Ngày em yêu đi xa thật xa

Mẹ !!!!!!!!! Tao đi mượn acc thì đã sao , tao cứ ném đá giấu tay thì bọn mày làm j` được nhau . Lạc đề rùi kìa , mình cứ vào box nào post bài là y rằng cả lũ xúm lại chửi . Cáu cả tiết !!!!!!!!!!!!!!!!

LoNg Ai' No.!

Chỉnh sửa lần cuối:
Chịu cả nhà luôn. Mà dạo này ko thấy mặt mũi bác Quang đâu nhỉ? Lập ra topic cho bàn dân thiên hạ câu bài xong là chuồn luôn ah?

@ An: Sao cá hay thế? 10 ngàn cho 50 năm... Càng về sau tiền càng mất giá thì bạn tính 10k đó tiêu vào việc j đc. Thứ 2 là 50 năm nữa sang đòi tiền cược chắc đứa kia đập cho vỡ mặt mất =))

Vũ Thanh Nga đã viết:
@ An: Sao cá hay thế? 10 ngàn cho 50 năm... Càng về sau tiền càng mất giá thì bạn tính 10k đó tiêu vào việc j đc. Thứ 2 là 50 năm nữa sang đòi tiền cược chắc đứa kia đập cho vỡ mặt mất =))
--Cái đó gọi là cá độ cho vui:D, chứ nếu cá độ thật thì k0 như thế đâu
--Đúng là topic mà k0 có tác giả góp ý thì thành hồ câu thật :D:D

Ờ. Tác giả cứ lập ra topic rồi lặn một hơi, chẳng biết biến đi đâu mất tăm ý nhỉ?

Các bác nóng tính thế . Dạo này bận quá ko lên được . Mà topic mình lập ra thành hồ câu lúc nào thế nhỉ ???.
Buồn :( :( . Xa người mình yêu thương là cả một khó khăn phải đối mặt mà ko biết có vượt qua đc ko đây :(( :(( :((

Vũ Duy Quang đã viết:
Các bác nóng tính thế . Dạo này bận quá ko lên được . Mà topic mình lập ra thành hồ câu lúc nào thế nhỉ ???.
Buồn :( :( . Xa người mình yêu thương là cả một khó khăn phải đối mặt mà ko biết có vượt qua đc ko đây :(( :(( :((
--Lâu lắm mới thấy bác Quang quay lại :D:D. Mà bác với bạn Chi mụn còn gặp nhau được tới tận tháng 9 cơ mà :D, cứ vui vẻ đi

Chịu luôn. Nếu iu một người mà đơn giản như Vân nói. "Kiếm em khác gần hơn là xong" thì cuộc đời này đã chả có cái gì là thi vị rùi. Chả có chỗ cho bà con mình câu rùi:p.

ối giời, là bạn đấy,
Chịu luôn. Nếu iu một người mà đơn giản như Vân nói. "Kiếm em khác gần hơn là xong" thì cuộc đời này đã chả có cái gì là thi vị rùi. Chả có chỗ cho bà con mình câu rùi.

_CHUE CHUE_

Nốt bài này đã rồi đóng gì thì đóng... :D

Lê Hồng Vân đã viết:
Kiếm em khác gần hơn là xong !
--Bạn Vân dễ vào hoàn cảnh đó lắm :p:p:p, thằng nào đó cho làm "phụ tùng thay thế" của nó sau khi người yêu đi xa thật xa :p:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Cách các bác hay ghê...nhưng đã ai dám thực hiện chưa đó...:))Mình là thuyền,nó là bến lo j....:))

Back
Bên trên