--> Ngắn Lưỡi Thiên Hạ Đệ Nhất Độc Bang <--

he he..Chi à...trông nó thế thôi.....chứ ko như em nghĩ đâu...còn ngoài sức tưởng tượng hơn nữa cơ :)))))

Nguyễn Linh Chi đã viết:
Chị Vân ơi, chị em là chị Trang , chị nhớ ko, chắc ko nhớ đâu, con anh Dương thì nhìn ở trường trông dữ lắm , ko dám bái làm thầy đâu.Nhỡ ko thuộc bài thì anh ý làm thịt em như cái avar của anh ý à, ặc ặc

anh cũng có dám làm thầy ai đâu,ặc ặc,

hohoho, hic hic,huhuhu 27 thi học kì rồi pà kon ơi, nhưng vẫn may là thi sau noel,có tinh thần, sợ quá

giới thiệu thầy giỏi thì ko em nào chịu theo...trông thế thôi thầy ý ko hung tợn đâu...
giới thiệu trò ngoan thì thầy lại ko dạy...
ngán ngẩm...thôi..thế thì mình lặn cho nước nó trong B-)

Chi hâm thế , cứ học đi ,vỏ quýt dầy có móng tay nhọn , Chi mah phải sợ a'!! Tao mong học còn chưa được đây này :| !!

khổ quá, có phải Chi ko muốn học đâu, vì việc thi củ đỗ đạt , ai dạy Chi cũng nhận lời , kể cả cái lão khó ưa nào đấy(em ko nói anh Dương đâu, em nói người khác cơ, còn là ai thì người đó tụ biết)nhừngma học trò ngoan thế này mà anh ý có chịu dạy đâu cơ chứ, chết tui rồi , thi đến nơi rồi

huynh ơi...huynh thế này thì...thôi rồi ! >:)

ờ ... bang mình cứ thế này thì thôi rồi T__T
sao mọi người cứ nói chuyện gì thế 8-} quay trở lại bang chả hiểu gì cả 8-}

chị cũng ko hiểu B-)...chỉ biết là + huynh sắp...thôi rồi...B-)
to bang mình: trời này nhiều nguời ốm wa,...mọi nguời giữ gìn sức khỏe nhé...đừng để ấy là ấy đấy :x

tỷ ốm rồi[-x Vân muội bây h mới nhắc nhở[-x sơ hở quá:nono::p:D

+ đệ ;làm sao hôm qua vẫn thấy ngon mà...đã thế dạo này lại còn.... ;;) ;) b-) :)>- :> =D> ....he he làm sao mà ốm được + nhờ :D :x

tỷ ốm rồi Vân muội bây h mới nhắc nhở sơ hở quá
:eek: chị gái ốm à T__T thương wá .. hix ...
khi nào bang mình mang đường sữa đến thăm nào :*

Chị Zz ốm ah`, mấy hôm trước vẫn còn thấy chị tung tăng vui vẻ ở trường cơ mà, ốm nhanh đến thế sao :eek: , chị ốm thật đột ngột khiến cho bậc hậu sinh này ko kịp mua quà bánh đến thăm :cry: , thật là thất lễ, thôi, nhân đây có túi bỏng ngô và vài cái kẹo mút mới trấn được của bọn bạn còn ấm mùi"sát khí", mong chọ dùng tạm và ghi nhận tấm lòng của muội :mrgreen: :biggrin: :roflmao:

B-) ,...tỷ ko thèm hỏi em thì thôi...em còn ốm trước cơ /:)...nguời ta hỏi cho rồi lại còn nói gì nữa :((

đồng chí Hòa nói cũng ko đúng...nhạt nhào...[-x...fai nói là:" lỗi là ở Vân...zz xin lỗi vân đi" B-)

vớ vẩn[-x muội ốm lúc nào thì tỷ ốm trước muội một ngày nhé:>
anh Hòa sao cứ thích chia rẽ nội bộ thế nhỉ[-x đi làm nội gián ở chỗ bọn lưỡi dài xong bị bọn nó quyến rũ luôn rồi phỏng/:)

Đa tạ các đồng chí nào định đến thăm:D nghe nói các đồng chí định đến thăm chị khỏi luôn rồi, cho chị can:D

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
+ đệ ;làm sao hôm qua vẫn thấy ngon mà...đã thế dạo này lại còn.... ;;) ;) b-) :)>- :> =D> ....he he làm sao mà ốm được + nhờ :D :x

cái gì B-)

Chị Zz ốm ah`, mấy hôm trước vẫn còn thấy chị tung tăng vui vẻ ở trường cơ mà,

oạch em bé này biết chị à:eek: lại còn thấy chị tung tăng vui vẻ nữa chứ:eek: tình hình nguy hiểm quá, mình sơ hở để lộ hết hành tung rồi:mrgreen::mrgreen::nono:

Back
Bên trên