--> Ngắn Lưỡi Thiên Hạ Đệ Nhất Độc Bang <--

.. cả bang trốn đâu hết rồi ...... cả bang chẳng hoạt động gì cả... vào năm học bang hoạt động lại thì em lại không lên HAO nữa( vì chắc sẽ bận lắm ).. :(( .. thôi .. thế là hết .....:(

Sơn chim đà chủ đã viết:
dang chat thi bi dis ko the vao dc nua, sorry Zz nhe, hom khac anh em minh lai chat.T7 Cn nay anh ko di week-end chac se ol:d
nho bang hoi nha minh wa, anh em o nha nho hoat dong tich cuc nha:d
anh em trong bang hội cũng nhớ Sơn huynh lắm :* :x:x chăm online thường xuyên nhé

cả bang thấy trách nhiệm đầy mình của Sơn đà chủ chứ :> thế mà mọi người cứ té đâu mất :(

Đây...Dơi đà chủ đây...hôm trước định rủ Zz đi ăn kem và truyền lại cho môn võ công bậc nhất thiên hạ là quyến rũ động vật do ta sáng chế thì Zz muội lại chê..chẹp chẹp...tiếc quá trời! Mình là thất độc...vật..có món này của lão phu thì bang ta sẽ thống nhất các bang hội trong thiên hạ ....kha....kha....kha....:)) :)) :)) :))

hê hê muội đâu có chê kem[-x muội chỉ e rằng bản lĩnh kém cỏi không xứng đáng để Dơi huynh truyền lại cho bí kíp võ công mà huynh phải ẩn cư tu luyện bao lâu mới được;;) muội mong rằng huynh sẽ sớm tìm được đệ tử nối nghiệp để môn võ công đệ nhất thiên hạ này không bị thất truyền;;)

he he...muội cứ nói thế...ta thấy muội có căn nguyên rất tốt để học võ,lại có năng khiếu bẩm sinh.,thể hình rất hợp với bộ pháp này của ta.Muội cố gắng chăm chỉ,ta sẽ truyền cho muội...có khi sau này muội còn quyến rũ được cả người(loài động vật bậc cao nữa đấy) :D cái này ta chưa luyện được. :))

... Dơi đà chủ nói về " quyến rũ động vật " ... thế sau đấy thì nó sẽ làm gì ạ ..... hay cữ lẵng nhẵng chạy theo mình .... 8-} 8-} thế thì chết mất anh Dơi ơi .... 8-} 8-} 0:)

ái chà chà, môn võ công ngày nghe có vẻ hấp dẫn =p~ ;;) :mrgreen: khi nào Dơi huynh học được thì nhớ gọi muội để muội gác kiếm ẩn cư tu luyện theo bí kíp của huynh nhé;;)

... Dơi đà chủ nói về " quyến rũ động vật " ... thế sau đấy thì nó sẽ làm gì ạ ..... hay cữ lẵng nhẵng chạy theo mình .... thế thì chết mất anh Dơi ơi ....

thì đó chính là tuyệt chiêu của Dơi đà chủ mà:)>- em ko biết chứ động vật nó quấn quýt với Dơi ca đến mức trong avatar nó cũng không tha:mrgreen:

Zzang Tran đã viết:
... Dơi đà chủ nói về " quyến rũ động vật " ... thế sau đấy thì nó sẽ làm gì ạ ..... hay cữ lẵng nhẵng chạy theo mình .... thế thì chết mất anh Dơi ơi ....

thì đó chính là tuyệt chiêu của Dơi đà chủ mà:)>- em ko biết chứ động vật nó quấn quýt với Dơi ca đến mức trong avatar nó cũng không tha:mrgreen:

8-} 8-} .. hóa ra là thế ạ .. 8-} ... khiếp thật .. đúng là "có 1 không 2" .. 0:) .. cứ kiểu thế thì chẳng mấy chốc nữa anh Dơi nhà mình không còn xương mất thôi :(( :((

lâu ko về thăm bang...trở lại chốn xưa lòng lại thấy bâng khuâng lạ..thôi tốt nhất là muội nên lặn cho nước nó trong nhỉ ;)
chúc các sư huynh,sư tỷ,sư muội ở lại vui vẻ :D

thì đó chính là tuyệt chiêu của Dơi đà chủ mà em ko biết chứ động vật nó quấn quýt với Dơi ca đến mức trong avatar nó cũng không tha
Nhớ ghê nhỉ..!Muội này được cái trí nhớ tốt.Thế thì học võ công của ta là hợp lắm rồi còn gì :))
.. hóa ra là thế ạ .. ... khiếp thật .. đúng là "có 1 không 2" .. .. cứ kiểu thế thì chẳng mấy chốc nữa anh Dơi nhà mình không còn xương mất thôi
Em yên tâm,xương thì vẫn còn chỉ hơi gầy,và da sẫm màu đi tí thôi các em gái sướng quá còn gì! ha ha ha:))
lâu ko về thăm bang...trở lại chốn xưa lòng lại thấy bâng khuâng lạ..thôi tốt nhất là muội nên lặn cho nước nó trong nhỉ
chúc các sư huynh,sư tỷ,sư muội ở lại vui vẻ
Muội béo dạo này lặn một mạch không thấy sủi tăm là sao vậy,chả nhẽ muội đã tìm được ý trung nhân,và muốn gác kiếm ẩn cư ư :(

.. ôi ...anh Dơi nói thật à ???...nếu thế thì bang ta phải tổ chức cho chị vân 1 buổi chứ ;;) ;;) :)

... to anh Dơi : .. đến lúc đấy thì chị em chạy hết mất thôi ... có khi anh sang Châu Phi vào chỗ mọi đen nó lại chấp nhận cho lên làm bang chủ thì phê quá .... 8-} 8-}

... cả nhà không hoạt động chán lắm rồi ...
\
:lol::lol::lol:
chán thật... thì vì vào toàn thấy mọi người câu bài mà :lol:

từ hồi toic nhắc nhở câu đến h vẫn thấy toàn câu :D

nghe thiên hạ đồn đại là hội ta sắp giải thể...ko biết tin thất thiệt có đáng tin ko đây :-? nghi ngờ wa...

Có thật hay không thì cứ tìm hiểu sẽ rõ Vân ạ :D

Sau 1 thời gian bế quan tu luyện công lực đã tăng tiến ko ít,biến chiêu cũng theo đà ý mà tăng tiến...các anh em huynh đệ bang ngắn lưỡi chúng ta sẽ mở cuộc đàm đạo về võ công và các thần công tu luyện được trong thời gian qua,đồng thời cũng là lời răn đe cảnh cáo cho toàn bộ bọn lưỡi dài biết rằng : thiên hạ đệ nhất độc bang đã trở lại và chúng nó...cứ liệu hồn đấy B-) :D :))

Độc đao cầu bại Lưỡi bé tái bút :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
bớ : tiểu muội Lưỡi To,nghĩa muội thây ma Zz,nghĩa đệ thây sắt,,Thằng độc vật,cũng ngũ đại xúc vật : tiểu sư muội long xòng xọc,giao ếch,hòa dơi,tú lợn cùng 1 vài lâu la khác mau hiển linh :))

Back
Bên trên