--> Ngắn Lưỡi Thiên Hạ Đệ Nhất Độc Bang <--

Mấy cái tên đấy làm tớ lăn từ trên ghế xuống đất rồi :)) :)), ai cứu tôi với :)) :)), bị điểm trúng tiếu huyệt rồi :)) :))

long độc vật muội cũng trở lại ghé qua xem tình hình bang hội chúng ta phát triển được thần công đến mức nào rồi ... thấy lưỡi bé huynh nội công đầy mình, sức lực tràn trề , chỉ thét một tiếng nhỏ đã làm cho Bảo Thư cô nương trọng thương , lăn quay ra bất tỉnh , thật là đáng bái phục ...
tiểu muội xin được cúi mình bày tỏ lòng cảm phục .. bội phục, bội phục :D

... tháng ngày dài ... tiểu muội nhớ các huynh đệ tỉ muội trong bang hội ta quá ... /:) :(

lâu ngày ko ghé qua bang hội, thật là có lỗi, có lỗi, nay trở lại thăm cố nhân, lòng chợt cảm hoài nhớ tới Giao ếch, Sơn đại ca giờ đang bôn ba ở nơi xa chiến đấu mệt nhọc với bọn lưỡi dài, lòng lại thầm oán trách Độc vật Pang chẩu không thèm quan tâm gì đến anh em bổn bang khiến huynh đệ lưu lạc, lòng người xao động...nay ta với chức danh Phó bang khẩn thiết kêu gọi các huynh đệ tỉ muội cùng xuất quan trở về xây dựng bang hội ta ngày một "hùng mạnh hơn, to đẹp hơn", khẳng định rõ vị trí tiền bối đối với các bang hội khác trong HAO

Thây Ma chấp bút.

Vu Ngoc Duong đã viết:
bớ : tiểu muội Lưỡi To,nghĩa muội thây ma Zz,nghĩa đệ thây sắt,,Thằng độc vật,cũng ngũ đại xúc vật : tiểu sư muội long xòng xọc,giao ếch,hòa dơi,tú lợn cùng 1 vài lâu la khác mau hiển linh :))

... nói thế này là ông + bảo em là lâu la hả ... :(( ... /:)

Thế nào là bọn lưỡi dài? Ko phải những người như tớ đấy chứ? :((

hey...hehe.....Hội ngắn lưỡi hoạt động trở lại ròai...tình hình là công viẹc của em ở bên này tiến triển cũng khá tốt....bọn lưỡi dài bị em cảm hóa phần nào và em đang chuẩn bị đi mua 1 số dụng cụ cần thiết để cắt lưỡi bọn nó đây...heheh.....( dụng cụ ở nhà thì tốt hơn nhưng chỉ tội hồi em đi công tác, bọn nó ko cho mang sang nên... tốn tiền quá.....nhưng vì sự phát triển của hội phải nói là lâu pờ... lo...pờ... lầm......hie...hie....:D:D:D Tiến lên!

em chả hỉu tại seo lại gọi là hội ngắn lưỡi dậy....lưỡi đến đâu thì gọi là dài??

Ừ, tớ cũng ko hiểu thế nào thì bị coi là lưỡi dài? Lưỡi tớ chỉ cùng lắm 7cm thôi :D

.. thật ra thì em cũng không hiểu ... :D :p .... chả biết sao lại ngắn nhờ ... em thấy anh cộng , chị Vân với chị Zz lưỡi dài như thằn lằn đấy thôi .. :D ... b-) :) ( có gì mạo phạm .. mọi người đừng lôi em ra tra tấn nhá ... 8-| :| ) ...

.. to anh +-x: : người ta được pang chẩu phong cho làm sư tử ... (<-- chúa muôn loài đấy .. b-) ) .. thế mà 1 phát , kiếm hiệp đá các hạ xuống làm lâu nhâu ... /:) :nono: ... cắn chết kiếm hiệp bi h ... :nono: b-)

Trần Bích Thủy đã viết:
.. thật ra thì em cũng không hiểu ... :D :p .... chả biết sao lại ngắn nhờ ... em thấy anh cộng , chị Vân với chị Zz lưỡi dài như thằn lằn đấy thôi .. :D ... b-) :) ( có gì mạo phạm .. mọi người đừng lôi em ra tra tấn nhá ... 8-| :| ) ...

