--> Ngắn Lưỡi Thiên Hạ Đệ Nhất Độc Bang <--

Vu Ngoc Duong đã viết:
chán thế,chú độc vật bế quan thì ai là người đứng ra cai quản bang hội chúng ta chứ :( tạo thời cơ cho bọn lưỡi dài trà trộn vào hàng ngũ quân ta..........mong vị huynh đài độc vật suy nghĩ lại mà vẫn tiếp tục đứng ra hành sự,cả bang đang trông chờ người anh em độc vật ;)

to bé nga : muội vẫn luôn là tiểu sư muội của cả bang chúng ta cơ mà :D

...... ơ .. đúng .. đúng đấy ..... ông anh mà ra đi thì cái chân của em ông anh quản lý thế nào đây nhể .... ??? ...[-x .... phải chiến đấu vì xaz tắc giang sơn chứ nị ...... hay là đang thất tình cũng nên ..... b-)

:cry::cry: HM với bé Nga bị làm sao thế:cry::cry: sao tự dưng lại huynh đệ tương tàn cái gì:cry::cry::(:)((

Trần Bích Thủy đã viết:
Vu Ngoc Duong đã viết:
chán thế,chú độc vật bế quan thì ai là người đứng ra cai quản bang hội chúng ta chứ :( tạo thời cơ cho bọn lưỡi dài trà trộn vào hàng ngũ quân ta..........mong vị huynh đài độc vật suy nghĩ lại mà vẫn tiếp tục đứng ra hành sự,cả bang đang trông chờ người anh em độc vật ;)

...... ơ .. đúng .. đúng đấy ..... ông anh mà ra đi thì cái chân của em ông anh quản lý thế nào đây nhể .... ??? ...[-x .... phải chiến đấu vì xaz tắc giang sơn chứ nị ...... hay là đang thất tình cũng nên ..... b-)

thành phần lưỡi dài đừng hòng lung lạc NL bang khi chúng ta đang rối ren B-)

to người anh em Độc vật : mong người anh em trở lại lãnh đạo bang ta :D

mệt thế...sao tự dưnglại thế....lão độc vật đã nhận chức bang chủ thì bản lĩnh phải hơn ngừoi chứ..lẽ nào chỉ vì chuyện cỏn con mà đánh mất tình anh em mấy năm wa...thế là ko được ko được./...bang hội ta mà thế há để nguờ đời cười chê...đề nghị trở lại ngay ko thì đích thân Độc kiếm sẽ đến nói chuyện với lão độc vật đấy B-)

cả ngày hôm qua nằm bế quan suy nghĩ, trong lòng ấm ức ko yên X(
hôm nay Long độc vật ta rút ra một điều quan trọng hết sức quan trọng:
anh em trong bang hội chúng ta từ lâu vốn đã tình sâu nghĩa trọng rồi, há cần phải kết nghĩa huynh đệ tỉ muội nữa sao ? Vì vậy cho nên để vẹn cả đa đừơng, chi bằng chúng ta đừng nói câu kết nghĩa huynh đệ tỉ muội nữa... Kẻo lại làm mất lòng nhau :( (như 4 vị huynh đệ tỉ muội kia kìa [-x)
Thôi thì bây giờ mời Độc vật bang chủ trở lại xem xét phân chia cao thấp (về tuổi tác) để các vị huynh đệ tỉ muội bang chúng gọi nhau có phải hơn ko?

Đợi hồi âm ...
/:)/:)/:)

Thật đáng chê trách, nội bộ bang ta đang trở nên rối ren, chung quy lại cũng chỉ vì Thây Sắt ta đã hành xử thiếu suy nghĩ, tuổi già nông nổi, không chịu suy nghĩ trước sau thấu đáo, đẩy bang chúng vào tình trạng khó xử... nay ta nguyện lui khỏi chốn quan trường đến canh ngọ tối thứ 7 sẽ trở lại... hy vọng những ngày trên sẽ giúp ta ngẫm được những việc đã qua.
Trước khi quy ẩn vài ngày, ta có lời thỉnh cầu đến Pang Chẩu Độc Vật, hãy suy nghĩ về tương lai Bang Hội, về tình chiến hữu bấy lâu, về mấy thứ nữa...v..v... mà hãy trở lại, đưa Bang Hội vượt qua thời điểm khó khăn... Thế sự còn dài, quân không thể không có tướng...
Tới khi ta trở lại, hy vọng mọi chuyện đã ngon lành...

[ đang trong thời gian xét duyệt và xem xét xem có xứng đáng để bỏ qua mọi chuyện hay ko ]

[ chờ nốt ý kiến của anh trai pang chẩu ]

/:)/:)/:)

chả hiểu vì sao lại mất lòng nhau:confused:

chả thấy có gì đáng để mất lòng nhau:confused:

chuyện bé xé ra to có nên ko?

