--> Ngắn Lưỡi Thiên Hạ Đệ Nhất Độc Bang <--

đúng đấy... thiết nghĩ bang chủ của bang chúng ra, để giữ được danh tiết 8-| và uy tín thì tốt nhất nên ra mặt sớm để giải thích rõ ràng tường tận các lời thị phi trên chốn trần gian... /:) :nono:
tình hình hiện nay ngày mai các chư vị huynh đệ trong bang chúng ko thể tham dự anh hùng hội đông đủ được... đó là một điều thực sự đáng buồn cho bang chúng ta :) bởi vậy có lẽ ngay mai chúng ta những ai đi được nên tập trung lại uống miếng nước lọc ăn miếng bánh để bàn về sự phát triển... (mở mịt) của chúng ta

Dang Hieu Minh đã viết:
Hai bang phó sao lại vì tình riêng mà không nghĩ đến đại cục??? /:) :))... Trách nhiệm của 2 người là chiêu mộ hiền sĩ, người có tài trên khắp giang sơn qui tụ lại một mối là NLBH đây, làm cho bản bang ngày thêm vững mạnh, khỏi bị sự nhòm ngó của các bang trấn khác trên khắp HAO. Các người như thế là chưa làm tròn nhiệm vụ, phụ lại sự mong đợi của bản nhân. Hai người nợ ta một lời giải thích :))...

Lưỡi to cô nương đã viết:
thế thủy cô nương có sở truờng sở đoản rì...vào bang ta muốn làm công việc rì...
Thây ma tỷ tỷ xem còn công việc nào giúp đỡ bản bang thì để thủy cô nương được thỏa lòng

Lưỡi to rất đáng khen thưởng vì đã không quên lời dặn dò của ta trước khi bế quan :))... Đáng được thường :D:D:D

.. thôi thôi .. đa tạ anh HM ... em thấy tình hình dễ xung đột thế này ... rút thôi ... khi nào tiện ghé lại sau vậy ... thấy các bác có vẻ ...:D ... thôi thì đa tạ ông gia độc vật ... CIA ... :)>- b-)

bang ta mới có em thủy à ? độc đao cầu bại ta bế quan đã lâu nên ko rõ tình hình bang hội B-) hehe

hehe có phải mỗi huynh là ko biết gì đâu
tóm lại kể cả những người trong bang chúng ko có ĐVật là như rắn mất đầu rồi
ngay tiểu muội cũng chả hiểu là trong bang chúng ta bây giờ sắp xếp thứ tự vai vễ như thế nào và có những thành viên nào nữa 8-}
/:)

Thằng Độc Vật giờ tu luyện ác lắm...
Mỗi ngày luyện công 5 tiếng tại gia, thời gian còn lại đi học hỏi kinh thư nơi các bậc thánh hiền, khiếp thật đấy :|

thing thoang huynh vẫn cùng nó luyện công ở sân ams mà :))

X(tình hình là tại sao dạo này mọi ngừoi dã đám vậy...thế này nhé...hôm wa chia tay sơn đà chủ thì thiếu bao nhiêu nguời...X(...tức wa......lúc thì kêu bế quan...còn bi h là lý do rì huh?
:((

ghét lắm ròai....mang tiến hội ngắn lưỡi họp tưởng sẽ hoành tráng lắm....ai ngơ có mỗi mấy mống.....X-(

đúng thế đúng thế...đáng phạt lắm thay...đáng phạt lắm thay :|

xin lỗi... cho em hỏi: sao trong chữ kí của thây ma Zz lại có tên của lưỡi to tỉ tỉ thế 8-|

tên của chị tức là sao:eek: ko hiểu...
còn cái vụ kia thì...buồn mọi nguời lắm....:(....ta đang ngao du đây đó tức tốc trở về chỉ hi vọng trùng phùng anh em ai ngờ...
thôi thì chốn nay ko fai là nơi dành cho ta nữa rồi...đành ra đi vậy...:|

xin lỗi chị gái trước nhá,... em gái mượn chữ kí chị gái một lúc :
chữ kí chị gái đã viết:
Em thấy không - tất cả đã qua rồi
Trong hơi thở, và thời gian rất khẽ
Tuổi thơ kia ra đi cao ngạo thế
Hoa súng tím vào trong mắt lắm say mê
đấy đấy, tên chị Vân đấy ;;)

????????????????????????????
------------- chảng hiểu các bác buôn cái gì ?--------------------

B-) bé Nga dám nói chị thế hả? được lắm...chị sẽ đánh đòn đấy B-)

He he, đọc bài em gái về tên Vân muội là anh biết ngay :))
Hoa Súng.... Hoa Súng.... Hoa Súng... ;;)
Mà các huynh đệ đổi hết cả title rồi hả :)|
Mình cũng phải đổi ngay cho hợp thời đại :>

Back
Bên trên