Ngày em yêu đi xa thật xa

Lê Hồng Vân đã viết:
Đang nói về cái gì thế?
Thế mà ko hiểu à ??? Đọc tên topic to đùng thế kia mà ko hiểu à ??? 8-} 8-} 8-} . Chán bạn này quá cơ . Ngày em yêu đi xa thật xa ( Đọc kỹ trước khi dùng nhé ) :D:D:D
Ôi cá !!!:)) :)) :)) cảm ơn bạn Vân

Chỉnh sửa lần cuối:
Chắc topic này bị offline luôn rồi . :( :( . Hay mình cứ để đấy để viết nhẩy . Ngày em yêu đi xa thật xa . Chắc chắn là buồn đến muốn chết luôn :(( :(( :((

--Offline đi cho nó tình cảm :p:p, cứ ngồi nói online thế này chán chết :D:D

Hic, phải công nhận hai bác Trung với An câu bài chóng thật. Mới tuần trước còn ít hơn mình đến cả trăm bài mà giờ đã hơn mình đến cả ... chục bài rùi. Sợ thật.
Bao giờ thì đi thế Chi?

:))Các bạn cứ khen làm mình ngượng :D
Nói thật chứ giả sử như thế thật chắc mình sẽ buồn ghê gớm, chắc sẽ mất ngủ cả thấng mất :(

Hix hix :( :( :( . Nếu ko có gì thay đổi thì tháng 4 Ngọc Anh ạ . Còn nếu có sự cố về việc xin visa thì đến thang 8 :D:D . Mong sao cho nó có sự cố để mình còn có thời gian ở bên bạn bè lâu lâu 1 tý . :(( :(( .
To TA : Offline thì chán chết chẳng có chỗ để tâm sự nữa

@ Chi: Nga cũng rất muốn đi du học. Nhưng ko hiểu sao đến h chờ làm thủ tục đi thì lại có cảm giác ko muốn đi nữa. Thấy buồn lắm, chỉ mong t/g trôi chậm lại thôi :(

Vũ Thanh Nga đã viết:
@ Chi: Nga cũng rất muốn đi du học. Nhưng ko hiểu sao đến h chờ làm thủ tục đi thì lại có cảm giác ko muốn đi nữa. Thấy buồn lắm, chỉ mong t/g trôi chậm lại thôi :(
@ Nga : Hix sao mà giống Chi thế , giờ đang trải qua cảm giác của bạn Nga . Thấy khổ quá , giá như thời gian cứ trôi chậm chậm như bạn Nga nói thì tốt quá nhưng mà sao mà lấy lại được Nga nhỉ nên cứ cố vui được ngày nào thì vui thôi Nga ơi :D:D

Khi thời gian trôi nhanh tức là bạn đang rất hạnh phúc với hiện tại :D, hãy cố gắng nắm bắt nó :D, cố lên:))

Thôi thì đành chấp nhận thực tại , dù sao thì tương lai còn ở phía trước mà ...

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Hic, phải công nhận hai bác Trung với An câu bài chóng thật. Mới tuần trước còn ít hơn mình đến cả trăm bài mà giờ đã hơn mình đến cả ... chục bài rùi. Sợ thật.
Bao giờ thì đi thế Chi?
--Đâu, chỉ có Trung là "đáng nể" về vụ câu thôi :p.
--Nói chung là cái gì cũng có sự khởi đầu và cũng có sự kết thúc (nhìn avatar của bác Minh là lại nhớ đến phim Ma trận:D:D ). Nếu k0 phải chia tay vì đi du học thì hết lớp 12 cũng "mỗi người 1 nơi thôi" :(. Vì thế nên, Chi ah, đừng có buồn, cậu vẫn liên lạc được với lớp mà:)

Trịnh Thường Trường An đã viết:
--Đâu, chỉ có Trung là "đáng nể" về vụ câu thôi :p.
--Nói chung là cái gì cũng có sự khởi đầu và cũng có sự kết thúc (nhìn avatar của bác Minh là lại nhớ đến phim Ma trận:D:D ). Nếu k0 phải chia tay vì đi du học thì hết lớp 12 cũng "mỗi người 1 nơi thôi" :(. Vì thế nên, Chi ah, đừng có buồn, cậu vẫn liên lạc được với lớp mà:)
Cảm ơn đã khen tặng :))nhưng chắc là từ bi giờ sẽ câu ít hơn :D, từ 20 bài một ngày sẽ rút xuống 13 thui:D
Dù sao cũng chỉ là tmaj thời chia tay thui mà, rồi cũng sẽ có lúc gặp lại, bạn phải luôn tin vào điều đó chứ :D

Trung tình đã viết:
Dù sao cũng chỉ là tmaj thời chia tay thui mà, rồi cũng sẽ có lúc gặp lại, bạn phải luôn tin vào điều đó chứ

Lại sai chính tả rồi!

Khi yêu khó nói trước được điều gì lắm, thế nên, có thể lúc này bạn đang rất yêu nhưng rồi sẽ có một lúc bạn cảm thấy, tình yêu của mình thật vô vị và bạn cảm thấy hối tiếc vì nó. Vậy thì ngay lúc này đây, hãy sống hết mình, yêu hết mình làm mọi việc mà mình muốn (miễn sao đừng làm người khác giận, kẻo lại giống NA thì khổ:()., hãy làm tất cả những gì trước khi quá muộn(nghe ghê quá:p)
"Em mười lăm tuổi, em tuổi đôi mươi,
Đừng để mất cái gì mà không hưởng"
Thơ XD đấy!:)

hix :( :( Cảm động cảm ơn cả nhà , sẽ cố gắng để như mọi người nói . Không để hối tiếc những gì mình đã làm và không để vụt mất mọi cơ hội . Yêu cả nhà :x:x

Khưu Trí Trung đã viết:
Dù sao cũng chỉ là tmaj thời chia tay thui mà, rồi cũng sẽ có lúc gặp lại, bạn phải luôn tin vào điều đó chứ :D
--Bác Trung luyện công (câu bài) chầm chậm thôi nhé, nhanh quá là tẩu hỏa nhập ma đó :D:D
--Mà bạn NA đã có lần làm người khác giận đến mức nghiêm trọng rồi ah :eek::eek:

--Mà bạn NA đã có lần làm người khác giận đến mức nghiêm trọng rồi ah
uhm, khổ thế đấy.:(. Nói thật thì bây giờ nè chứ đâu có phải xa xôi gì đâu, đang bị mọi người trong lớp ghét đây. Mà thôi, ko nói chuyện này. Hãy cứ hướng ngoại và bạn sẽ thấy thiên nhiên, đất nước, con người thật tuyệt vời. Hãy yêu và tận hưởng tình yêu. Hết.:))

Back
Bên trên