Vu Ngoc Duong đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:
Vu Ngoc Duong đã viết:

thành phần lưỡi dài đừng hòng lung lạc NL bang khi chúng ta đang rối ren B-)

to người anh em Độc vật : mong người anh em trở lại lãnh đạo bang ta :D

.... ơ .... thế đâu là lưỡi dài nhỉ ..... mình là lưỡi dài à ..... :eek: b-) .... thía là thía lào anh D ??... b-) .... không thấy ông già độc vật bảo cho em 1 chân khá khá à ...... :)>- b-) ...... đa tạ ông già độc vật trước .... =D>

Nội tình bên trong chẳng có rì mà chuyện bé lại xé ra làm to thế này...ở đời câu anh hùng tứ xứ 4 cõi là bằng hữu...huống hồ chúng ta coi nhau như tri kỷ cùng góp sức cho NNBH há lại vì chuyện con trẻ này mà làm mất lòng nhau...thực tế chuyện kết nghĩa chỉ là từ chữ DUYÊN mà ra cả...lời kết nghĩa chưa cần nói ra thì trong lòng đã nguyện đồng sanh đồng tử...thật là...câu chuyện đáng để chê cuời...Pang Chẩu độc vật thấy ta nói có phải chăng?

thì chính vì đồng ý kiến trên nên muội mới mạo muội xin mọi người chỉ giáo, xem cách gọi , vai vế trong bang chúng ta ra sao ;)
để sau này khỏi phải phiền hà những việc kết nghĩa kết ngủng nữa 8-|

:confused::confused::confused: hé... tại hạ chỉ mai danh ẩn tích giang hồ một thời gian để nghiên cứu một số chiêu thức bí truyền ta chuẩn bị lãnh ngộ được :D... Một thời gian sau (8-| chắc là không dài lắm... khoảng 1 ngày), ta sẽ quay lại lãnh đạo anh em trong bang hội... :D. Việc này anh em không nên để bọn lưỡi dài phát giác. Chúng vẫn tưởng rằng ta đây chỉ có độc chứ không có chiêu :))... chờ 1 thời gian nữa... chúng sẽ phải bất ngời. Trong thời gian ta đi vắng, mong 2 phó pang chung sức cai quản bản bang, chiêu nạp thêm hiền sĩ nhân tài (ở đây ta xin tiến cử Trần Bích Thủy cô nương :D, mong 2 vị phó pang vì nể mặt ta mà tiếp đãi tử tế). Việc cắt máu ăn thề của 2 vị phó bang và Lưỡi bé nhị huynh và Lưỡi to Đại tỉ càng minh chứng một điều rằng tình anh em trong bang hội ngày càng trở nên sâu sắc :D:D:D... ta đã ngộ ra một điều không nên vì ý đồ riêng mà phải vì mục đích chung :D:D:D :))... Bởi vậy vào một ngày đẹp trời nào đó... tất cả anh em trong bang hội sẽ đều cắt máu ăn thề... coi nhau như anh em một nhà :D:D:D...

Hé hé... qua trận đấu bóng rổ chiều nay... ta nhận ra Lưỡi bé nhị huynh rất hợp và ăn ý với ta :))... hẹn một ngày đẹp trời anh em cắt lưỡi... chết nhầm! :D:D:D cắt tiết ăn thề :))...

Mong các vị có chức tước trong bang hội giúp đỡ trong thời gian ta đi vắng. Ngày mai tái ngộ... :))

Pang chẩu

[Ẩn cư 1 ngày...] :D:D:D

Bởi vậy vào một ngày đẹp trời nào đó
thứ 4 tới là ngày vô cùng đẹp trời (chắc chỉ hơi nắng tí thôi :)))
cái này nói nhỏ cho chư vị cùng nghe: đề nghị vào đúng ngày 28/7 , hẹn gặp ngắn nưỡi bang hội để cắt.. ăn thề... và phân chia luôn chức vụ tên gọi... Hơn nữa đề phòng có gián địp trong bang , chi bằng cứ giả vờ như mâu thuẩn nội bộ có phải hơn ko :)) :)mgreen:) <-- thật thà :D

mk... lại thứ 4 rồi... :|... mk... sao xui thế... toàn vào những ngày Độc vật ta phải đi học thêm. Phí tổn cho việc học hành của ngộ đã được trả sòng phẳng... Bây giờ cứ bùng thế này thì... :((

Độc vật học đến 9h tan đúng ko, đến là vừa mà :D
ko liên quan gì đến tổn phí (với lại anh hùng hội ko nên quan tâm chuyện tiền nong :))

Nưỡi to 10h mới tan :>...chiều thì đi học ở 1 nơi xa lắm..nói chung là ko bít có hội ngộ cùng anh em đuợc ko

tình hình nà có khi ngày hội ngộ sẽ chuyển sang thứ 5 để phù hợp với giao ếch:D

tình hình là thứ 5 anh Tú béo bận roai ....anh em ngắn nưỡi chủ nhật có bận rì ko????

t5 nưỡi to cũng bận...thế thì cn đi cho nó lành ;)

chủ nhất nhé!!!Hehehe...............quyết định chủ nhật được chưa ạ?????:))

Back
Bên trên