--> Ngắn Lưỡi Thiên Hạ Đệ Nhất Độc Bang <--

nuỡi to duyệt...đóng dấu cộp cộp...:|

Chủ nhật em đi học cả ngày... :|
thư 7 có ổn ko
:(

Dẹ.....thưa toàn thể mọi người(em ko biết tẹo nào về truyện chưởng nên ko dám đú đởn dùng ngôn ngữ kím hịp-thôi xài tạm thứ ngu ngữ này!).......sau 1 thời gian dài vắng bóng, từ dạo em mới post được 1 bài rồi tịt luôn........h thì em xin được cởi bỏ khẩu trang và kính râm để lộ mặt lại lần nữa.........tại em thấy BANG HỘI CỦA CHÚNG TA QUẢ LÀ MỘT BANG HỘI HÙNG MẠNH, XỨNG DANH ĐỆ NHẤT THIÊN HẠ, nghĩ phận mình mỏng nhưng cũng mong được bon chen xin lấy 1 chân "nho nhỏ", sau này còn để lại cái danh cho con cháu.........Vậy mạn phép kính mong các bậc tiền bối ghé mắt soi dùm, nếu được thì em xin chân thành cảm ơn và HẬU TẠ!!!

cái gì đấy :0 thế cuối cùng đại hội anh hùng là thứ mấy

Đọc mấy bài post của Pang Chẩu Bang Lưỡi ngắn mà đau cả ruột :)) Để về kiếm mấy quả truyện kiếm hiệp ngâm cứu :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
..... hồi này xây dựng nhiều đại hội quá nhỉ .... tiếc là .......:((

Dang Hieu Minh đã viết:
Hé hé... qua trận đấu bóng rổ chiều nay... ta nhận ra Lưỡi bé nhị huynh rất hợp và ăn ý với ta :))... hẹn một ngày đẹp trời anh em cắt lưỡi... chết nhầm! :D:D:D cắt tiết ăn thề :))...
:D:D:D
:)) :)) anh em ta làm cặp bài trùng được lắm :))

trong đao có độc trong độc có đao :))

:D thế cuối cùng là thứ mấy nào...mọi ngừơi cứ bàn tán lăng nhăng wa...anh em nhà độc vật đâu rồi

hix... dù thế nào mọi người cũng đi đông đủ nhé... /:) đừng để thiếu mặt ai cả. ...
chị VÂn phải đi đây... cả ngày thứ 3 cơ mà...
T.Anh cô nương đã viết:
Dẹ.....thưa toàn thể mọi người(em ko biết tẹo nào về truyện chưởng nên ko dám đú đởn dùng ngôn ngữ kím hịp-thôi xài tạm thứ ngu ngữ này!).......sau 1 thời gian dài vắng bóng, từ dạo em mới post được 1 bài rồi tịt luôn........h thì em xin được cởi bỏ khẩu trang và kính râm để lộ mặt lại lần nữa.........tại em thấy BANG HỘI CỦA CHÚNG TA QUẢ LÀ MỘT BANG HỘI HÙNG MẠNH, XỨNG DANH ĐỆ NHẤT THIÊN HẠ, nghĩ phận mình mỏng nhưng cũng mong được bon chen xin lấy 1 chân "nho nhỏ", sau này còn để lại cái danh cho con cháu.........Vậy mạn phép kính mong các bậc tiền bối ghé mắt soi dùm, nếu được thì em xin chân thành cảm ơn và HẬU TẠ!!!
xin mạn phép giới thiệu với các huynh đệ bang chúng, Thùy Anh cô nương đây trước kia từng là bạn thâm giao với tiểu mụội... ngày nay được coi là đệ tử của Hòa đen huynh... (cái bạn lần trước.. ấy ấy đấy :mrgreen:)
Khi Độc vật huynh trở lại xin xem xét chiếu cố cho TA cô nương một chân nho nhỏ trong bang hội ta.. :)

...... dạo này bang mình vắng vẻ nhỉ :( ......

bùi thu nga đã viết:
xin mạn phép giới thiệu với các huynh đệ bang chúng, Thùy Anh cô nương đây trước kia từng là bạn thâm giao với tiểu mụội... ngày nay được coi là đệ tử của Hòa đen huynh... (cái bạn lần trước.. ấy ấy đấy :mrgreen:)
Khi Độc vật huynh trở lại xin xem xét chiếu cố cho TA cô nương một chân nho nhỏ trong bang hội ta.. :)
uhmmm.........dạ đúng là đệ tử, nhưng chưa thọ giáo được từ sư fụ chiêu nào, cũng chưa cho sư fụ được chén chè miếng kẹo lạc nào, hehe, chưa kể đến chuyện 2 thầy trò còn chưa gặp mặt=> :((

Mà cái từ "ấy ấy" của Nga là hơi bị tế nhị đấy, e hèm.........tớ vốn trong sạch, ko việc jì ấy fải 3 chấm cả![-x

2 chân tớ đều đủ cả, ko cần thêm chân nào nữa đâu, chỉ xin 1 chức nho nhỏ thôi!:D

thế thứ võ công trấn bang của bang này là gì nhỉ ???
" hàng lưỡi thập bát chưởng " với " đả cẩu lưỡi pháp" à ??? :D

ko đọc chiều của bang là : ngoáy lưỡi thập bát chưởng , chiêu nầy vừa mới đựơc nghĩ ra đang trong giai đoạn thử nghiệm ai muốn thử ko nhi ????

.... ặc ặc .... dạ ... nghe tên đã hãi hùng .... cứ có cảm giác nước miếng của các kiếm hiệp chảy ra ròng ròng ... vương vãi trên sàn đấu mà em muốn .... vào WC quá ... :-s .... mà cái chiêu đấy hình thù thế nào hả anh ???.... :eek: ... (---> tò mò :D)

Phong thiếu hiệp cẩn thận, kẻo để huynh đệ trong bang chúng tức lên cho dính chưởng thì đến Long độc vật ta cũng ko can nổi đâu :mrgreen:
hậu quả khó lường đấy!

Thùy Anh cô nương: tại hạ ko có ý gì hết... thế cô nương có ý gì hả??

... trên đây có được coi là 1 lời đe dọa được gửi từ NLSS cô nương không nhỉ .... :-? b-)

uh uh, gần như thế đấy...
nhưng mà...
NLSS cô nương
ko phải cô nương đâu :-S
:mrgreen:
:D:D:D
ko câu bài nữa... hội mình vắng vẻ quá :((
nhớ các chư vị huynh đệ quá

ta cũng nhớ chư huynh đệ...mấy hôm nay ở nhà thấy ngày tháng nhàn rỗi wa....tình hình là các sư huynh sư tỷ đi đâu hết rồi vậy :(

Back
Bên trên