Ngày em yêu đi xa thật xa

nguoi yeu xa=>minh lo=>hoac theo luon hoac chia tay rui tim nguoi iu moi
nhung ma noi vay chu nguoi iu hay bo me hay ai khac ma ban da yeu thuong di xa thi tin tuong va cho doi cung la cach the hien tinh yeu ma
"noi nho lam tinh yeu sau them" va"khoang cach,thoi gian va cach the hien cam xuc la thuoc do chinh xac nhat cua tinh cam"

Ngày em yêu đi qua 2 tháng rồi nhưng hôm nay vẫn thấy mình nhớ từng chi tiết về mối tình đấy, về ng đấy, về cảm giác mỗi khi bên anh:D:D:D Tự mình khâm phục mình:))

Ngày em yêu đi xa thật xa . Bây giờ đã chẳng là gì cả rồi thì nhớ đến làm gì . Topic này cũng nên lock đi là vừa . Nếu mình có đi thì cũng chỉ mang theo 1 tình cảm của riêng mình thôi . Người ta thì cũng chẳng là gì của mình nữa níu kéo cũng chẳng để làm gì cả . Chỉ khổ cho cả 2 người thôi . Nên chấp nhận sự thật tuy nó đau đến tột cùng :(( :((

--Tình yêu thì có thể k0 còn, có thể vẫn còn. Tùy thuộc vào 2 bạn thôi :-? Nếu sợ rằng yêu là khổ thì thà nghỉ cho khoẻ. Nếu muốn rằng yêu chỉ có lãn mạn, hạnh phúc thì coi như đừng yêu. Sự thật là chạy trốn k0 giải quyết được gì. Nếu thực sự muốn chia tay thì hãy đứng lên, quay lại giải quyết vấn đề đi đã, đừng để nó đeo bám cả đời.

Hum hum...đi xa rùi lửa gần rớm lâu ngày cũng bén...nghĩ đến nhau lại thấy...tội lỗi...:( chắc phải chia tay thui...:((

Nếu ai cũng nghĩ như Quân thì họ đã chia tay ngay khi 1 người đi nước ngoài rùi, còn sau khí về nếu vẫn còn tình cảm thì mới nỗi lại chắc:(

Chỉ đề phòng th xấu nhất thui...:((...đừng hi vọng nhìu quá rùi lại đau đớn tột cùng...cùng lắm vẫn là bạn của nhau:)--->thé là tút rùi...
Nhưng cũng có nhìu cặp ra dáng "hòn Vọng Phu"phết:x

Tớ hoàn toàn không hiểu Quân nói từ ra dáng nghĩa là gì???
Nếu ko hy vọng thì sẽ ko bao giờ thất vọng chắc/:), chính hy vọng mới đem lại cho con người niềm tin chứ:D

Hi vọng càng nhiều , thất vọng càng lớn , kinh nghiệm xương máu ...
Nếu ko thể níu kéo thì vẫn có thể là bạn tốt của nhau , vẫn có thể quan tâm chăm sóc nhau mà vẫn có tự do của riêng mình ...

Càng nói về tình yêu, càng thấy mình bé nhỏ và chả biết gì cả. Quanh đi quẩn lại vẫn chỉ có thế mà thôi, mọi người nói nữa làm gì?:( Có khi lại chỉ xoáy mãi vào nỗi đau của người ta rùi lại thêm buồn, thêm khổ. Tốt nhất để topic này đi đi.:D

Tớ cũng nghĩ như Quân . Nếu như ko chắc chắn thì vẫn sẽ cố nhưng nếu ko thể cố nữa thì sao ?? Càng đọc càng thấy buồn :(:(:(

Em viết bài hay vậy mà chẳng có phản hồi, buồn we':((
Lôi ra cái gì hay ho mà viết tiếp đi, hình như topic lại đang chìm dần thì phải:-?

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
nguoi yeu xa=>minh lo=>hoac theo luon hoac chia tay rui tim nguoi iu moi
nhung ma noi vay chu nguoi iu hay bo me hay ai khac ma ban da yeu thuong di xa thi tin tuong va cho doi cung la cach the hien tinh yeu ma
"noi nho lam tinh yeu sau them" va"khoang cach,thoi gian va cach the hien cam xuc la thuoc do chinh xac nhat cua tinh cam"
Bài viết hay ghê:))
Đấy thế là có ít nhất 1 người khen bài viết hay rùi nhá:))

Khưu Trí Trung đã viết:
Bài viết hay ghê:))
Đấy thế là có ít nhất 1 người khen bài viết hay rùi nhá:))
Hichic. Cảm ơn, em nín rùi đây. Cảm động we':(( (lại khóc to hơn rùi)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên