NBA Ams 05-08

C có thằng An cũng là đệ anh Bốp, mỗi tội nó hay chạy lăng xăng ra ngoài bắn 3.:)) Hoặc là có Khuất.:/)

Chỉnh sửa lần cuối:
CHiều CN chúng mày cố gắng đến đi
Hẹn hò mãi, ko đến thì pó tay

mày hẹn đc rồi ah? tốt
Nhưng mà mấy h? vẫn 4h chứ j?

c có thằng khuất là ngon rồi, mình chả biết sơn là ai, thế là đội hình ổn phết rồi đó

chủ nhật Khuất đi học Mạnh ko đến đc
ai đánh C đây?

vị trí Center đã có AN béo :D màđánh sớm tí đi tao vơi thằng Trung chiều đi học
dạo này thằng Sơn khệnh không chịu đc kể cả nó đánh hay cũng phải nể các anh hơn tuỏi một tí chứ đằng này chơi thì không phải nổi trội hẳn mà lại đi cà các anh thế thì ko tốt tí nào
hôm nay đi PS 2 chán đời quá mấy ông tuyển trường xem xét thế nào thì chia sẻ sân với đàn em tí mấy anh chơi hay rồi tạo cơ hội cho đàn em tí chiều nào đến cũng thấy toàn tuyển trường chơi buồn quá. các anh nhường bọn em độ 1,2 buổi một tuần gì đấy đi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nó đang nói thằng Sơn 10H2 năm nay ý, thằng cao cao hè hay ra trường mình chơi ý

thằng đấy đánh cũng đc gọi cả nó đi cho chắc.Thế là có Hưng,Khánh,Trung,An,Duy,Sơn và tao nữa.Thế là ok rồi :))

3 rưỡi tập trung cổng trường, thằng nào có xe máy thì vác đi đỡ phải đạp xe cọc cạch
Anh Hiển cho tí thông tin về bọn FF

tuyển trường nào nhỉ ;)) :)) :)), cứ vào mà chơi, mà sắp hết hè rồi :)) :)), cả hè ko tập :))

Thông tin là bọn đấy rát vớ vẩn , giải trẻ vừa rồi , mấy thằng đấy còn ko qua được vòng bảng :))

mặc dù anh ý ko tập bóng rổ thật mấy, nhưng là 1 trong những thành viên tick cực nhất của các topic bóng rổ kể cả nam và nữ :)) , special, anh có rất rất nhiều bài (có thể nói là ng có nhiều bài nhất trong topic bóng rổ nữ 06-09 =)) )
Nói đùa thế thôi chứ mày cũng cố mà đi tập đi, đến trường rồi cũng mò vào sân mà đánh, đứng ngoài nhìn rồi cầm quả bóng 1 tẹo sao mà lên trình đc?
Đánh trận cho vào sân còn đíu chịu vào, VIP vãi hàng
CN này mày đi đi, anh em cho mày vào sân.

Back
Bên trên