NBA Ams 05-08

Hay thế. An béo tì đè phải biết. Hôm qua Lộc dạy cho An béo mấy chiêu.;;)

Ko có đâu ông nội :-&. Thằng An nó bảo bỏ rồi. Mà mấy bạn ý tốt thế, lần trước mua cho xô nước to lắm :D

Nó nói thế mà ??? ai mà biết đc :D ko cũng tốt, thế nào bạn ý cũng lại mua cho anh em xô nước :D:D hi`

thằng lộc ai cho mày dạy để tử tao. :)) thôi cứ dạy đi tao dạy nó nâng cao vậy :)) :)) , thằng an béo nếu đến buổi sáng khi bọn anh tập quân sự thì anh dạy cho

Vừa mưa xong mà, sân khô sao kịp đc, các bác già chạy để ngã gẫy răng à..8-}. Tiếc thế hôm có các bác đánh lại mưa :))

Nguyễn Thanh An đã viết:
muộn thế ừ rồi thì cố đến vậy

nhầm tập từ 7h30 nhg mày cứ đến đi chắc vẫn dạy được bọn mày trong giờ mà

có ai rủ thằng Sơn lớp 10 chưa? nó cao, cho nó vào rebound
đang thiếu C, mỗi thằng An đánh khó lắm, đánh cả trận ko nghỉ mệt bỏ xừ

THằng Sơn rủ rồi nó ko đi, nó bảo bận 8-}, Thằng An mệt thì mày làm C :))

Anh ơi. Bọn CVA rủ đấu lại kìa. Có ai nhận đấu không??? Lộc có đấu không??? Bọn nó bảo nếu đánh thì lên Vạn Fúc. Có ai có ý kiến gì không???
@Hôm nay đánh FF cho em đi với.

Lịch thi đấu thật là căng thẳng :)), cứ nhận lời đi, Lộc nó đấu thôi, ko đấu sao đc, cố gắng lấy lại 100k lần trước nhé :)). Phải hẹn ngày, giờ cụ thể chứ

hum nay đấu FF thua khoảng cách 4 điểm :( tuy hơi tiếc nhưng cũng xứng đáng vì tụi nó hiệp 3 và 4 cho 3 thằng tuyển chính vào :))nếu ko cho nó vào chắc thua lun :)).Đội thiếu thằng c xông xáo :(( nếu ko thắng chắc .Lần này rút kinh nghiệm lần sau có c hẵng đánh ko thì lại thua :))

Back
Bên trên