Ngày em yêu đi xa thật xa

@ Quân: sao vào đâu cậu cũng kêu buồn ngủ thế, đề nghị bạn tôn trọng mọi người trong topic một chút nhé
@ An: chắc tại đánh nhanh quá :)), sozzy sẽ xem xét cẩn thận:D

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
uhm, khổ thế đấy.:(. Nói thật thì bây giờ nè chứ đâu có phải xa xôi gì đâu, đang bị mọi người trong lớp ghét đây. Mà thôi, ko nói chuyện này. Hãy cứ hướng ngoại và bạn sẽ thấy thiên nhiên, đất nước, con người thật tuyệt vời. Hãy yêu và tận hưởng tình yêu. Hết.:))
T.T.... Anh... nhìn lại mặt hàng phát... Ai đây??? Ai thế nhỉ??? [-( Giận bây h ...
@ Chi: Thực ra bây h.. tớ cũng muốn đi lắm... nhưng mà nghĩ lại.. thì vẫn thấy có n` thứ níu kéo :p giống ấy thôi.. Nhưng mà với ấy thì sự đã rồi.. phải cố gắng bước đi trên con đường mình đã chọn.. Cố lên... Còn tớ thì... phải xem xét đã....:d có thời gian để mà suy nghĩ về việc này kĩ hơn...:D

Anh đã viết:
"Em mười lăm tuổi, em tuổi đôi mươi,
Đừng để mất cái gì mà không hưởng"

một câu khác..
"Em mười lăm tuổi, em tuổi đôi mươi,
Đừng để mất cái j mà ko hiểu "

:))
gửi cho Chi Bầu..đừng có giống hum nay, đừng để " mất" tìn mà ko hưởng, ko hiểu ...:)) :))

Chung Thùy Trang đã viết:
T.T.... Anh... nhìn lại mặt hàng phát... Ai đây??? Ai thế nhỉ??? [-( Giận bây h ...
@ Chi: Thực ra bây h.. tớ cũng muốn đi lắm... nhưng mà nghĩ lại.. thì vẫn thấy có n` thứ níu kéo :p giống ấy thôi.. Nhưng mà với ấy thì sự đã rồi.. phải cố gắng bước đi trên con đường mình đã chọn.. Cố lên... Còn tớ thì... phải xem xét đã....:d có thời gian để mà suy nghĩ về việc này kĩ hơn...:D
Chài cảm ơn Trang nhá , nhưng mà nếu bây giờ tớ nghĩ lại có thể tớ vẫn được ở lại nhưng ko hiểu tại sao ?? hix hix , khéo mình điên trước khi đi mất 8-} 8-} . Chẳng hiểu thế nào nữa nhưng tớ nghĩ tớ sẽ ko chọn lần thứ 2 , quyết định là của mình , giữ chính kiến chứ nhỉ :D:D Trang sướng nhỉ , có thời gian suy nghĩ , còn tớ thì ko :(:(

Chỉnh sửa lần cuối:
Chung Thùy Trang đã viết:
--Bạn Trang công nhận sướng thật, có thời gian suy nghĩ kĩ lưỡng :D:D, nhưng đừng có bàn lùi nhé :)
--Ông Quân kêu buồn ngủ thì đừng có vào [-x

:(( Nói thế này chắc ko dám thik ai quá. Sắp đi rồi mà thik ai thì kệ đi chắc :((

Chính xác :(
Thời gian thật là đau khổ chỉ còn 1 tháng nữa thui, mình sẽ hoàn toàn vĩnh biệt với net, sẽ bị cắt:((
Tạm biệt các bạn trước:(

Các cô các chú cứ bùi ngùi xúc động trước khi đi đi, cố gắng tận hưởng nốt những ngày cuối, để rồi lao đầu vào một cuộc sống mới.

Trần Thế Phong đã viết:
Các cô các chú cứ bùi ngùi xúc động trước khi đi đi, cố gắng tận hưởng nốt những ngày cuối, để rồi lao đầu vào một cuộc sống mới.
-- Phong có kinh nghiệm ghê :D:D

Ngày em yêu đi xa , một ngày lạnh giá tình ta . Tình yêu như mây bay để lại trong ta nỗi nhớ thương . Giọt sầu lăn trên môi , nước mắt tuôn rơi , ngày qua mau cho đêm chợt đến ........... Em ở phương trời xa !!!!!!!!!!!! Cứ yêu đi , đến đâu thì đến , khi em yêu đi xa thì ngồi khóc ...... khóc chán rùi thì đi tìm tình yêu mới , còn bác nào chung thủy thì cứ mọc rễ đợi đến ngày nàng vìa ......... Rồi một ngày kia , em sẽ quay trở lại . Bao nỗi buồn trong anh vỡ tan , chỉ còn tiếng cười vấn vương nơi bờ môi ........ Em yêu của tôi !!!!!!!!!
LoNg GiRl nO.! hahahhahah

thằng điên hơn cả mình
vẫn buồn ngủ như thường

Thằng CÒ thick gây sự hả ! Tao viết gì kệ tao chứ , mày thì khác gì mà chửi tao điên !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ngộ nhỉ? Người ta đang sầu thảm sắp xa người yêu tự dưng có hai người vào chửi nhau tóe khói thế?

Đỗ Thùy Linh đã viết:
Ngày em yêu đi xa , một ngày lạnh giá tình ta . Tình yêu như mây bay để lại trong ta nỗi nhớ thương . Giọt sầu lăn trên môi , nước mắt tuôn rơi , ngày qua mau cho đêm chợt đến ........... Em ở phương trời xa !!!!!!!!!!!! Cứ yêu đi , đến đâu thì đến , khi em yêu đi xa thì ngồi khóc ...... khóc chán rùi thì đi tìm tình yêu mới , còn bác nào chung thủy thì cứ mọc rễ đợi đến ngày nàng vìa ......... Rồi một ngày kia , em sẽ quay trở lại . Bao nỗi buồn trong anh vỡ tan , chỉ còn tiếng cười vấn vương nơi bờ môi ........ Em yêu của tôi !!!!!!!!!
LoNg GiRl nO.! hahahhahah

acc cua em bị lộ , đang có người khác dùng acc của em

----------

anh long này cũng hay thật đấy , vô duyên quá

Ngẫu với chả hứng? Có mà nẫu ruột ý. Trở về chủ đề chính đi mọi người, nói tiếp đi chứ!

ừ , thằng Long ái này , đã đi mượn acc roài còn nói to thế , dấu đi chứ :)) :)) :)) . Người ta đang sầu nẫu ruột 2 ông vài chửi nhau cho nó không khí hả ?? :( :( :( . Buồn quá , đang mong mọi chuyện trục trặc để mình hoãn ko đi nữa . Amen !!!

Nguyên Thùy Chi đã viết:
ừ , thằng Long ái này , đã đi mượn acc roài còn nói to thế , dấu đi chứ :)) :)) :)) . Người ta đang sầu nẫu ruột 2 ông vài chửi nhau cho nó không khí hả ?? :( :( :( . Buồn quá , đang mong mọi chuyện trục trặc để mình hoãn ko đi nữa . Amen !!!
--Đừng thế :D:D, tớ cá 10 ngàn đồng với cậu là 50 năm sau cậu sẽ bảo câu này là điên rồ nhất thế kỉ :p:p

Back
Bên trên