--> Ngắn Lưỡi Thiên Hạ Đệ Nhất Độc Bang <--

... ... bức xúc quá ... dạo trước được pang chẩu tin tưởng cho làm sư tử ... bây h pang chẩu đi đâu để cộng lưỡi bé bắt nạt em... ...
hay là ta hậu thuẫn muội lên làm pang chẩu mới nhá :))

bang chủ bang lưỡi dài thì có B-)

bang lưỡi ngắn thiếu lưỡi thề ko đội trời chung với lũ lưỡi dài thừa lưỡi B-)

Đúng thế, nghe nói hồi trước Hòa dơi ca ca nghĩ ra tuyệt chiêu gì để trừng trị bọn lưỡi dài, vẫn chưa có dịp truyền cho các huynh đệ trong bổn bang nay các chư huynh tỉ muội đã tề tựu đầy đủ, đề nghị mọi người cùng luyện tập tuyệt chiêu mới để chấn hưng bang hội
em hoàn toàn không có ý kiến phản đối sư tỉ ;) :)>-
Thủy muội nói thế là có ý gì nhỉ .. hay Thủy muội thuộc bang lưỡi dài đấy b-) nguy thật .. bang ta cần phải đề phòng gấp

biết ngày nào mới hội họp được nhỉ

Vu Ngoc Duong đã viết:
bang chủ bang lưỡi dài thì có B-)

bang lưỡi ngắn thiếu lưỡi thề ko đội trời chung với lũ lưỡi dài thừa lưỡi B-)

... :) :) /:) ... sao cứ thích gây thù oán với em nhờ .... /:) ..

.. to Nga tỉ : .. tất cả là do cộng lưỡi bé bắt nạt ... :(( ...

.. to anh Hòa : .. anh đã được người ta cho ra khỏi Hỏa Lò chưa ... dạo này trong Hòa Lỏ có internet à ... :)) b-) ... mà anh định bảo em đảo chính đấy à ... :nono: ... b-)

thủy muội bây giờ đi lại trên giang hồ nhiều, bị bọn lưỡi dài đầu độc nên có tư tưởng ko tốt, thoả hiệp với bọn lưỡi dài, bật lại các bật tiền bối trong bang hội B-) đề nghị Chấp pháp thiếu hiệp Cộng lưỡi bé nghĩ ra hình thức xử lý gấp để lầm gương cho các bang chúng khác B-):mrgreen:

các bác bắt nạt em Thủy vừa thôi...ko bọn lưỡi dài lại chửi mình cậy đông bắt nạt nhỏ...
em thủy cũng gan nhỉ...dám 1mình xông pha vào bang hội B-)...thích chức lưỡi to ko chị nhường cho ;)

xin lỗi các huynh muội dạo này em ko lên mạng thường xuyên nên chẳng hiểu gì tình cả...chắc lần này sẽ đi di ngoạn xa xa và lâu lâu...cho gửi lời chào tới tất cả anh em nhé :D
Lão độc vật vào đây làm nhiệm vụ Bang chủ đi chứ :>

Zzang Tran đã viết:
thủy muội bây giờ đi lại trên giang hồ nhiều, bị bọn lưỡi dài đầu độc nên có tư tưởng ko tốt, thoả hiệp với bọn lưỡi dài, bật lại các bật tiền bối trong bang hội B-) đề nghị Chấp pháp thiếu hiệp Cộng lưỡi bé nghĩ ra hình thức xử lý gấp để lầm gương cho các bang chúng khác B-):mrgreen:

... :(( .. em làm gì có tư tưởng gì đâu .,.. :(( .. anh Hòa chứ ạ .. :(( ... b-) ...

.. to chị Vân : ... thôi ạ ...chức gì chứ làm chức chị Vân để anh cộng anh ấy đè em ra đập suốt ngày hả chị ... :(( ... /:) b-)

bọn lưỡi dài nói nhiều nhỉ B-) thừa lưỡi nó có khác

chẳng bù cho đại bang chúng ta lấy mục tiêu giết bọn lưỡi dài làm mục đích sống ở đời lấy tiêu chí " Nói nhiều cho lưỡi nó dài ra " làm mục tiêu phấn đấu B-) :))

hic..đề nghị các anh em nên sống hòa thuận một chút để bang hội ta còn nghĩ cách phát triển chứ :)

.. đấy ... :(( ... anh Hòa thấy chưa .. :(( ... anh +-x: cứ thích lôi em ra đấm đá .... :(( ... :nono:

:p huynh có đấm đá gì tiểu muội đâu...huynh vô tội mà :p

em thủy lưỡia ngày càng dài hơn,quả xứng danh cao thủ bang Thừa lưỡi -- kẻ thù ko đội trời chung với bang thiếu lưỡi ta B-)

Hí, phiêu bạt lâu ngày, hôm nay ghé về thăm mọi người tí, mỗi tội chả hiểu cái wái gì :D tình hình bang ta thế nào rồi, sắp oánh nhau với hội thừa lưỡi chưa??? bao giờ đến hồi gay cấn ác liệt thì phone cho ta nhé, ta về góp vui :D

dạo này chú Vũ Linh đang chu du ở đấu đấy,mới sắm mobile hả? thế thì thật là tốt cho anh em bang hội ta :))

há há, sao lại gọi tên cúng xôi em ra thế :)) mobile nào, ý em là mọi người gọi về quán trọ để em ra nghe ý mà :))

â........â.............ấy ấy.......đ..........đợi ........i........iem.........về quê..........guọi thêm ...........ma.........mấy.........mấy ........anh chị iem ...........cccccc........cô bbbbbbb..............ác........ra .........thaaaaaaaaam giaaaaaaa...........với nhá !!!!!!!!!!!

Vu Ngoc Duong đã viết:
em thủy lưỡia ngày càng dài hơn,quả xứng danh cao thủ bang Thừa lưỡi -- kẻ thù ko đội trời chung với bang thiếu lưỡi ta B-)

... ^
[] => vẫn còn muốn cãi nhau tiếp .... /:) ...

hehehe.....lưỡi dài là ko phải trong hội ngắn lưỡi.....ai thấy mình có thể vào hội ngắn lưỡi thì là ngắn lưỡi........
hhehe......tình hình là nếu có đánh nhau nhớ gọi em đi xem nhé.....em sẽ cổ vũ cho gà nhà....NGẮN LƯỠI MUÔN NĂM!!!!:)):))

ê Giao...bên đấy có thấy thằng tây,con tây nào ngắn lưỡi không, rủ rê chúng nó vào bang hội đi em ạ...cho nó xôm :))

Back
Bên trên