Lưỡi thía nèo thì gọi là lưỡi giống thằn lằn...mà lưỡi thằn lặn thì được gọi là dài hả :-/ :))

Hồng Vân đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:

Lưỡi thía nèo thì gọi là lưỡi giống thằn lằn...mà lưỡi thằn lặn thì được gọi là dài hả :-/ :))

.. :p .. sao chị Vân thắc mắc dài thế .. :D .. em cũng đã nhìn thấy thằn lằn bao h đâu .. :D :p.. thôi thì cứ mô tả kiểu thạch sùng cũng được chị ạ .. :D ...eo ôi .. tưởng tượng anh + lưỡi thạch sùng ... :)) ...

em thủy thì bứơc ngay :D sư tử thì cho về hà đông nhé :))

em Thủy nói chị Vân nào thế??? >:) B-)

lâu lâu tiểu muội ko về thăm bang hội ta...nay trở lại chốn xưa thấy bồi hồi wa :p....các vị bằng hữu nay mỗi nguời 1 phương ko bit bao h mới gặp lại đây...:|

nhớ... cách đây ít lâu muội có cái hẹn lưỡi to tỉ tỉ ở trước ams quán tiếc rằng vì lo công chuyện nên đã đến chậm một bước... ko gặp được tỉ tỉ.. thật hối tiếc vô cùng ... :(

thật ra thì em cũng không hiểu ... .... chả biết sao lại ngắn nhờ ... em thấy anh cộng , chị Vân với chị Zz lưỡi dài như thằn lằn đấy thôi .. ... ( có gì mạo phạm .. mọi người đừng lôi em ra tra tấn nhá ... ) ...
BThuy muội nói câu này có ý gì... lẽ nào định phá đội ngũ bang hội chúng ta [-x

em thủy bước ngay,ai cho vào đại bang Ngắn lưỡi chứ B-) chỉ giỏi phá bạc :))
nếu có làm sư tử thì cũng là 1 vụ lừa tinhg ngoạn mục của thằng độc vật :))

bang ta định ngày làm 1 vụ tụ họp đê :D

Vu Ngoc Duong đã viết:

:(( ... chính anh bảo em bước đấy nhé.... :(( ....nhớ đấy ... sẽ không còn có ngày mai nữa đâu đấy .... b-) .. cứ chờ mà xem ... b-) .. cắn cho chết luôn ... b-)

Trần Bích Thủy đã viết:
Vu Ngoc Duong đã viết:

:(( ... chính anh bảo em bước đấy nhé.... :(( ....nhớ đấy ... sẽ không còn có ngày mai nữa đâu đấy .... b-) .. cứ chờ mà xem ... b-) .. cắn cho chết luôn ... b-)
bọn lưỡi dài bây h ghê thật,đá hình vào bang ta như chơi [-x

Đúng thế, nghe nói hồi trước Hòa dơi ca ca nghĩ ra tuyệt chiêu gì để trừng trị bọn lưỡi dài, vẫn chưa có dịp truyền cho các huynh đệ trong bổn bang:-B nay các chư huynh tỉ muội đã tề tựu đầy đủ, đề nghị mọi người cùng luyện tập tuyệt chiêu mới để chấn hưng bang hội/:) :smoking:

Vu Ngoc Duong đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:
Vu Ngoc Duong đã viết:

bọn lưỡi dài bây h ghê thật,đá hình vào bang ta như chơi [-x

... /:) ... bức xúc quá ... dạo trước được pang chẩu tin tưởng cho làm sư tử ... bây h pang chẩu đi đâu để cộng lưỡi bé bắt nạt em... :(( ... :nono:

hic hic...bổn bang ta tưởng như đã tan rã nay lại họp mặt lại...lòng ta vui mừng khôn xiết..hic đáng buồn là thời huy hoàng của ta không còn..ta về chốn rừng hoang để tu luyện đây ...

Back
Bên trên