--> Ngắn Lưỡi Thiên Hạ Đệ Nhất Độc Bang <--

dĩ nhiên không thiếu cụ tổ Giao được rồi, muội chỉ sợ lịch sử lặp lại
nhớ năm xưa tại Linh Đàm tửu quán , trong bang hôi ngắn lưỡi xảy ra xích mích đánh nhau giữa béo và gầy, riêng Ếch tỉ tỉ chả được bên nào nhận cả :mad:) ngại thay ngại thay :))

ah sư phụ ... giới thiệu với các chư vị huynh đệ đây là sư phụ của tiểu muội .. hehee .. từ ngày học sư phụh (mới một buổi thì phải /:)) rõ ràng trình độ khinh công của muội tiến bộ vượt bực :D

:eek: nhưng mà sao tự nhiên sư phụ lại vào đây viết một câu chọc ngoáy thế này 8-}

Phùng Tuấn Đức đã viết:
Hội vẫn còn hoạt động cơ uh :mrgreen:

... anh trưởng phòng không còn chốn nào để đi nữa à ... khổ thân ... b-) .. vợ nó đuổi ra ngoài đường với cái mini Nhật rồi à ... :)) b-)

hội ngắn lưỡi ko chấp thằng lưỡi ngắn :)) tiểu sư muội yên tâm :))

Thì hồi trước sư phụ cũng ở đây mà :( Chẳng qua đợt vừa rồi mai danh ẩn tích, lui mình vào núi luyện 9 Âm Chân Kinh nên không tham gia được thôi :D

thờ...ê...thê...sắc...thế....khờ...ông....không....ai...nớ...ói....nói...lắp....lắp....lờ....lứa....uh ??

thương wa...bị tụt xuống trang 2...kéo nó lên xem có kéo lại người cũ ko B-)
Lưỡi to về thăm anh em đồng chí nhưng chẳng có ai ở đấy là sao ???? /:)

có tiểu muội Long độc vật đây :D nhưng xem ra mọi nguời bận bịu bế quan luyện công ko chịu quay trở lại nữa rồi |-)
:)

. báo cáo với cả nhà là anh HM anh ấy vào HAO thương xuyên đấy ạ ... b-) .. mọi người cứ vào VC sẽ thấy ... :)>- :D ... mà em cũng thông báo luôn với bang ... hôm trước em hỏi anh HM về vụ bang hội .. anh ấy kêu là bang này giải tán lâu rồi ... 8-} :| ... có cả bằng chứng trong VC .. mọi người cứ vào mà ngắm nghía .. :D ...( --> quả này tàn đời anh HM ... :)) :)>- )

òai...tàn thôi chứ còn gì nữa..
ko cho nó tàn thế này thì sao lên đầu board được B-)

sư muội ZZ đâu,vào đây nói vài lời để bang ta tụ họp vào 1 hôm nào đó nào,anh hùng hội 2 lần này nhất định phải hoành tráng 1 tẹo nhẩy :D hôm nay gặp sư muội Nga long xòng xọc ở trường thăng long thấy bảo mai sn hiền đệ Thây sắt,sư huynh chúc đồng chí công lực ngày càng tằng tiến B-) :D :))

sư muội ZZ đâu,vào đây nói vài lời để bang ta tụ họp vào 1 hôm nào đó nào,anh hùng hội 2 lần này nhất định phải hoành tráng 1 tẹo nhẩy
họp để cho hội này chính thức tàn ah B-)
hôm nay gặp sư muội Nga long xòng xọc ở trường thăng long thấy bảo mai sn hiền đệ Thây sắt,sư huynh chúc đồng chí công lực ngày càng tằng tiến
sinh nhật nghĩa huynh rồi...dù hội có tàn thì tình anh em chúng ta vẫn còn...bế quan luyện công hay là đi du ngọan nhớ để phần muội miếng bánh kem :p...HAPPY BIRTHDAY
to Nga muội: tin nhắn được nhận nhưng mừ cái đầu tiên thì hết tiền,còn cái thứ 2 thì ngủ mất...đến hôm nay vẫn quên ko nhắn lại ;) :x

hehe ko sao sư tỉ lưỡi to a ... đế lúc khác nạp tiền đủ rồi tỉ muộ mình buon chuyện sau :D

HM kiêu lắm nhé, ko chơi với HM nữa đâu :D

tỉ tỉ Zz ơiii... họp đeeeeeeee:D
:* cả bang

chẹp...các huynh đệ của ta ơi..nhớ bang hội quá...hôm nào off đi...please...:(

bùi thu nga đã viết:
hehe ko sao sư tỉ lưỡi to a ... đế lúc khác nạp tiền đủ rồi tỉ muộ mình buon chuyện sau :D

HM kiêu lắm nhé, ko chơi với HM nữa đâu :D

tỉ tỉ Zz ơiii... họp đeeeeeeee:D
:* cả bang
cả bang :* bé Nga :)>- :))

Muội nhất trí thôi, mọi người đề đạt một ngày đi:D sau đó mở topic riêng cho dễ theo dõi:D

Tèn ten, chỉ còn ít canh giờ nữa là đến thời khắc kỷ niệm ngày Thây Sắt đệ phá rào nhảy vào đời :D Thanh kiu sư huynh và hiền muội :x:* dù dạo này toàn đi chu du nhưng Thây Sắt vẫn âm thầm ghé wa thăm tình hình Bang hội, nhớ các huynh muội lém lém :D

Đề nghị tụ hội lần 2 :>

đúng rồi, chuẩn bị tụ hội lần hai đi

Sơn chim sư huynh sao chẳng bao giờ gặp được thế :( thỉnh thoảng ghé vào thăm bang hội mình đi ... nhớ huynh quá đi thôi

đợi 3h15' ngày hôm nay, phải có người khao :-" giờ đẹp mà :x :D

Back
Bên trên