--> Ngắn Lưỡi Thiên Hạ Đệ Nhất Độc Bang <--

Trần Bích Thủy đã viết:
. báo cáo với cả nhà là anh HM anh ấy vào HAO thương xuyên đấy ạ ... b-) .. mọi người cứ vào VC sẽ thấy ... :)>- :D ... mà em cũng thông báo luôn với bang ... hôm trước em hỏi anh HM về vụ bang hội .. anh ấy kêu là bang này giải tán lâu rồi ... 8-} :| ... có cả bằng chứng trong VC .. mọi người cứ vào mà ngắm nghía .. :D ...( --> quả này tàn đời anh HM ... :)) :)>- )
Thế hả??? Quả này không biết ai tàn đời trước đâu nhóc ạ...

bùi thu nga đã viết:
hehe ko sao sư tỉ lưỡi to a ... đế lúc khác nạp tiền đủ rồi tỉ muộ mình buon chuyện sau :D

HM kiêu lắm nhé, ko chơi với HM nữa đâu :D

tỉ tỉ Zz ơiii... họp đeeeeeeee:D
:* cả bang
Páo cáo páo cáo với mọi người là Pang chủ quả thật dạo này bận không ghé vào thăm pang hội được. Với lại thỉnh thoảng có ghé qua thì ôi thôi... Chốn bang như chốn không người, đành ngậm ngùi quay gót... Nhưng nay quay lại thấy pang lại dzui dzẻ như xưa ~~> Sướng!!! :))...

Đại hội NNBH lần 2 đê :))... đề nghị chờ khi nào có đợt rét đầu tiên thì đi nhá... Pang chủ đề xuất đi Hồ Tây bơi thuyền :))

Sướng sướng cái giề, thằng này nó dẻo mỏ đấy mọi người ạ :))

Dang Hieu Minh đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:
. báo cáo với cả nhà là anh HM anh ấy vào HAO thương xuyên đấy ạ ... b-) .. mọi người cứ vào VC sẽ thấy ... :)>- :D ... mà em cũng thông báo luôn với bang ... hôm trước em hỏi anh HM về vụ bang hội .. anh ấy kêu là bang này giải tán lâu rồi ... 8-} :| ... có cả bằng chứng trong VC .. mọi người cứ vào mà ngắm nghía .. :D ...( --> quả này tàn đời anh HM ... :)) :)>- )
Thế hả??? Quả này không biết ai tàn đời trước đâu nhóc ạ...

.. :eek: ... anh HM nhé.. quân tử nhất ngôn .. chính anh bảo em thế còn gì .:nono: ... còn bảo em là cứ bật anh cộng đi , sợ gì ..:eek: ... :nono: .. bây h lại dám quay ngoắt cổ ra đằng sau thế à ...:mad: nhớ đấy ... mai này về em vặn răng /:) b-)

cứ đợi đến đợt rét đầu tiền là biết ngay ai là người ngắn lưỡi B-)

...

lạnh quá.......

:)>-
Vũ Ngọc Linh đã viết:

... =D> :)>- :)>- :)>- ... anh Linh nói câu chí lý quá ... =D> :)>- b-)

:)) chuyện, lưỡi anh là hàng tuyển nhất bang hội đấy, thở ra từ nào là chí lý từ nấy :))

định làm phản hả???

Nhóc Thủy nhá... ko phải là anh chối mà vì em mách lẻo /:)... ai cho phép bép xép ở đây??? /:)... khi nào về anh vặn cổ... :nono: :mad: :-B B-)

Vũ Ngọc Linh đã viết:
:)) chuyện, lưỡi anh là hàng tuyển nhất bang hội đấy, thở ra từ nào là chí lý từ nấy :))

ờ... vừa ngắn, vừa dẻo, vừa dày lại trắng phớ gì mà lại chả tuyển??? /:)

Trần Bích Thủy đã viết:
Vũ Ngọc Linh đã viết:

hờ hờ... không biết lưỡi ai dẻo hơn ý nhờ??? 8-| /:)

còn Thủy nhá... cấm được adua a tòng... :nono: :mad:

bùi thu nga đã viết:
cứ đợi đến đợt rét đầu tiền là biết ngay ai là người ngắn lưỡi B-)

...

lạnh quá.......

Ở đây ai lưỡi chả ngắn... /:) Em gái dạo này bị sao rồi :))

Dang Hieu Minh đã viết:
định làm phản hả???

Nhóc Thủy nhá... ko phải là anh chối mà vì em mách lẻo /:)... ai cho phép bép xép ở đây??? /:)... khi nào về anh vặn cổ... :nono: :mad: :-B B-)

. :eek: .. em mách lẻo đâu ... đấy là em nói lên sự thật đấy chứ .. :nono: ..:D .. anh đừng có mà dọa nạt vặn vẹo gì nhé ... b-) ... em có hẳn kìm chuyên dụng rồi đấy ... b-) ... :)>-

Dang Hieu Minh đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:
Vũ Ngọc Linh đã viết:

hờ hờ... không biết lưỡi ai dẻo hơn ý nhờ??? 8-| /:)

còn Thủy nhá... cấm được adua a tòng... :nono: :mad:

.. :D ... em có dám adua a tòng gì đâu .. :D ..em nói sự thật sao anh cứ chạy ra bịt miệng là thế nào nhỉ ... :nono: ...

.. to anh Linh : .. lưỡi phó pang độc chiêu vật a ... :)) :)>-

theo ý em thì em Thúy nói cũng có lý...cho nó tàn cũng được B-)

.. 8-| .. em Thúy là em nào hả chị Vân .. :eek: .. đừng bảo là em TBT nhé ... :(( ... em có nói gì đâu .. :(( .. đáy là phản ánh lời anh HM đấy chứ .. :((

viết nhầm :p...vừa mới thoát chết trong gang tấc...mắt mũi tèm nhèm...ko thấy gì hết...viết nhầm tên bé Thủy...xin đính chính được chưa...bắt bẻ nhau wa /:)
nhưng mà..cái hội này..mọi người càng ngày càng vô trách nhiệm (kể cả mình luôn) :(

đúng .. hihixx ... thôi lại lặn bế quan luyện công thêm....
khi nào có anh hùng hội đợt 3 nhớ gọi tiểu muội đi cung ...
/:) bbbbbbb

ấy ấy, tiểu muội sòng sọc làm gì mà ấy thế :)) đợi tí huynh ấy với nào :))

to Thủy : chuyện, lưỡi anh thì khiếp khủng roài, pang phó mà nị :>

anh em nhà này đi đâu cũng ấy là sao??? B-) đáng sợ wa...!!!...ấy wa!!! :-s

Back
Bên trên