--> Ngắn Lưỡi Thiên Hạ Đệ Nhất Độc Bang <--

Nguyễn Cẩm Vân đã viết:
bịt mồm Lưỡi bé trước tiên B-)...toàn tuyên truyền trù ẻo anh em linh tinh B-)....
anh em ơi...lạnh lắm rồi đấy...Hồ Tây đang gọi kìa /:)
Nhầm rồi lưỡi to ơi... đáy Hồ Tây đang gọi chứ... :)) :)) :))

.. :eek: .. em Ngan oi .. :eek: .. chi cung thich Won bin ... :x :x .. nhung cai anh Wonbin cua em hong dep ... [-( [-( b-) .. co nhieu cai dep hon co .. :(( .. hay de chi lam vai cai roi cho em quang cao nhe .. tai chi thich cai ava bay h hon ... :x .. de chi lam vai cai PS roi cho em thu xem co thich khong ..de ma lam ava .. cai ava nay trong mat Wonbin cu the nao ay ... :D ... :) b-)

.. to TPKH : .. b-)...

haha chào mọi người... lâu ko ghé thăm :D hehehe ...
lạnh rồi đấy.. mọi người mặc ấm kẻo bị sụt sịt như em hehehe

muốn đi bơi thuyền lắm rồi hehe

tình hình là bọn lưỡi dài lộng ngôn hơi nhiều B-) :))

Tại em hay để avatar ảnh Won bin :x , lũ bạn khốn nạn chê giống kon gái /:) /:) ... nên em phải chọn ảnh này cho chúng bớt nói . Thank chị Thủy nhìu !!!
Mah anh Dương làm gì phải kinh thế b-) .Anh ghê gớm , đanh đá quá [-x [-x !!

ặc,ua`,anh còn ghê gớm và đanh đá hơn nhiều :))

Tại em hay để avatar ảnh Won bin , lũ bạn khốn nạn chê giống kon gái ... nên em phải chọn ảnh này cho chúng bớt nói . Thank chị Thủy nhìu !!!
hehe may quá suýt nữa thì mình cũng chê ... :p
đùa thôi ....
công nhận với + huynh... dạo này nhiều lưỡi dài trà trộn quá :nono: sao lại để tình trạng thế này nhờ ???

các huynh đệ ơi lạnh quá rồi, đi chơi mau mau, Hồ Tây đang vẫy gọi:D:D

B-) đồng chí Sơn béo ú có ý kiến gì đấy???

Nguyễn Cẩm Vân đã viết:
em kim Ngân ở đâu ra thế B-)
Chị hỏi câu nay` lam` em ... bối rối quá ,chẳng biết phải trả lời thế nào :)
Tình hình này chắc em cũng phải xin gia nhập bang ngắn lưỡi thui... Mang tiếng là lưỡi dai` , bị xua đuổi ... tủi thân lắm :(( !!
To Mr +: Bó tay ...

oạch thành viên chờ xét duyệt của ngắn lưỡi bang này
muốn gia nhập yeu cầu gửi ảnh :D

cả nhà ơi hồ tây thôi chứa còn chờ đợi gì nữa nhỉ

Dương ơi mày wen em ngân ah ,là ai thế , hay chú làm điều gì khuất tất bị nó lên đây nói xấu :))

:p ý chị là em ai đấy? đến từ đâu?...chứ đã làm gì đâu mà em bối rồi...thế này thì em mà vào NLBH thì còn phải bối rối nhiều B-)
to Tú béo huynh: có phải anh cũng đang nghĩ như em đang nghĩ? B-)

Tại em hiền lành nhút nhát nên hay bối rối mah, vào NLBH em đã xác định rùi chị Vân ạ !! Còn về bản giới thiệu ...để hum nào đẹp ngày em xin trình bày vậy.
To anh Tú: Phải gửi ảnh á !! Anh thông cảm ,tại em xấu xí nên toàn mai danh ẩn tích ,ít xuất đầu lộ diện ... bây giờ phải gửi ảnh thì ....!! Hay là anh thấy em hiền lành nên bắt nạt hả b-) b-) Mah em có nói xấu ai đâu !!
Nhóc nào dễ thương thế anh Dương :x ??
Hum nay anh có cái quần đẹp quá !! Nhìn từ xa cũng nhận ra ( Nổi bật giữa đám đông !!)
Khen thật đấy ,ko phải nói xấu đâu ,anh Tú đừng nghĩ linh tinh !!

Chỉnh sửa lần cuối:
To vân béo muội : sao em nghĩ bậy thế không tốt cho em đâu :))

To Ngân : em có bít NLBH là 1 bang có tổ chức rất chặt , nếu em muốn tham gia thì phải đăng ký để hội còn dễ quản lý ,mà cái đầu tiên là phải gửi ảnh lên cho mọi người bang hoi nhận mặt ko ra đường đánh nhau như chơi ấy .nghe nói em lưỡi dài lắm ko chắc tại em hay ăn cháo lưỡi nên thế ( các cụ có câu ăn gì bổ nấy mà ) không sao em à vào bang rồi căt ngắn lưỡi đi cho giống anh giống em là ok

B-) quần gì mà đẹp thế .... >:)
to a.Tú béo: em chỉ nghĩ như anh thôi...:p ....thế anh nghĩ bậy lắm ah B-)

Back
Bên trên