--> Ngắn Lưỡi Thiên Hạ Đệ Nhất Độc Bang <--

tình hình là rất tình hình, đúng là...ấy thật anh cũng chả hỉu rì ca:d. Nghe nói bang hội nhà mình độ này lười đi chơi lắm hả, thía là ko tốt cần phải chấn chỉnh mới đc[-x. Đi chơi đi rùi chụp nhìu nhìu ảnh, up lên cho a con xiem zoi nha':p

ôi ấy quá :x:x
sơn chim ơi ... huynh còn giữ mấy cái ảnh chưa thèm post lên đấy nhá ... post mau mọi người còn thưởng thức chớ ... :x

thế mọi người ấy chưa... ấy nhanh lên rồi ấy cho em nhé ... dạo này em ấy quá :( chả gặp mọi người gì cả :( chọn ngày nhanh nhanh rồi ấy cho em được ko...
đợi tin mọi người đấy .. ấy mau ... :D
mà mọi người ấy quá :( sao cứ đú cái ấy ấy của em với anh trai Jakie thế :mrgreen: :D
đúng là hội mình .. ấy ơi là ấy ...

đúng là em NGA ấy ấy quá làm anh cũng ấy ấy >> hichic
mà ấy ấy là gỉ ý nhỉ NGA ơi

nào nào, mọi người ấy thế, quanh đi quẩn lại vẫn ấy, ai ấy thì ấy dứt khoát lên để bà con biết đường mà ấy chứ, cứ ấy thế thì làm sao ấy được :))

đúng đấy , mỗi cái ấy ấy mà cũng ko biết /:) :D :))
thế theo anh trai HM thì ấy ấy là cái ấy ấy gì thế :D

mai ấy rồi đấy , nhớ ấy đầy đủ nhé ... nhà mình nhớ ....

+ huynh : dạo này muộ biết một chuyện rất hay ho của + huynh nhé hêhhe ;;)

thế cuối cùng là thế nào đây ? :D
to tiểu sư muội long xòng xọc : chuyện rì cơ B-)

cuối cùng là vẫn như hồi đầu thôi:smoking:
có chuyện rò bé Nga nói ra coi anh em còn giáo dục chú +:mrgreen:

hic...có gì ấy ấy đi cho anh ấy ấy với..đang ấy ấy quá hic... :(:( :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame:

anh Hòa bình tĩnh, làm sao mà ấy thế huh ...

chuyện của + huynh thì em đã nói cho lưỡi to tỉ rồi .. chuyện ấy thôi ấy mà .. chuyện mà ai cũng biết ấy mà... ;))

anh Hòa bình tĩnh :x:D:p

bé Nga: chuyện gì thế muội ;;) mau nói nhỏ cho tỉ nghe với;;) tỉ muội mình nói thầm ko ai nghe thấy được đâu:mrgreen::-$

oài...mọi người ấy wa...cứ toàn ấy đi đâu ấy B-)

anh Hòa bị thằng nào đấy ấy ấy mất cái cell mới ấy :mad:... :(( sao số anh nó ấy thế hả anh??? Em thấy ấy thay cho anh :((... sao mà ấy thế??? đen như ấy ý :((

[-x độc vật ấy thế...ấy thế chẳng ra cái ấy gì cả....:(
đồng chí Bos ơi...chuyện wa rồi...thôi ko buồn nữa nhé ;)
vui lên rồi bàn với anh em đi đâu để phá nốt cái bang này cái nhể B-)...ấy wa rồi

hic các đồng chí cứ bàn đi...boss tôi đâm theo ngay!

ca......c' a...n..h , cac' cac; chi oiiiiiiiiiiiiiiiiii!
em khô...........ông bi nga....an' lưỡi đâu đâu, iem chỉ chỉ bbij bị nói nói nói l...ă.p' thui!
Liệuu iem có dc tham tham tham gia khô............ông ạ.Nếu dc thì thì cho iem iem góp góp....góp vui....m...............ấ............y

Iem xin cúi chào (một cách duyên dáng nhất) các pác, xem ra thi iem o day na nguoi nho tuoi nhat ruoi`, thôi giới thiệu cái cho ló phải phép nhẩy:
Tên(trong giấy khai sinh, sổ hộ khẩu, bằng tốt nghiệp và tương lai không xa cua giải Nôben vì hòa bình của hội ngắn nưỡi):Nguyễn Linh Chi(không hề có Thị đâu thưa các pác)
Tuổi :lói ra thì ngượng nhưng iem mới có 14 lăm nàm kiếp quỷ trên đời thôi ạ nhưng khốn lạn nàm sao, ai cũng bảo iem già như con mười tám(đau thế chứ!)
Đặc điểm nhận dạng chỉ mình iem mới có,ko co người thứ hai đâu:iem có 3 cái răng khểnh nhưng cái bọn náo toét nớp iem ló nại gọi nà răng nanh mới tức
Hiện đang cư ngụ tại "xóm niều'9C cùng trường với mấy pác ở đây đây' ạ
Rất vui vì đượck tham gia với các pác ở đây, (cúi chào và cười .......thô bỉ)kekekekeke
Chú thích riêng:
+Iem không lói nắp nà vì iem dùng một thiết bị đặc biệt chống lói nắp, hehehe, không bán cho ai đâu
+Sory pác HM vì không thể để chữ kí như tiên chỉ của topic được vì cái chữ kí bây giờ của iem ló mới thể hiện dc cái cá tính của iem nà vô cùng sở khanh

Nguyễn Linh Chi đã viết:
Tuổi :lói ra thì ngượng nhưng iem mới có 14 lăm nàm kiếp quỷ trên đời thôi ạ nhưng khốn lạn nàm sao, ai cũng bảo iem già như con mười tám(đau thế chứ!)
... hóa ra được cái mình trẻ trung .. :)) ..chị đi đâu mọi người cũng bảo mới học tiểu học em ạ :)) ... :)) b-)
Đặc điểm nhận dạng chỉ mình iem mới có,ko co người thứ hai đâu:iem có 3 cái răng khểnh nhưng cái bọn náo toét nớp iem ló nại gọi nà răng nanh mới tức
8-} ,... chị có 2 cái răng khểnh thì an ủi nhận là giống Hồng Nhung ... :D :)) b-) ... 8-} em có 3 lận ... 8-} thế cái thứ 3 mọc ở hàng tiền đạo hả em ... :eek: 8-} ... :| .. khiếp hồn .. :|

Sory pác HM vì không thể để chữ kí như tiên chỉ của topic được vì cái chữ kí bây giờ của iem ló mới thể hiện dc cái cá tính của iem nà vô cùng sở khanh

. em yên tâm .. chữ ký em thể hiện được Sở Khanh là đã thể hiện được cá tính của anh HM rồi em ạ .. :)) ...

.. to bốt : .. :eek: ... múa may quay cuồng thế nào mà mất cái cell hả anh .. :(( .... khổ thân ... b-) .. đúng là đen từ đâu đến chân .. từ trong ra ngoài anh ạ .. :)) :D .. b-)

Back
Bên trên