--> Ngắn Lưỡi Thiên Hạ Đệ Nhất Độc Bang <--

oh` hóa ra pác HM sở khanh nắm huh, tu bé tới giờ có mấy cuộc tình ruồi pác, em xem thử pác sở khanh bằng iem không.Còn iem phải công nhận mỗi nần nhìn vào gương thì nuôn nuôn phải tự hỏi bây giở nà lăm bao nhiu2004 hay 2010, hix hix

.. không hiểu em Chi nằm trại nào .. :)) .. b-) ...

.. còn anh Hm hình như không nằm trong trại nào hết em ạ .. :)) ... bị vô sản lâu rồi .. :)) ...--> sở khanh nhưng mà gặp phải móng tay nhọn .. :)) .. nó xâu xé cho lê lết ... :)) b-)

ơ thế mọi người đang ấy cái ấy gì thế chả hiểu gì cả :D
sau một hồi bàn bạc hội ta vẫn chưa có thêm một cái kế hoạch cụ thể nào à :|
ấy wa đi ...
hôm trước bang chủ bảo có lẽ phải để thi xong học kì 1 mới làm một vụ được ... có lẽ phải thế thật ... tình hình là bây giờ em học hành dã man lắm ... ko dám lơi lỏng chút nào hết ... sợ ... :(

oạch vậy bao h bang hội của chúng ta mới họp mặt nhỉ

òh, họp mặt forum lày huh =D>, iem nà iem ủng hộ hai tay hai chân nuôn đấy nhá $-) :shy: :roflmao: :dazzler:

Trần Bích Thủy đã viết:
Nguyễn Linh Chi đã viết:
Tuổi :lói ra thì ngượng nhưng iem mới có 14 lăm nàm kiếp quỷ trên đời thôi ạ nhưng khốn lạn nàm sao, ai cũng bảo iem già như con mười tám(đau thế chứ!)
... hóa ra được cái mình trẻ trung .. :)) ..chị đi đâu mọi người cũng bảo mới học tiểu học em ạ :)) ... :)) B-)
Mọi người bảo Thủy Phèo mới tiểu học á??? :eek:... Già vãi... :eek: :))

Đặc điểm nhận dạng chỉ mình iem mới có,ko co người thứ hai đâu:iem có 3 cái răng khểnh nhưng cái bọn náo toét nớp iem ló nại gọi nà răng nanh mới tức
8-} ,... chị có 2 cái răng khểnh thì an ủi nhận là giống Hồng Nhung ... :D :)) B-) ... 8-} em có 3 lận ... 8-} thế cái thứ 3 mọc ở hàng tiền đạo hả em ... :eek: 8-} ... :| .. khiếp hồn .. :|
:))... còn may... Thủy Phèo 1 cái ở hàng tiền đạo, một cái ở hàng hậu vệ, may mà ở vị trí thủ môn chưa có cái nào =)) :))

Sory pác HM vì không thể để chữ kí như tiên chỉ của topic được vì cái chữ kí bây giờ của iem ló mới thể hiện dc cái cá tính của iem nà vô cùng sở khanh
. em yên tâm .. chữ ký em thể hiện được Sở Khanh là đã thể hiện được cá tính của anh HM rồi em ạ .. :)) ...
ờ... ai trong NNBH mà chả Sở Khanh... ;;)... phải kể đến đầu tiên là Thủy Phèo ;;) =)) :))

.. to bốt : .. :eek: ... múa may quay cuồng thế nào mà mất cái cell hả anh .. :(( .... khổ thân ... B-) .. đúng là đen từ đâu đến chân .. từ trong ra ngoài anh ạ .. :)) :D .. B-)
Khổ... đen hơn một tí nữa có phải là giống Thủy Phèo rồi không??? [-( [-( :)) =))

hà anh tú đã viết:
oạch vậy bao h bang hội của chúng ta mới họp mặt nhỉ
Tú lợn bí ẩn tu luyện bí kíp võ công sở học nào mà đến nỗi mắt mù hết cả rồi thế kia??? :))... không thấy là sau khi thi HKI xong àh??? :))

chịu khó vậy biết làm sao được
thôi lâu ngày ko gặp nhau, gặp lại mới thấy có ý nghĩa ;;) hehe

tuy nhiên
:|
lâu thật :D

thế thì ấy nhỉ...1 tháng nữa mới ấy thì ấy wa...thôi thế thì lưỡi to muội xin ấy trước :D

ấy ấy mấy pác cho iem hỏi tí, noel các pác có tặng quà cho nhau ko vậy, hi`hi` hi`, hỏi thế để mà còn quyết toán thu chi với"hai cụ ở nhà"hix, nếu tặng quà thì cho hỏi forum lày có bao nhiu thành viên dc ko?

