Ngày em yêu đi xa thật xa

--Chắc Chi với Quang đi offline topic này rồi :D:D:D.

Nếu có một ngày như topic này thật thì chả btis mình có khóc không nhỉ :)) Chà chà, lau lắm rồi không khóc :D

Khưu Trí Trung đã viết:
Nếu có một ngày như topic này thật thì chả btis mình có khóc không nhỉ :)) Chà chà, lau lắm rồi không khóc :D
--Đố bác k0 khóc được đó :p:p, lúc đó thì k0 biết tốn mấy hộp khăn giấy đây :D:D

Chuyện đâu còn có đó, bộ tôi là người dễ khóc lắm hay sao :))
Bác nói vậy thì bác có khóc không :D

Bây giờ topic chỉ còn mỗi bạn An và bạn Trung nói chuyện với nhau. Buồn nhỉ

Đâu có đâu, bạn Nga nhầm rùi, đâu phải có mỗi tớ với An đâu :D, vừa có thêm cả bạn đó thôi :))

Hix , mấy hôm nay net nhà tớ hỏng nên ko lên mạng được . Buồn quá , ko biết rồi mọi chuyện sẽ thế nào đây ??? :( :( :( . Hôm qua vừa xem bài Bến Đợi của Phi Hùng . Có một người phụ nữ đợi người mình yêu đi du học đến tấn 30 năm trên bến sông Hậu . :(( :(( :(( . Nghĩ đến 1 lúc nào đó liệu có được như thế ko ???? :(( :((

Nguyên Thùy Chi đã viết:
Hix , mấy hôm nay net nhà tớ hỏng nên ko lên mạng được . Buồn quá , ko biết rồi mọi chuyện sẽ thế nào đây ??? :( :( :( . Hôm qua vừa xem bài Bến Đợi của Phi Hùng . Có một người phụ nữ đợi người mình yêu đi du học đến tấn 30 năm trên bến sông Hậu . :(( :(( :(( . Nghĩ đến 1 lúc nào đó liệu có được như thế ko ???? :(( :((

--Nghe bài "Người đàn bà hóa đá" của Bức Tường sướng hơn nhiều Chi ah :D. "Người đàn bà hóa đá, chờ chồng ngàn năm nhưng người đó đã k0 quay về..." :(:)((
--Cứ vô tư đi, k0 nên buồn, vui được thì cứ vui với nhau. Còn nước mắt ah, đợi đến hôm chia tay đem đổ ;;)

Đợi chờ mà làm gì. Mệt mỏi lắm. Hôm nay học Văn, thầy có nói rùi, nhưng thứ khó có thể trường tồn với thời gian đó chính là ... cái gì đấy:D, nhan sắc của người phụ nữ và ... tình yêu. Thế nên, nếu đã xác định sẽ yêu nhau và gắn bó với nhau đến hết đời (cái này thì khó lắm), hẵng nói đến hai tiếng "chờ đợi" bạn nhé!
Sao hôm nay mình như bà già đau khổ thế nhỉ?

:)) Bạn NA càng ngày càng già dặn hơn trong việc tình cảm nhỉ :))
Chả bù với tớ chả biết cái cóc khô gì cả :))

Sao lại nỡ nói tớ già thế, phũ phàng thế ko biết:((. Người ta chỉ nói thế thôi mà:((. Tớ chưa biết yêu đâu đấy, tớ chỉ biết đi khuyên người ta yêu thôi!

Tớ chưa biết yêu đâu đấy, tớ chỉ biết đi khuyên người ta yêu thôi!
thật ko anh ;))
tình cảm khó đoán trc đc...chẹp.. nó đến nhanh rùi đi cũng thật nhanh.. thời gian là một thử thách khó khăn...ng ta yêu nhau 50 năm còn chia tay đc...huống chi...chậc.

Em... chưa biết yêu...:">
Tất cả rồi cũng sẽ qua nhưng mà phải làm sao để nó ở lại trong mình như một kỷ niệm đẹp...T.T :|

kinh quá , vào đây mới thấy các bạn lớn quá , mình vẫn còn trẻ con lắm :D

Sao cả nhà ai cũng bi đát vậy???Chẳng lẽ ai cũng phải xa ng iu à???Nếu ko phải xa thì đừng buồn,vì ko nên lãng phí thời gian như thế.
Bây giờ mình sẽ vui vẻ bên người yêu trong những tháng ngày còn bên nhau,xa nhau rồi có muốn cũng ko djc nữa :D .

Back
Bên trên