--> Ngắn Lưỡi Thiên Hạ Đệ Nhất Độc Bang <--

.... nhưng mà em không biết làm nick ảo ...:(( . học mấy lần roài mà vẫn quên ...:( ... /:)

Nguyen Minh Nghia đã viết:
em T đầu to mà cóng nước đá............i

.... không vào đây nói linh tinh nhá .. ăn dép bi h ...[-x .. /:) b-) ... ghét cái mặt roài .... :((

... to pang chẩu : ... trả lời cho em câu hỏi về sư tử cái ..:D .. 0:)

chán mọi người , chát chit vừa thôi chứ X( làm hỏng cả topic rồi
tiểu muội đã hoàn thành xong nick ảo của mình rồi :)>-
long_da_chu_gianglongchuong :>
hẹn nhau ở đại hội anh hùng nhé....(còn đang bàn bạc thời gian địa điểm cụ thể)

Dang Hieu Minh đã viết:
:))... Bây giờ các Tổng đà chủ không còn là 5 nữa mà đã là 7... :)) nhưng theo ý của Lưỡi bé thiếu hiệp gọi là Thất Tuyệt Súc Vật thì có vẻ hơi thô thiển :))... Theo ta nên đặt chữ Linh vào trước chữ Vật thì có vẻ hợp lý hơn. :D Như vậy, 7 vị trí Tổng đà chủ nay sẽ có tên mới là "Thất Tuyệt Súc Linh Vật" :))

thất tuyệt súc linh vật nghe chẳng ra cái gì cả thằng độc vật kia B-) :D :))

thất linh súc vật nghe còn đỡ hơn :))

em hành tẩu giang hồ bấy lâu,...về thăm bản bang...vẫn vắng bóng heo hút như thủa nào...thôi em lại té vậy :D

oái thế thống nhất tên gọi là gì thế :(
mọi người cứ đưa qua đẩy lại mệt quá /:)
thôi thì cứ gọi là thất linh súc vật vậy :D

thế em thì phải đặt nick thế lào, ai chỉ cho cái...Linh linh gì đó, hay cái gì rắn rắn xà xà...===>chịu thôi...help!!!

TA muội phải lấy nick là : ran_da_chu_linh_xa_than_trao ok?
hix... mà mọi người đừng câu bài nữa nhé... vào đọc thấy nản quá :(

oài... dạo này bang hội ta chuộng bàn chuyện qua lại nhỉ...
đi từ xa về mà thấy tưởng cái chợ... sợ quá...
đặc biệt có rất nhiều vị nhảy vào cho một câu chẳng ăn nhập gì...
điển hình là đại hiệp BTP, khiển trách phát...
nếu không cải thiện... đề nghị cử người ra chém phát lấy le :D

... chém phát thì có sống lại được không hả bang phó .... 8-} .. nghe sợ quá .... 8-} 0:) b-) ... hội mình heo hút thật roài 8-}

đề nghị pang họp lại xem có cách nào vực bang dậy không... cái kiểu này :S chẳng động tĩnh gì,.. sợ thật đấy
ko còn là một bang hội nữa rồi :((
bang hội kiểu gì mà 100% thành viên đều qui ẩn hết thế này :((

.. ít nhất cũng có muội không quy ẩn mà :D :-$ 0:) .... tự nhiên cả bang đòi quy ẩn hết thế này .... pang chẩu ý kiến gì đi nhỉ ......

.. với cả cái tên "Thất súc linh vật " cứ thế nào ấy ạ ... b-) /:)
.. Sư tử có phải là súc vật đâu mà bang hội lại bảo là súc vật :(( ... :(( .. muội đề nghị tên khác ...... :((

đề nghị, bang hội này cho lưu vong, cả pang chẩu và Zồ địa đều cóc cụ và đòi qui ẩn thế này thì có mà đứt hết, thành lập pang mới cho xiểu Zịa tham ra với nhá, còn cái bang này thì đứt luôn đi, nếu em gia nhập thì tên em sé là nguyễn sư huynh nam nam đại béo (khổ mùa hè nó lại tăng cân)

hội này tạm thời ngừng hoạt động, không có nghĩa là chúng ta được phép dẹp bỏ nó đi chứ [-x
còn bao huynh đệ đang vào sinh ra tử nơi địa phận của hội lưỡi dài mong cho sự phát triển của ta kia kìa (điển hình là Sơn Chim đà chủ và Giao ếch đà chủ /:) )
dạo này có vẻ nhiều mật thám của bọn lưỡi dài vào đây phá quá :nono:

dang chat thi bi dis ko the vao dc nua, sorry Zz nhe, hom khac anh em minh lai chat.T7 Cn nay anh ko di week-end chac se ol:d
nho bang hoi nha minh wa, anh em o nha nho hoat dong tich cuc nha:d

Back
Bên trên