Dang Hieu Minh đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:
Nguyễn Linh Chi đã viết:
Tuổi :lói ra thì ngượng nhưng iem mới có 14 lăm nàm kiếp quỷ trên đời thôi ạ nhưng khốn lạn nàm sao, ai cũng bảo iem già như con mười tám(đau thế chứ!)
... hóa ra được cái mình trẻ trung .. :)) ..chị đi đâu mọi người cũng bảo mới học tiểu học em ạ :)) ... :)) B-)
Mọi người bảo Thủy Phèo mới tiểu học á??? :eek:... Già vãi... :eek: :))

Đặc điểm nhận dạng chỉ mình iem mới có,ko co người thứ hai đâu:iem có 3 cái răng khểnh nhưng cái bọn náo toét nớp iem ló nại gọi nà răng nanh mới tức
8-} ,... chị có 2 cái răng khểnh thì an ủi nhận là giống Hồng Nhung ... :D :)) B-) ... 8-} em có 3 lận ... 8-} thế cái thứ 3 mọc ở hàng tiền đạo hả em ... :eek: 8-} ... :| .. khiếp hồn .. :|
:))... còn may... Thủy Phèo 1 cái ở hàng tiền đạo, một cái ở hàng hậu vệ, may mà ở vị trí thủ môn chưa có cái nào =)) :))

Sory pác HM vì không thể để chữ kí như tiên chỉ của topic được vì cái chữ kí bây giờ của iem ló mới thể hiện dc cái cá tính của iem nà vô cùng sở khanh
. em yên tâm .. chữ ký em thể hiện được Sở Khanh là đã thể hiện được cá tính của anh HM rồi em ạ .. :)) ...
ờ... ai trong NNBH mà chả Sở Khanh... ;;)... phải kể đến đầu tiên là Thủy Phèo ;;) =)) :))

.. to bốt : .. :eek: ... múa may quay cuồng thế nào mà mất cái cell hả anh .. :(( .... khổ thân ... B-) .. đúng là đen từ đâu đến chân .. từ trong ra ngoài anh ạ .. :)) :D .. B-)
Khổ... đen hơn một tí nữa có phải là giống Thủy Phèo rồi không??? [-( [-( :)) =))
.,.. :nono: .. này này cái bác trưởng phòng KH .. :nono: .. sao cả cái bào cứ nhắc tên mình suốt thế này ... :nono: ... kiểu đâu cái gì cũng gán hết cho 1 mình em đấy .,..:nono: .. vặn răng bây h .. b-) ... ... b-) ... mà ai Thủy Phèo ... X( ... b-) ... muốn biết thế nào là thẻ đỏ không TPKH ... b-) ..

lạnh roài...các đồng chí mặc ấm vào kẻo ốm đấy nhé :x

to các đồng chí huynh đệ : lạnh rồi,Bịt khẩu trang vào ko bị Ngạt lưỡi B-)

bịt mồm Lưỡi bé trước tiên B-)...toàn tuyên truyền trù ẻo anh em linh tinh B-)....
anh em ơi...lạnh lắm rồi đấy...Hồ Tây đang gọi kìa /:)

Nguyễn Linh Chi đã viết:
oh` hóa ra pác HM sở khanh nắm huh, tu bé tới giờ có mấy cuộc tình ruồi pác, em xem thử pác sở khanh bằng iem không.Còn iem phải công nhận mỗi nần nhìn vào gương thì nuôn nuôn phải tự hỏi bây giở nà lăm bao nhiu2004 hay 2010, hix hix
Bây h hình như Chi tu rùi hả ??? Một lần thôi, chỉ một người mah thôi !!!

uh`, bây giờ Chi tu rồi , ko lăng nhăng như hồi trước nữa đâu, bây giờ phải khác trước chứ

Back
Bên trên