là gì còn add. thích thì add likeabird vào nhớ

Mãi mới thầy bài thằng Nghị là ko nhạt nhẽo ! Yêu Nghị Quý quá cơ :D :x Chị em F2 tự hào được anh em F2 khen nhé! ;;)

Gunbond là cái trò khỉ gì thế mà sao bây giờ tao thấy đứa nào cũng bắn lấy bắn để! Thằng Đề dạo này biến chất rồi, ko ngoan như hổi xưa nữa rồi, cũng chửi bậy ăn nói láo toét rồi! :(
Có bạn nào gửi lời hỏi thăm Ngọc Khánh ko? Tao đang ở chỗ bạn Ngọc Khánh đi đến nhà Mai Linh chơi đây ;)

Mẹ nó, 3 ngày hôm nay mất điện cả ngày, khổ quá đi thôi, ***** có tí mạng nào mà dùng nữa, chỉ toàn xem fim không chán quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên