--> Ngắn Lưỡi Thiên Hạ Đệ Nhất Độc Bang <--

Vâng, xin tiếp tục cảm ơn mọi người :))
Thây Sắt trở về lâu rồi...
Giờ mới xin ra mắt toàn Bang cùng Thây Ma :>
Nhưng mà chưa thấy thằng ku Pang chủ về...
Nên đành gác chân ngồi quán nước chờ vậy...
Chẳng là vì Độc vật Pang chủ khi bế quan ngao du vài ngày...
Cầm luôn chìa khóa cổng mà :))
Có anh em nhà Nhị Hiệp đứng ngoài cổng buôn chuyện thôi :))

Thây sắt huynh đã trở lại...lão độc vật đã bế quan và đạt đuợc thành wa///chúc mừng2 huynh.
Thây ma tỷ tỷ cũng đã trở lại...vậy là ngày anh em ta trùng phùng ko còn xa xôi nữa...mừng wa..
tiểu muội vẫn đang trên đuờng ngao du...có rì thì buzz tiểu muội phát nhé ;)

mình thấy bang này ko nói lắp nữa mà đang dần dần nói ngọng , chắc công lực ngày càng cao cường thì phải ! ??? :-?

Phong công tử chả nhớ gì cả... cái bang hội này là sự kết hợp của nói lắp và nói ngọng nhà we bởi vậy việc đó chả có gì là lạ cả..
chào mừng các vị huynh đệ đã trở về :*

Dang Hieu Minh đã viết:
Trong thời gian ta đi vắng, mong 2 phó pang chung sức cai quản bản bang, chiêu nạp thêm hiền sĩ nhân tài (ở đây ta xin tiến cử Trần Bích Thủy cô nương :D, mong 2 vị phó pang vì nể mặt ta mà tiếp đãi tử tế).

... đa tạ .. đa tạ ... :D ... :)>- ... dạ , thế cho em hỏi anh chị nào là fó pang ạ .... :D ... em chân ướt chân ráo mới lên đây ... chưa kịp biết ai ... :( ....may mà có ông già ĐV chiếu cố ... ---> sướng ... b-)

... mà mới hôm qua em ghé qua sơn trang quán còn thấy các vị bảo đi ngao du thủy sơn gì đó ... ngồi nghỉ mát ở sơn trang có 1 ngày mà đã thấy các vị lũ lượt kéo nhau về ... hehehe .... đi nhanh thế thì các vị có xem được cái núi nào không thế ... b-) ...

Chỉnh sửa lần cuối:
nếu Thủy cô nương muốn vào bang chúng tôi thì xin đọc kĩ lại từ đầu đến cuối xem phân công chức vụ thế nào đi nhé... ;)
pang phó nổi tiếng như cồn thế mà ko biết thì... [-x

.... uh thì chỉ hỏi thế thôi chứ ...Thủy cũng biết qua qua sơ sơ rồi NLSS ạ .....:D ... hỏi thế để gây sự chú ý ấy mà .... :D ... để chị Zz và chị Linh còn xét xem thế nào ...... :D ... b-)

chị chưa về mà bé Nga...nhưng sắp về rồi :D t3 này hi vọng hội ngộ được mọi ngưòi...ko thì cũng ko bti đến bao h:D

chị Zz với anh Linh chứ bé thủy:mrgreen: nói thế là ko xem xét đựơc rồi:smoking:

.. ấy ấy ... em nhầm ... anh Linh chị Zz .... :D ... em sửa lại ...:D ... chết thật ... sai sót quá ... thật là mạo phạm ... :D b-)

không được rồi, tình hình là Thây Sắt ta ứ chơi với Thủy bé bé nữa nhá... :)|
thích biết vai trò và danh tiếng ta thì quay lại vài trang đọc lại cái lịch sử bang nhá...
hỏng rồi :)|
1 phiếu chống :|

Vũ Ngọc Linh đã viết:
không được rồi, tình hình là Thây Sắt ta ứ chơi với Thủy bé bé nữa nhá... :)|
thích biết vai trò và danh tiếng ta thì quay lại vài trang đọc lại cái lịch sử bang nhá...
hỏng rồi :)|
1 phiếu chống :|

...... :(( .. úi giời ơi ... sao lại giỗi nhanh thế ... tại em đánh nhầm chứ em có cố tình đâu ... :( .. em đã sửa rồi còn gì .. :( .. thây Sắt đại ca xem thế nào ... ai lại nỡ đối xử thế với em ..:( ... tối em về em mất ngủ ... :(( ... b-)

Thây Sắt quyết định thế nào thì Thây ma cũng y như thế:mrgreen:

em Thủy mất ngủ còn chị em ta vẫn ngủ ngon như thường :smoking:

:)) thế thủy cô nương có sở truờng sở đoản rì...vào bang ta muốn làm công việc rì...
Thây ma tỷ tỷ xem còn công việc nào giúp đỡ bản bang thì để thủy cô nương được thỏa lòng ;)

còn việc quét rác (kiểu nô bộc như Sơn Chim hồi trước) là chưa có chỗ thôi chị Vân ạ :|
sao lại giỗi nhanh thế
cái này là dỗi đấy chứ :)) (mới học được bọn /Hà Lội đấy :))) hay đây cũng là một sở trường của Thủy cô nương nhỉ..
nhưng mà.. quyết định của Nga mỗ cũng như Thây Sắt sư huynh và Thây Ma sư tỉ ;)
:D

tin mới nhận được (mật báo) từ Tú Lợn bí ẩn:
qua bao nhiêu ngày do thám tình hình của hội lưỡi dài, Tú lợn đà chủ của bang ta rơi vào thế nghìn cân treo sợi tóc vì suýt bị địch phát hiện là mật thám của ta...
nhưng thật quả ko hổ danh Tú lợn với chiêu thức bí ẩn, anh đã sử dụng ngay món võ công mới luyện được phang cho tên địch một chưởng, kết quả là đã thu được một chiến lợi phẩm vô cùng quí báu đó là cãi lưỡi dài máu me bê bêt...
sau đó tức tốc anh phi về với bang hội chúng ta vào chiều hôm nay
tuy nhiên vì vội vàng đã để quên chiến lợi phẩm ở đó.. ko kịp mang về bẩm báo với bổn bang
nhưng ko sao... vì Tú lợn huynh đã lập công lớn bởi vậy cho nên vào ngày mai bang hội chúng ta sẽ đưa Tú đà chủ làm gương cho mọi người học tập :D

Hai bang phó sao lại vì tình riêng mà không nghĩ đến đại cục??? /:) :))... Trách nhiệm của 2 người là chiêu mộ hiền sĩ, người có tài trên khắp giang sơn qui tụ lại một mối là NLBH đây, làm cho bản bang ngày thêm vững mạnh, khỏi bị sự nhòm ngó của các bang trấn khác trên khắp HAO. Các người như thế là chưa làm tròn nhiệm vụ, phụ lại sự mong đợi của bản nhân. Hai người nợ ta một lời giải thích :))...

Lưỡi to cô nương đã viết:
thế thủy cô nương có sở truờng sở đoản rì...vào bang ta muốn làm công việc rì...
Thây ma tỷ tỷ xem còn công việc nào giúp đỡ bản bang thì để thủy cô nương được thỏa lòng

Lưỡi to rất đáng khen thưởng vì đã không quên lời dặn dò của ta trước khi bế quan :))... Đáng được thường :D:D:D

Hai bang phó sao lại vì tình riêng mà không nghĩ đến đại cục??? ... Trách nhiệm của 2 người là chiêu mộ hiền sĩ, người có tài trên khắp giang sơn qui tụ lại một mối là NLBH đây, làm cho bản bang ngày thêm vững mạnh, khỏi bị sự nhòm ngó của các bang trấn khác trên khắp HAO. Các người như thế là chưa làm tròn nhiệm vụ, phụ lại sự mong đợi của bản nhân. Hai người nợ ta một lời giải thích
thế bang chủ huynh cho rằng còn vị trí trống thích hợp cho Thủy cô nương à ??? Tiểu muội vì thấy hiện nay trong bang ta các chức vụ thích hợp đã kín cả, lẽ nào lại để Thủy cô nương làm việc quét rác tầm thường??? nên mơi nói thế...
là bang chủ thì phải giải quyết chứ /:) :nono: chỉ được cái ngồi ngoài nói thôi.. ghét vật /:) đề nghị độc vật trở lại nắm quyền xem xét lại tình hình toàn bang///
còn xét khen thưởng Tú Lợn bí ẩn nữa đấy

Giang hồ đang tung tin đồn khiến toàn bang hỗn loạn, lòng dân không yên, rằng ngày mai tức ngày quần tụ của Bang hội chúng ta, Pang Chẩu Độc Vật sẽ không có mặt, chưa rõ nguyên nhân... thật giả khó lường... không biết Pang Chẩu ẩn mình nơi nào, hãy ra mặt giải thích cho toàn bang thấu tỏ, chứng minh quyền danh oai minh của mình, cứ cái kiểu chui nhủi chỗ nào, thỉnh thoảng thò ra thở vài câu lấy lệ là không được :)|
Pang Chủ nợ ta vài lời giải thích /:)

Back
Bên trên